Mnyika's refusal of talking about his private life dissapoints Clouds FM

Mnyika's refusal of talking about his private life dissapoints Clouds FM

Hawa makamanda saa nyingine wakatae kuhojiwa na waandishi wajinga jinga
 
KIpindi cha Diva kinajuulikana ni masuala ya mapenzi na "ngono" mwanzo mwisho. Inashangaza kuona mwanasiasa anakwenda kwenye kipindi kama hicho kisha anataka kujifanya hataki kuzungumzia masuala ya mapenzi.

Kama hawezi asingeenda tokea mwanzo

Sijui umefikaje kuwa JF Senior Expert Member!soma mtiririko Mnyika hakwenda kwenye kipindi bali alipigiwa simu!
 
Sijui umefikaje kuwa JF Senior Expert Member!soma mtiririko Mnyika hakwenda kwenye kipindi bali alipigiwa simu!

Kazi kweli kweli....umesoma posts zote kweli au ulichoka njiani?
 
Lakini kipindi chenyewe ni cha mapenzi.

ok kipindi ni cha mapenzi kwani mnyika ni muigizaji wa filamu, mtunzi wa mashairi ya mapenzi au mimi sielewi mnyika na vipindi vya mapenzi wapi na wapi! Ok kipindi ni cha mapenzi wewe unajua hilo unajua kama mnyika anajua huyo mnamwita Diva ni mwendeshaji wa kipindi cha mapenzi usikute angejua asingepokea hata simu yake

QUOTE=Radhia Sweety;3540857]Kama ulivyoyapanga hapo, maswali yake huwa yanakuwaga hivyohivyo.[/QUOTE]

unanitia hasira kweli sasa kama maswali yake yanakuwa hivyo kwani kulikuwa na makubaliano ya awali na JJ kuwa maswali yatakuwa hivi au JJ alishiriki kuyapanga, haijalishi maswali yanakuwaje nani anapaswa kujibu "kwa maneno niliyo quote nyinyi ni aina ya wanafunzi ambao mnaishia kusema mwalimu alisema hivyo" kwako wewe huyo Diva Umempa authority kuwa anachosema ni final

QUOTE=Radhia Sweety;3540857]Kukipa nguvu kipindi, hata watu kama kina Zitto walishawahi kuhojiwa.[/QUOTE]

zitto ni zitto anataratibu zake za maisha ambazo ni tofauti na JJ, Akina zitto unaowataja "sijui wangapi" wana definition zao za private issue na wala jj mnyika hapaswi kufanya kitu eti sababu zitto kafanya.
 
Kazi kweli kweli....umesoma posts zote kweli au ulichoka njiani?
Wewe ndio umechoka kabisa,.......rudi soma post ya Mnyika ufafanuzi alioutowa ndio utajijuwa wewe ndio umechoka kabisaaaa!!..
 
Diva kahaba tu! Analeta pumba zake mpaka kwa waheshimiwa! Fu*ck you Diva.
 
huyo diva wenu sijui divai, kaingia chaka wamezoea kila wakilala na wanaume/wanawake watangaze! me naona amekosa wa kuwahoji. nimeipenda sana maana anajifanya anajua mapenz sana
 
Kipindi kinazungumzia mapenzi, jamaa anakataa kukubali kama ana mchumba au hana. Hivi kuna tatizo gani hapo? Mbona mwenzake Zitto huwa anakubali?

zito alisemaje, anae au hana huwa namtamani sana huyu kaka
 
Kwa nini Mnyika akubali kuwa kwenye kipindi cha Diva?

Au hawakuwa wamepanga kuwa yeye Mnyika atakuwa mgeni (kupitia simu) kwenye hicho kipindi? Nasita kabisa kuamini kuwa hawakuwa wamepanga tokea awali na kwamba Diva alimvutia tu waya Mnyika bila taarifa.

una mchumba
 
huyo anayekasirika ni mwendawazimu. Kwani ana haki gani ya kukubaliwa jibu analotaka yeye? Mnyika aliwajibu vizuri sana hadi akawakata stimu. Wanataka kuleta mambo ya harufu mbaya unayoipenda?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom