Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

Status
Not open for further replies.
Nawe umepanic Bro calm down ,ndio mana nauliza mtu mmoja anawachachafya hivi mkishika nchi mtaiweza mikiki ya upinzani as a whole,na ndio kwanza ZZK ameanza kazi,expect the worst

Amemchachafya nani?

Do you have evidence on that?

Mkuu....kazi aliyoianza ya kupambana na upinzani am assuring you...itamgharimu...watanzania wameweka matumaini yao kuelekea kuiondoa CCM ...Halafu anakuja mtu anawarudisha nyuma
 
Kujibu Zitto ni kupoteza muda bure Zitto yupo kama nguruwe anayekaribia kukata roho.
 
ZZK anatishia nyau ili Mdee,Mnyika,Machali,Mukosamali wajiunge ATC
 
Sasa kelele za nini mkubwa umetishiwa tonge mdomoni? Hizi ndizo siasa ukiingia jikoni jiandae na joto lake. Mara Zitto alikuja jimboni KWANGU kuwapigia debe CHADEMA imeshakuwa kwake eeh.. haya mara - Nilipata Ubunge sio kwa sababu ya Zitto, lipi ni lipi kwani kuna uwezekano ulipata ubunge kwa sababu ya Zitto?..

Hizi ndizo siasa mkuu kaeni mkao wa kula. UKAWA wametangaza kuchukua majimbo 200 mbona CCM hawaweweseki japo imewatisha?
Kinachogomba ni kauli yake. huwezi kujinadi kwa kusema ati ukitaka kushinda sehemu fulani lazima ujiunge na chama chake wakati hana hata Mbunge mmoja sasa. Ni kauli ya dharau. Machali anamshauri vyema na kumkumbusha tu ya nyuma kuwa alikuwapo akimpinga na bado akashinda
 
Hapa kuna swali la kujiuliza. Mbona Chadema walikua wanamtuhumu Zitto kuwa Aliwafanyia kampeini wabunge wa NCCR badala ya CHADEMA???

Hapa Machali mwenyewe kadai Zitto aliwanadi Wabunge wa Chadema na hajawai kumfanyia kampeini Machali!!!

Ina maana Chadema walikua wanamtuhumu Zitto Uongo?

Kweli nimeamini Tuhuma nyingi dhidi ya Zitto ni za uongo.

ungeuliza sisi wa Kigoma tukusaidie, Zitto kampigia kampeni Kafulila akiwa naibu katibu mkuu! HILI HALIVUMILIKI NA NI ZAIDI YA UYUDA, HUU NI USHETANI
 
...naanza kushindwa kutofautisha kauli za Nape na Zitto...
 
11078218_621852204618947_7786677511437889549_n.jpg

Mzalendo wa kweli
18926_621852224618945_8699776957149804337_n.jpg

Ujamaa wa Ayatollah ni futuhi tosha
 
Kwa Machali:
Kauli aliyotoa ZZK siyo ngeni midomoni kwa wanasiasa
Ndio maana mwenzio David Kafulila amelijua hilo akaamua kupotezea sasa wewe unatoka mapovu sijui ya nini,
Sasa kama mtu mmoja anawatoa Jasho hivo mkija kushika nchi mtahimili mikiki ya upinzani kweli na hali ya kisiasa inakoelekea?
BTY : Time will tell huenda Zitto anajua anachokiongea.

Kwani ni lini uliacha kumtetea Ayatollah? subirien baada ya October mtakimbia wote humu wasaliti nyie
 
Zitto hajawahi kuwa na nidhamu. Sasa ataanzia uzeeni? You can never teach an old dog new tricks.
 
ungeuliza sisi wa Kigoma tukusaidie, Zitto kampigia kampeni Kafulila akiwa naibu katibu mkuu! HILI HALIVUMILIKI NA NI ZAIDI YA UYUDA, HUU NI USHETANI

Ameshakua Kafulila peke yake na sio wabunge wote wa NCCR??? Ama kweli mnaweweseka... uzuri mna vichwa vya panzi. Mnalolisema leo silo mnalolisema kesho.
 
Naona wengi mnapambana na ztt badara ya kueleza sera zao,inaonyesha alivyo zaidi yenu.
 
Ameshakua Kafulila peke yake na sio wabunge wote wa NCCR??? Ama kweli mnaweweseka... uzuri mna vichwa vya panzi. Mnalolisema leo silo mnalolisema kesho.

endelea kumuimbia shetani tenzi na mapambio, wewe unaona sawa kwa Naibu Katibu kumpigia kampeni ya wazi wazi mbunge wa chama kingine?

Mie nimeongelea nilichoshuhudia kwa macho na masikio yangu
 
Naona wengi mnapambana na ztt badara ya kueleza sera zao,inaonyesha alivyo zaidi yenu.

kwani siye wana JF ndiyo waeneza sera? Waeneza sera wako field, kama akina Alphonce Mawazo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom