Mpaka 2020 mtamjua Magufuli ni nani, kilio cha samaki...

Mpaka 2020 mtamjua Magufuli ni nani, kilio cha samaki...

mpeni mda, mafanikio hayaji siku moja - pia ufisadi unaimaliza Tanazania na unahitaji kushughulikiwa ipasavyo
 
Hongera sana Mpwa kwa article yako hii. Ila hata wewe ulichangia sana sana kuwapa kichwa CCM mtandaoni. Nashukuru kama umeuona ukweli japo kwa kuchelewa!

Tutegemee kuona na kusikia mengi awamu hii
 
Kama nyumba yako iko pasipotakiwa hakuna namna itabomolewa tu
 
Uongozi wa Magufuli ni uongozi wa ajabu kupata kutokea.

Umejengwa na kujengeka kwa mfumo wa kufanya mambo kwa kukurupuka....


Kila mmoja anafanya kazi kwa sifa ili aonekane... Kila mmoja anacheza "faulo"..
 
Watu wanaojiamini sana na ambao hawazijui "siasa'' kama JPM, wanatakiwa kuwa chini ya utawala/uongozi badala ya wao kuwa na mamlaka ya juu kabisa ktk nchi, ili wawe na watu wa kuwashauri au kuwazuia kimamlaka kutekeleza jambo ambalo lingeweza kuwa na matokeo -ve mengi kuliko +ve kwa jamii.

Watatoa matamko na maagizo mengi ya kukurupuka halafu watapuuzwa.

Magufuli nimempa miaka miwili ili nimtahimini kwa kujidai
 
Inamaana Lowassa au chadema ndio wenye uwezo wa kuwaridhisha watanzania wote?
 
Uongozi wa Magufuli ni uongozi wa ajabu kupata kutokea.

Umejengwa na kujengeka kwa mfumo wa kufanya mambo kwa kukurupuka....


Kila mmoja anafanya kazi kwa sifa ili aonekane... Kila mmoja anacheza "faulo"..

Hahahahah mmeanza kumchukia mapema hivi? Tulipokuwa tukisema hafai si mlikuwa front line kumtetea? Mnafikiri maendeleo ya nchi yanaletwa na watu too manual?
 
Hapa Kazi Tu imemgeuza Assad kuwa mpinzani wa CCM

Very soon nawe utaanza lia kilio cha mbwa!!!

Wapinzani hawawezi isoma namba coz maisha wanayoishi Leo ndiyo wameyazoea tangu harakati za upinzani zianze nchini....

Wanaolia na kuisoma namba ni wale wanaCCM waliozoea kula kwa mnyororo sasa wengi wamepigika mno street na kwenye viambaza vya CCM coz mirija na mazoea ya ulaji wao imekatika!!!

Hebu fikiria karani wa of is I ya CCM kata now ana hali gani?

Ndo mana nakwambia very soon nawewe utaanza kulia.....
 
Ila mkumbuke alisema kazi ya kutumbua jipu inaumiza kwahiyo mvumilie ipo siku majipu yatakauka na mtayasahau maumivu
 
Ingawaje ni kweli kwamba utawala wa Magufuli utakuwa utawala wa hovyo sana kuwahi kutokea hapa Tanzania.

Sasa umeandika nini? ukianza na neno ingawaje basi sentensi yako usinge imaliza kama hivyo ilivyo hujaeleweka ulitakiwa useme ingawaje Rais magufuli utakuwa utawala mbovu kupata kutokea, watanzania tumemkubali hivyohivyo! is just like saying, ALTHOUGH PRESIDENT MAGUFULI IS DICTATOR,Then you finish your sentence in a positive way.
 
Tuna safari ndefu sana kupata raisi mwenye kuipeleka Tanzania mbele. Tuna bahati mbaya sana kupata marais wa hovyo hovyo na viongozi kwa ujumla, hasa awamu hizi mbili. Mungu atusaidie kwakweli

ikubali Democracy! watu wengi Magufuli wamemkubali labda wasio mkubali ni
watakatisha fedha, wezi wa mali ya umma, wauza madawa ya kulevya, ccm walio zoea vya kunyonga kama assadsyria na watu wa aina hiyo
 
Wanajaribu kutumia staili ya wakina marehemu Hugo Chaves itacost sana na ipo siku wananchi watauta kwa ushabiki wao huu wa kijinga na ipo siku watu watesema mara 100 na utawala wa kikwete

hilo halitawezekana kamwe!! hata iweje hakuna mtu mmoja wa Nchi hii ambaye ni raia anaye jitambua akumbuke utawala wa Kikwete, Never
 
Back
Top Bottom