Mnyika's refusal of talking about his private life dissapoints Clouds FM

Mnyika's refusal of talking about his private life dissapoints Clouds FM

Hawa wanasiasa washamba wangepewa kozi ya ujanja kidogo. Eti kipindi cha maswala ya mapenzi jamaa analeta misifa ya kijinga. Clouds safi sana kwa kumkatia simu.

aliyepga sim alikua mnyika?
Pia kama angesema anae Diva,wewe na mimi ingetusaidia nini?
Kile kipind ni cha watoto tena wa shule,me nadhan wawalenge hao,
Labda cha WAKAT WA MAAKULI(TYMZ FM) ndo kipo ki'adult zaid
 
dah natamani hilo swali wangemuuliza mkuu wa kaya
 
Baada ya kumaliza kuhojiana naye akanieleza kwamba kwanini badala ya jana, wasipige ndege wawili kwa jiwe moja kwa Diva naye kunihoji? Mpaka hapo sikuwa najua anataka kunihoji kuhusu nini hivyo nisingeweza kusema chochote. Kwangu si busara kukataa mwito ingawa unaweza kukataa uitiwalo, hivyo akapewa nafasi na swali nililomuuliza ni kuwa anataka kunihoji kuhusu nini? Akasema kuhusu mapenzi, nikamuuliza mapenzi yamefanya nini au kuhusu nini hasa?
Kwa umeonyesha ukomavu wa hali ya juu.....
Akasema nina swali moja dogo kwamba una mpenzi au la? Nikamwambia swali hilo siwezi kujibu redioni, kwa hiyo unamaanisha huwezi kufanya mahojiano kuhusu swali hilo, nikamwambia NDIO. Akasema basi haina shaka, sitakuuliza swali hilo, nitauliza swali lingine akimaanisha kutaka mtazamo wangu kuhusu masuala ya fedha katika mahusiano, nikamwambia kama unataka mtizamo wangu kama kiongozi katika jamii sawa lakini kama unataka mtizamo wangu kama mtu niliyekuwepo kwenye mahusiano au la sitajibu.

Akasema sawa na hivyo tuanze mahojiano na kuanza kurekodi: Kilichonishangaza ni kwamba moja kwa moja akaniuliza hilo swali aliloniuliza na sio swali lingine lolote, kama ambavyo wote mnaweza kusikia. Katika mazingira kama hayo, wewe ungefanyaje? Ukiwa tayari umeanza kurekodiwa. Mimi niliamua kujibu nilivyojibu, wakati naendelea kujibu, ghafla nikasikia tena tunakata simu, si kitu cha kawaida hivyo ilinibidi niulize kwa mshangao kupata uhakika, na alipothibitisha kama kweli wanakata; nikawajibu tu sawa haina shaka; unaweza kuwaza pia wewe ungejibu nini hasa.
Nilijua tu Mnyika sio mjinga mjinga akurupuke tu....lazima kulikiwa na offline mazungumzo kabla ya kurekodi..na ndio kawaida inavyokuwa kabla ya mtu kufanyiwa mahojiano.....
...huwezi kumuuliza mtu swali ambalo keshakuambia hatalijibu...na tegemea hata ukimuuuliza watu makini kama mnyika watasimamia msimamo wako pale pale.......
 
Clouds fm imekaa kihuni na watangazaji wake wote wahuni wahuni tu, so mi nadhani wawe wanatafuta wahuni wenzao kuwahoji thats all !
 
Clouds fm imekaa kihuni na watangazaji wake wote wahuni wahuni tu, so mi nadhani wawe wanatafuta wahuni wenzao kuwahoji thats all !
Wapo wahuni wenzao kama akina Adam Malima, Mwigulu Nchemba na Kibajaji ndio wanaweza kuwahoji huu urojo wao.
 
Waliochukizwa zaidi lazima itakuwa ni baadhi ya mabinti ambao walikuwa wanasubiri hilo jibu kwa hamu ili waanze kupiga 'jaramba'
 
Hawa wanasiasa washamba wangepewa kozi ya ujanja kidogo. Eti kipindi cha maswala ya mapenzi jamaa analeta misifa ya kijinga. Clouds safi sana kwa kumkatia simu.

Radhia Sweety, wewe kweli kiazi, tena kiazi kweli kweli! Hv mtu kukataa kujibu swali ni ushamba?!!! Nina mashaka makubwa sana na uwezo wako wa kufikiri, au wewe ni kuku wa kisasa nini!
 
Narudia tena,aina ya kipind haijajua ime'segment watu wa aina gan?
Show ni watoto wa shule
 
way to go Diva!

Akija mwanasiasa yoyote akaleta siasa kwenye kipindi cha mapenzi, mkatie simu mbalini.

Mtu anajua fika kipindi ni cha aina gani, kisha anataka kujifanya yeye haongelei mapenzi.....kaenda kufanyaje sasa!

sasa kwanini anamtafuta mwanasiasa? si atafute mtu ambaye anajishughulisha na mapenzi... like changudoa! au kumpigia mtu random tu? kwanini anatafuta wanasiasa?
 
sasa kwanini anamtafuta mwanasiasa? si atafute mtu ambaye anajishughulisha na mapenzi... like changudoa! au kumpigia mtu random tu? kwanini anatafuta wanasiasa?

Kwa sababu redio ni biashara na wanasiasa ni public figures kwa hiyo wanauzika.

Yeye mwenye kipindi hali hasara hata mwanasiasa akienda pale akichemka [kama alivyofanya Zitto [see video attached]], au akimkatia simu kama alivyomfanyia Mnyika.

Kama mwanasiasa hataki kuuzwa kwenye vipindi vya mapenzi, asikubali mialiko. Hukubaliani na theme ya kipindi, usiende. Simple mbona

 
Last edited by a moderator:
Mwanakijiji,


Akasema sawa na hivyo tuanze mahojiano na kuanza kurekodi: Kilichonishangaza ni kwamba moja kwa moja akaniuliza hilo swali aliloniuliza na sio swali lingine lolote, kama ambavyo wote mnaweza kusikia. Katika mazingira kama hayo, wewe ungefanyaje? Ukiwa tayari umeanza kurekodiwa. Mimi niliamua kujibu nilivyojibu, wakati naendelea kujibu, ghafla nikasikia tena tunakata simu, si kitu cha kawaida hivyo ilinibidi niulize kwa mshangao kupata uhakika, na alipothibitisha kama kweli wanakata; nikawajibu tu sawa haina shaka; unaweza kuwaza pia wewe ungejibu nini hasa.

a. Jibu lako la kwanza lilitakiwa kuwa "Nimeambiwa mahojiano yetu yanahusiana na kesi yangu na mambo ya siasa na nimeshamwambia producer mambo yangu binafsi yako pembeni na ndiyo sababu nimekubaliana kuja hapa; sasa kuniuliza kitu kile kile ambacho tayari tumeclear sina sababu ya kujibu. Kama mnataka kuzungumzia mambo ya mapenzi nasikitika kwa kweli kkuna mambo muhimu zaidi kwa taifa kuliko kujua kama nina mpenzi au la"!


b. La pili ni kweli naamini usingeenda kwenye hicho kipindi kwa sababu kinajulikkana kinazungumzia mambo gani; lilikuwa kosa kwenda na kutarajia kuzungumza mambo ya siasa wakati ni kipindi cha mambo ya mapenzi.
 
sasa kwanini anamtafuta mwanasiasa? si atafute mtu ambaye anajishughulisha na mapenzi... like changudoa! au kumpigia mtu random tu? kwanini anatafuta wanasiasa?

Kwani wanasiasa huwa hawahusiki kwenye mapenzi?
 
Radhia Sweety, wewe kweli kiazi, tena kiazi kweli kweli! Hv mtu kukataa kujibu swali ni ushamba?!!! Nina mashaka makubwa sana na uwezo wako wa kufikiri, au wewe ni kuku wa kisasa nini!
Kama nilivyosema awali,Diva hana displine! Hata producer wake anashindwa kumcontrol! Mtangazaji kukata simu si uungwana wala nidhamu tena kwa Mh Mbunge achilia mbali mtu yeyote! Huu mjadala umekwenda kimzaa tu lakini uongozi wa Clouds ulipaswa kumuwajibisha Diva pamoja na producer wake kwa utomvu wa nidhamu,kuruhusu kurusha huo ujinga hewani! Mnyika ni muungwana amewa ignore lakini angekuwa hata Zitto angewaambia wamtake radhi haraka! Diva jifunze nidhamu ya media ulipaswa kushawishi upate unachotaka kutoka kwenye source na huo ndio wajibu wako si kumkatia simu kihuni Mh Mbunge!
 
Katika maeneo ambayo nimefanya rejea ya mazungumzo ieleweke kwamba nimezungumzia muktadha kwa kadiri ya ninayokumbuka.

Safari ijayo usije ukakubali kushiriki kwenye vipindi ambavyo ni vya mambo ya kimzaha mzaha kama Leo Tena, Mitikisiko ya Pwani, n.k.

Natumaini utakuwa umejifunza.
 
Safari ijayo usije ukakubali kushiriki kwenye vipindi ambavyo ni vya mambo ya kimzaha mzaha kama Leo Tena, Mitikisiko ya Pwani, n.k.

Natumaini utakuwa umejifunza.
wewe nawe huelewi???? kwa jinsi nilivyomuelewa Mnyika ni kwamba hakujua theme ya hicho kipindi.....
 
Hivi ukijua Mnyika ana girlfriend au la ina ongeza nini kwenye maendeleo ya jimbo la ubungo? kwanini asiulizwe masuala muhimu yanayogusa maslahi mapana ya wananchi wa Ubungo na Tanzania kwa ujumla? Vipindi vingi vya CLOUDS Radio ni mapenzi na umbea tu..huu ni ujinga na ushenzi..tena mwambieni huyu DIVA sijui masuala ya mapenzi wapo watu wanafanya hayo aende usiku pale SINZA MORI kuna madada poa awaulize..shenzi sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom