Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Status
Not open for further replies.
Wakati mapambano haya yanaendelea CCM inaendelea kuwatumikia wananchi .

Kupitia migomo ya madereva, CCM imekataliwa na kila kiumbe chenye pumzi chini ya jua hadi mimea imeikataa CCM mmebakia tu kufanya maigizo ya futuhi chini ya brother K(Kinana)
 
Hao wabunge wote umeo wataja,Wasipo hamia ACT basi mimi ntajiunga NCCR Mageuzi.Labda tu angesema hao jamaa zake anao wambia hatogombea NCCR Mageuzi atagombea chama kingine kipya labda ni UDP.Atuletee pia marejesho ya serikali za mitaa walipata viti vingapi na kwanini vimeshuka.Na huyo Kafulila yeye anajulikana anaelekea wapi mana Amesha waandaa wananchi wake wa tarafa ya Nguruka na Wilaya ya UVINZA kisaikolojia kwa chama anachohamia.Narudia tena Wasipo hamia ACT basi mimi ntahamia NCCR MAGEUZI.

Hebu naomba mrejesho wa serikali za mitaa mkuu kwa majimbo yao....kwa vyama vyote including cha kwako.

Vipi Si mlitutangazia kwamba Lipumba atakuja kwenye mkutano wenu mbona hatukumuona?

Vipi si mlisema Nkrumah atakuwepo vipi mbona hatujamuona?

Unataka tukuamini vipi kwa haya unayoyasema wakati hayo ya mwanzo mlitudanganya?

Pia hizi habari ziko kwenye gazeti la mwananchi...wahusika wamehojiwa na wamejibu very straight...wewe unatuletea habari za vichochoroni na unadhani unaaminika wewe? Otherwise leta evidence ya hizo habari zako,

Hilo la wewe kuhamia NCCR sio hoja sana.....kwa sababu kwanza hujulikani na uko kwenye fake ID...Kwa hio hata ukihama au usipohama no none will know..na haisaidiii kitu
 
Kwa Machali:
Kauli aliyotoa ZZK siyo ngeni midomoni kwa wanasiasa
Ndio maana mwenzio David Kafulila amelijua hilo akaamua kupotezea sasa wewe unatoka mapovu sijui ya nini,
Sasa kama mtu mmoja anawatoa Jasho hivo mkija kushika nchi mtahimili mikiki ya upinzani kweli na hali ya kisiasa inakoelekea?
BTY : Time will tell huenda Zitto anajua anachokiongea.
 
Sasahivi CCM wanakula Bata tu tena wamekaa jukwaani kuangalia pambano kati ya temu yake CCM/ ZITO VS Timu mseto
 
upinzani unataka kushinda wengine wanataka kupambana na upinzani je nani mpinzani tanzania:clock:
 
Sasa kelele za nini mkubwa umetishiwa tonge mdomoni? Hizi ndizo siasa ukiingia jikoni jiandae na joto lake. Mara Zitto alikuja jimboni KWANGU kuwapigia debe CHADEMA imeshakuwa kwake eeh.. haya mara - Nilipata Ubunge sio kwa sababu ya Zitto, lipi ni lipi kwani kuna uwezekano ulipata ubunge kwa sababu ya Zitto?..

Hizi ndizo siasa mkuu kaeni mkao wa kula. UKAWA wametangaza kuchukua majimbo 200 mbona CCM hawaweweseki japo imewatisha?

Ulitaka asiongee?

Ulitaka asitoe mtazamo wake

Anyone anayekuja sasa kuwachanganya watanzania ni adui namba moja wa watanzania....November tutaonana

Au imekuuma sana Msaliti mkuu kuumbuliwa?
 
Huyu Zitto kakengeuka kila siku kuuza sura kwenye mitandao huku watu wakiwa hawamwamini kabisa, Machali achana na vuvuzela fanya yako huyu Yuda achelewi kukuuza
 
Kwa Machali:
Kauli aliyotoa ZZK siyo ngeni midomoni kwa wanasiasa
Ndio maana mwenzio David Kafulila amelijua hilo akaamua kupotezea sasa wewe unatoka mapovu sijui ya nini,
Sasa kama mtu mmoja anawatoa Jasho hivo mkija kushika nchi mtahimili mikiki ya upinzani kweli na hali ya kisiasa inakoelekea?
BTY : Time will tell huenda Zitto anajua anachokiongea.

Acheni upuuzi...amejibu kwa ukali kwa sababu msaliti mkuu analeta dharau na kujiona yeye ni kila kitu

Nyie endeleeeni kumwabudu huko Nuru na Taa yenu.....The everlasting
 
11078218_621852204618947_7786677511437889549_n.jpg

Mzalendo wa kweli
18926_621852224618945_8699776957149804337_n.jpg
 
Acheni upuuzi...amejibu kwa ukali kwa sababu msaliti mkuu analeta dharau na kujiona yeye ni kila kitu

Nyie endeleeeni kumwabudu huko Nuru na Taa yenu.....The everlasting

Nawe umepanic Bro calm down ,ndio mana nauliza mtu mmoja anawachachafya hivi mkishika nchi mtaiweza mikiki ya upinzani as a whole,na ndio kwanza ZZK ameanza kazi,expect the worst
 
Mimi nasema tena na nilisema jana humu, ACT haitaambulia hata jimbo moja.
Kama Mungu huyu hapendi wanafiki, basi wanafiki wataunbuka oktoba
 
Ngoma inogile! ZZK anatembea na dumu la petrol ...bahati nzuri wajanja wamemshtukia ...
 
BTY: Yule aliyeleta Post za ZZK kutoka FB kuhusu maendeleo ya mikoa kuja JF mbona anachagua post za kuleta huku,namuomba akopi na latest post ya ZZK kwa FB ailete huku tuijadilinyambafu,tunaposema The man(ZZK) is very capable muwe mnatuelewa sio kutoka mapovu tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom