Sasa kelele za nini mkubwa umetishiwa tonge mdomoni? Hizi ndizo siasa ukiingia jikoni jiandae na joto lake. Mara Zitto alikuja jimboni KWANGU kuwapigia debe CHADEMA imeshakuwa kwake eeh.. haya mara - Nilipata Ubunge sio kwa sababu ya Zitto, lipi ni lipi kwani kuna uwezekano ulipata ubunge kwa sababu ya Zitto?..
Hizi ndizo siasa mkuu kaeni mkao wa kula. UKAWA wametangaza kuchukua majimbo 200 mbona CCM hawaweweseki japo imewatisha?
Hizi ndizo siasa mkuu kaeni mkao wa kula. UKAWA wametangaza kuchukua majimbo 200 mbona CCM hawaweweseki japo imewatisha?