Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Sijawahi kumweka mtu kwenye ignore list kwasababu naamini hiyo ni hatua ya mwisho kabisa kumdharau binadamu mwenzeko lkn imenibidi nimwingize huyu jamaa afungue list ya wajinga nisiotaka kabisa kuona uharo wao hapa jamvini

Kama nimekosa sorry wadau ila kabla hamjanifikiria vibaya hebu someni post yake niliyo quote hapo juu

Kwako
Ben saanane

Je mtuhuyu ndiye aliye kufanya ufunge safari kumshawishi arudi hapa jamvini kweli, ni kwakipi hasa alichonacho. Ninakusikitikia kwa namna ulivyopoteza muda wako vocha au Mb zako kumshawishi mtu wa namna hii arudi jukwaani hapa kwa GT pole sana KAMANDA.

Nikwasababu mimi binafsi naona nzi anathamani zaidi kuliko huyu bwana hapa jamvi kwasababu nzi anaweza kutumika kumkumbusha mlaji wa chakula kulinda mlo wake pindi apitapo mlaji anapunga mkono huko na huko ili kulinda chakula chake dhidi ya nzi huyo so hii itamfanya kumlinda na wadudu wengine hatari kwa afya ya manadamu kama mende buibui nk siioni thamani husika kwa huyu mzee hapa

Nirudie tena kukupa pole kamanda wangu kwajinsi ulivyopoteza muda, na just akiri yako kujaribu kumfikiria huyo KJ ansante.

BACK TANGANYIKA

Mkuu umenena...!! Hili jamaa huwa halitumii akili hata kidogo ...!! Mie huwa namshangaa sana eti nae anataka uongozi!! Kiongozi gani asie na akili kabisa!!
 
- Hawa ninakuamini sana sasa siamini unataka kutetea mediocre mshauri Mnyika arudi UDSM hana elimu ndio maana anaweza kwenda bungeni kujadili qurani kwenye mjadala wa MAdini na Nsihati sad!!, yaani kaka leo unatetea mbunge asiye na elimu?

Le Mutuz System

Le Mutuz, kuwa na elimu siyo kuwa na vyeti darasani, ni uwezo wa akili ya mtu, Mnyika kathibitisha hilo.
 
Hilo halina ubishi.....Mama Anna Makinda aliwahi kumkubali hadharani/bungeni mbele ya maCCM!
 
Tatizo letu hapa ni kujadili watu na tunaacha kiini cha hoja. Tujibu hoja kwa hoja, na sio kutoana kwenye hoja na kuanza kujadili watu, mitume, lugha, matusi uliyotukanwa. Watu wanapita, wanakufa wabstaafu lakini hoja kama zikifanyiwa kazi ni mabarabara, hospital, umeme vijijini, upungufu wa wizi wa pesa zetu, kukamiika kwa miradi lukuki nchini.

Hoja zenye mashiko zinapenya na kuvuka uzio wa ukawa,ccm na chadema na kusababisha madhara chanya kwetu wananchi.

Ukichanganya hotuba ya Muhongo na Mnyika utapata kitu bora ajabu. Muhongo anazungumzia miradi mikubwa ya kiuchumi yenye tija kwa wananchi. Aliomba 1.2tillion akapewa billion 660. jana kaomba 1.8…tillion. Hatapewa zote serikali haina pesa. Hotuba ya Mnyika inaleta suluhisho ya kuziba leakages za pesa, kuwawajibisha wanaotufurisi,wengine wanashangilia takwimu za kuvutia na kuonyesha hapo ndio mwisho wa kufikiri, Mnyika anatuonyesha kuwa tumesahau kuwa tukidhibiti wizi, na kuwajibisha watu, kuja na realistic budget tutapata pesa nyingi sana kukamilisha hayo wanayoshangilia wenzake.
Badala yake, anakejekiwa, hana akili, anapiga kelele.
Sioni nafasi ya form four,qt, prof, chuo kikuu kwa wote wawili
Haya ni maoni yangu baada ya kuiba muda wa uzalishaji na kuwasikiliza hawa waeshimiwa wetu.
 
- Huwezi kuwa bright bungeni huku huna elimu ya shule, ndio maana anasema qurani bungeni badala ya hoja, unasema hiyo ndio brightness? Wewe kweli unaweza kumlingnaisha Mnyika na Muhongo? duh!1

Le Mutuz System
elimu ni ufunguo wa maisha, umekwenda shule sawa, ila elimu uliyopata haijakufungua kimaisha. kuwa bright haihitaji shule bali kuwa diploma/degree/masters holder kunahitaji shule. kwa ufupi tu Mnyika anazo akili, labda inawezekana neon akili kwa Kiswahili utaelewa maana naona hata lugha ya Kizungu inakushinda kuelewa.
 
Najua unatamani uwe japo na 0.0001% ya IQ ya Mnyika lakini ndio hivyo haiwezekani!!!! KJ wewe!!!!!

- sihitaji kuwa kama Mnyika sijakimbia shule mshauri arudi shuleni akamalizie degree yake ama sivyo anakuwa kilaza kama wewe!!

Le Mutuz System
 
Kuna Litoto La Malecela Humu Ndani Linabwabwaja Tu, Sijuwi Limetokea Wap
 
We mwanahizaya mkubwa uliyejaaa makamasi kichwani.Iweje uichukulie Quraan na hadithi za mtume kua ni kitu kisicho na thamani.katika hoja zote za Mnyika.Mtumendio kakuchokonoa sana,mbona wabunge wengi huwa wana Quote mistari ya biblie na Quraan na spika hajawahi hata kuhamaki.

Unachofanya ni kurudia rudia hoja dhaifu huku ukiudhalilisha Uislam,kwa malengo ya kuchonganisha watu na kuwatoa kwenye mada.Mnyika awe na hoja asiwe na hoja hayo ni ya watanzania.Hoja zitawale

Ni hivi ongea utakavyongea ila uikome kuifanyia mzaha Quraan kama ulivyokoma ziwa la mama yako.kunguru mweusi wewe kazi kushinda unapapasapapasa mabinti huko instagram

MODShuyu bichwa kipara kaniuzi sana kama hamuwezi kumpiga ban,naomba msinilaumu.

- Yaani mjinga wa wote qurani inahusu nini kwenye mjadala wa madini na nishati wewe na Mnyika wote sawa sawa no education kabisa ndio maana malumbano ya kitoto hayaishi, Mnyika anahitaji kurudi shuleni hajachelewa!!

Le Mutuz System
 
elimu ni ufunguo wa maisha, umekwenda shule sawa, ila elimu uliyopata haijakufungua kimaisha. kuwa bright haihitaji shule bali kuwa diploma/degree/masters holder kunahitaji shule. kwa ufupi tu Mnyika anazo akili, labda inawezekana neon akili kwa Kiswahili utaelewa maana naona hata lugha ya Kizungu inakushinda kuelewa.

- Huwezi kuwa na akili za kuajdili bajeti ya Madini na nishati bila elimu ya shule ndio maana utaishia kusoma soma shule aidhs umesoma su hukusoma hakuna in the between!1

Le Mutuz System
 
Le Mutuz, kuwa na elimu siyo kuwa na vyeti darasani, ni uwezo wa akili ya mtu, Mnyika kathibitisha hilo.

- Mnyika katihibitisha kwamba anahitaji elimu ya darasa maana huwezi kusema maneno yako wakati wa kusoma bajeti kama Waziri Kivuli, ndio maana ataishia kuwa waziri kivuli mpaka mwisho wa maisha yake maana hana elimu kama wewe!!

Le Mutuz System
 
Back
Top Bottom