Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

- Mnyika hana elimu kama yangu mimi sikukimbia Degree kama Mnyika, kama unabisha weka elimu yake hapa tuone ukweli, anajibiwa ujinga wake anakimbia bunge ebo si ulikimbia shule mwenyewe!!

Le Mutuz System

steve jobs,bill gates walikimbia shule mbona walikimbia shule!? Lakini wameelika,elimu si vyeti
 
Hivi ww unajua maana ya professor,au unadakia kitu usichokijua.Mnyika hata degree hana,hata ile ya kwanza yaani,ileya sheria aliyosomea hakupata,sasa leo unaposema aitwe professor umetumia kigezo gani.
Marehemu Prof Babu alikuwa na degree ngapi alipokuwa professor?
 
- Mnyika hana elimu kama yangu mimi sikukimbia Degree kama Mnyika, kama unabisha weka elimu yake hapa tuone ukweli, anajibiwa ujinga wake anakimbia bunge ebo si ulikimbia shule mwenyewe!!

Le Mutuz System

Mnyika asiye na elimu kachaguliwa awakilishe watu zaidi ya Milioni moja. Kwa kura zaidi ya Elfu sitini. Wewe mwenye Elimu watu 300+ walishindwa kukuchagua uwakilishi EACA. Hujioni kama wewe ni haja kubwa mbele ya Mnyika?
 
Ulipata zero a.k.a division V Kwiro secondary school katika mitihani yako ya kidato cha nne kwahiyo huwei kuthubutu hata kidogo kujifananisha na Mnyika mwenye IQ kubwa kuliko familia yako yote (wewe na mkeo kama umeoa).

Tangu lini Bwabwa likaoa?
 
Mungu mwenyezi naomba Bunge lijalo tupatie kina Mnyika kama 40 tu.. na tuondolee kna Komba, lusinde, lukuvi n the like..
 
Mwakani harudi bungeni baada ya Oktoba 28; ubungo tunaangaika ahadi zake zote alizoaidi hakuna hata moja alioitekeleza!
 
Kuna wabunge wanajulikana wapo Bungeni kujamba tu. Hata Spika anawajua. Kwa mfano Ole Sendeka aliporuhusiwa kuomba mwongozo wa spika, Spika akamwonya akamwambia 'Tafadhali Ole Sendeka usichafue hali ya hewa.....'
 
Kwa kujisifia tu hamjambo, may be best on the worst sasa kama unamlinganisha na Sugu definitely atakuwa juu.

Mkuu kuna mzee mmoja akiitwa Songambele, kipindi cha awamu ya kwanza, alikuwa teksi dereva kabla ya uhuru na baada ya uhuru akawa mkuu wa mkoa wa Daressalaam. Je mnaujamaa?
 
We mtoto, huna wazee nyumbani kwenu au?

Huo upuuzi wa hizo siasa mchwara unataka kuzilinganisha na maneno matukufu km Quraan?

Au nyie ndio yale makapi ya mfumo kristo.

Mnfnsssssssssssssss!
Achana na huyo Laana Tululay
 
Mwakwembe ana degree ngapi na mbona ni kama zuzu?

You are talking about Mwakyembe?? You're not serious, mmesahau alimtoa nishai lisu ktk bunge la katiba??!. Huyo ni mwalimu wa lisu ndiyo maana alitaka amnyang'anye kadegree kake ampe vitabu asome upya.
 
- Mnyika hana elimu kama yangu mimi sikukimbia Degree kama Mnyika, kama unabisha weka elimu yake hapa tuone ukweli, anajibiwa ujinga wake anakimbia bunge ebo si ulikimbia shule mwenyewe!!

Le Mutuz System
Unaweza kuwa na vyeeti vingi mpaka digrii za kumwaga lakini ukawa huna elimu. Elimu ni uwezo sio vyeti! Kama unabisha kuna jamaa mmoja pale magogoni ana digrii ya uchumi na wamempachika udokta wa kupewa, alipoulizwa kwanini nchi yake ni masikini pamaja na rasmali lukuki ilizo nazo, aliruka mita 100 kuwa hajui kitu. Sasa hapo digrii ya uchumi ambako ndiko hasa swali liliangukia na udokta wa kupewa vinamsaidia nini? Labda wangemuuliza safari inayofuatia ni wapi, angejibu chap chap na si ajabu angesema kwa Obama!
 
ni kweli haswa ukimlinganisha na akina SUGU,LEMA,MBOWE and the puppets.......... yah.. haswa unapomlinganisha na wafuasi wa cdm kama nyie. kwetu sisi huyy mnyika ni loser na tutalithibitisha hilo 2015
 
Jumlisha na hao maprofessor na maDr wote wa CCM ndio unapata angalau robo ya akili ya Mnyika
Hapo ndipo wanaponishangaza hawa mashabiki wa magwanda kwa kushabikia upuuzi kweli Mnyika na maprof!hii hatari kwa akili hizi wataishia kupaona tu magogoni acha elimu iitwe elimu
 
Kuna Litoto La Malecela Humu Ndani Linabwabwaja Tu, Sijuwi Limetokea Wap

Hili jamaa ndiyo lipumbav.u nambari 1 humu jf,ananiudhi kweli yaani kama litoto vile kumbe zee balaa. Lina laana hili nadhani lililala kitanda cha baba yake Malechela
 
Back
Top Bottom