Mpangaji mpya

Mpangaji mpya

Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Samahani lakini. Unaonekana unazoeleka hovyo. Watu wanakuona kama bibi yao!. Kama unajipenda, jifunze kuweka mipaka iliyonyooka ili kutunza heshima ya utu wako!.

Ukapikie kwake kwamba ndio chakula kitakuwa kitamu sana au?.
Kaza Mtoto wa kike. Kama amekuona ni wife material akuwowe umpikiage ndani kwake.

Nashauri uendelee kupikia nje mama!. Tena sisitiza kwamba kikiwa tayari awe anakuja kuchukulia chakula nje huko huko!

Usiseme wanaJf hatukukwambia!
 
Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Anataka kisusio hich 😂🙌 ,sema sio dhambi
 
Nimekumbuka wimbo wa "Jirani" wa the African Stars "Twanga Pepeta"

Kama hauna mpango naye wa kimahusiano, mweleze utakuwa unapikia ndani kwako na utampelekea chakula tu

Kumbuka, hakuna urafiki wa Chui na Kondoo 😎
 
Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Punguza tamaa na kujirahisisha.(Kama siyo ☕ ya rangi)
 
"Toa Vidude Hivyo Mamii,,Having'olewi...
Vitaendelea Tu Kusalia Kwa Mwili Wako Pekee,,"Milele Na Milele Amina....!!
​
 
Samahani lakini. Unaonekana unazoeleka hovyo. Watu wanakuona kama bibi yao!. Kama unajipenda, jifunze kuweka mipaka iliyonyooka ili kutunza heshima ya utu wako!.

Ukapikie kwake kwamba ndio chakula kitakuwa kitamu sana au?.
Kaza Mtoto wa kike. Kama amekuona ni wife material akuwowe umpikiage ndani kwake.

Nashauri uendelee kupikia nje mama!. Tena sisitiza kwamba kikiwa tayari awe anakuja kuchukulia chakula nje huko huko!

Usiseme wanaJf hatukukwambia!
Awapi sio kweli na Sina mazoea nae ingekuwa hvo nisingewaza mara 2 2 mtu kanikuta napika zangu kaanza jirani samahan na ombi hili na Lile hapo nmezoelekaje hovyo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom