Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Status
Not open for further replies.
sasa ni UKAWA vs ACT, afu mwisho wa siku uchaguzi CCM inatoka kidedea, historia inajirudia...

CCM ni ushindi kama tuna nawa vile..UKAWA size yao ACT acha wapambane...Teh Teh..
 
Zitto imekula kwake. Wafuasi wake watarajiwa wanamkana hadharani na kumkejeri kila siku.
Haah hah atabaki na wale wale misukule wake kina Mwigamba, Kitila, Habibu Mchange, Afande Sele.
Mwaka huu Zitto atarudi Kigoma kuuza mitumba na dagaa na sio kufanya siasa tena.
 
Sio peke yake Machali

Kwa upande wa kafulila alisema "Kauli ya Zito ni ya kawaida kutolewa na wanasiasa.Leo hii hakuna chama kitakachojitangaza kuwa kitashindwa uchaguzi.Ni sawa na anayeuza dawa hata kama haimponyi yeye atainadi tu"

Kafulila ambaye kwa muda mrefu amekuwa na urafiki na zito alisema ushindi wake katika uchaguzi mkuu hautegemei uwapo wa act "Nimeshinda ubunge nikiwa NCCR na nitaendelea kushinda nikiwa na chama hiki.Wanaonipigia kura ni wananchi na ushindi uko palepale" alisema

Obama ambaye ni mwenyekiti wa wabunge wa kigoma alisema kauli ya Zito inalenga kujipatia "ujiko" kwa wananchi

Source ;Mwananchi Tar 10,April 2015 Ukurasa wa 7
Zitto si alishutumiwa kwa kumsaidia Kafulila kuukwaa Ubunge huko Jimboni mwake?
 
Kwa hili namuunga mkono Machali, Zitto ali overstep kutoa ile kauli, kama linukuliwa sahihi, it was out of line.
 
Last edited by a moderator:
Naona wengi mnapambana na ztt badara ya kueleza sera zao,inaonyesha alivyo zaidi yenu.

Muda si mrefu utaziona rangi zote za zito.
NINA KIU NAENDA ZANGU KWA MANGI NKANYWE…………….
 
Zitto anasiasa za Kikabila na Kidini ambazo ni hatari sana kwa mustakabali wa taifa hili. Atakacho fanya kwa sasa ni kupandikiza chuki kwa wafuasi wake kua ACT ndiyo chama chao watu wa kigoma na vyama vingine vya upinzani haviwafai.

Kauli kama hizi ni kawaida sana kutolewa na akina Ruto ( the king of the rift) na Uhuru (moses wa wakikuyu). Ili ushinde Rift Valley unapaswa kumuunga mkono Ruto hata kama ukubaliani naye, ndio siasa zao zilivyojengeka namna hiyo, na ndio mana matatizo ya ukabila yanawatafuna sana wakenya.

Zitto please stop this kind of shit, acha kujenga chuki, uza sera zako, wapo watakao kuunga mkono na wapo watakao kupinga.
 
Kwenye habari za kipuuzi kama hizi pro chagadema huwa hawaulizi chanzo cha habari!!!
Zitto Kabwe, abakishe na maneno ya kesho kwa sababu aliwahi kujinadi anaenda kufundisha chuo na kuachana na siasa leo yupo kupambana na wabunge wa upinzani.

kawatisha Mdee, Mnyika sasa anaenda kuwatikisa wabunge wa upinzani Kigoma. najua kule ambaye wataelewana Tumbili
 
Kwa Machali:
Kauli aliyotoa ZZK siyo ngeni midomoni kwa wanasiasa
Ndio maana mwenzio David Kafulila amelijua hilo akaamua kupotezea sasa wewe unatoka mapovu sijui ya nini,
Sasa kama mtu mmoja anawatoa Jasho hivo mkija kushika nchi mtahimili mikiki ya upinzani kweli na hali ya kisiasa inakoelekea?
BTY : Time will tell huenda Zitto anajua anachokiongea.

Jibu lako hili hapa au unajifanya kipofu huoni baadhi ya post, au mahaba na mfalme yamevuka mipaka

Sio peke yake Machali

Kwa upande wa kafulila alisema "Kauli ya Zito ni ya kawaida kutolewa na wanasiasa.Leo hii hakuna chama kitakachojitangaza kuwa kitashindwa uchaguzi.Ni sawa na anayeuza dawa hata kama haimponyi yeye atainadi tu"

Kafulila ambaye kwa muda mrefu amekuwa na urafiki na zito alisema ushindi wake katika uchaguzi mkuu hautegemei uwapo wa act "Nimeshinda ubunge nikiwa NCCR na nitaendelea kushinda nikiwa na chama hiki.Wanaonipigia kura ni wananchi na ushindi uko palepale" alisema

Obama ambaye ni mwenyekiti wa wabunge wa kigoma alisema kauli ya Zito inalenga kujipatia "ujiko" kwa wananchi

Source ;Mwananchi Tar 10,April 2015 Ukurasa wa 7
 
Ccm kazi yake ilishaisha zamaaaani! Ndio maana unaona migomo ya, Wafanyabiashara,Walimu, Madaktari,JKT,Wafungwa,Madereva,nk.

Kazi iliyobaki sasa ni kuizika Kibaraka wake ACT.October 31 tunatinga IKULU!!
 
Tunalazimika kukuheshimu, ila kama una akili kauli ya ZZK ni ya kipuuzi lazima ilaniwe, kutishia wabunge kama kwamba anamiliki Kigoma sio sahihi na kauli hii ataijutia baada ya 2015
Mkuu usilazimike kabisa, mimi ningewataka hata Chadema mtumie vitisho hivyo, maana ndivyo siasa huchezwa. Na ukiogopa kweli utajikuta umeshindwa. Hizi habari za lelemama hadi mpirani ndio maana humpenda Morinho, yeye kata funua utajijua mwenyewe, baada ya mpira ukimshinda atakupa sifa zako lakini kabla lazima akutishe..

Huyu Mbunge kama sii kutaharuki nini kimempata? mbona kina Kafulila Kimyaaa wanakunywa juice tu mtaani.. halafu mnaumiza vichwa wakati Kigoma inaonekana hamkupata kitu au mnategemea hiyo UKAWA? mnadhani mtafika mbali na hii UKAWA. Chadema wote wanapinga Mahakama ya Kadhi na CUF waipendekeza ni swala la Muda tu Udini utachukua nafasi, itafika mahala tu mtakwaruzana hili ni swala la muda tu mawingu yameisha tanda..Jengeni sera Chadema ikubalike kwa wananchi sio kutegemea Katiba Mpya na daftari la kura kuwa kigezo, Nliwaambia na nitazidi kuwashauri japo sii lazima..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom