Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

- Nimeshitushwa kumsikia anasoma maneno ya qurani kwenye siasa au hukumsikia? aibu!1

Le Mutuz System

Ame quote sehemu ya quruan inayo fafanua MNAFIKI ni mtu wa namna gani. Sasa wewe usichoelewa ni nini? Nukuu kama zile ni kitu cha kawaida na hao wanafiki wameelewa maana na tabia za unafiki ni nini.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
- Hawa ninakuamini sana sasa siamini unataka kutetea mediocre mshauri Mnyika arudi UDSM hana elimu ndio maana anaweza kwenda bungeni kujadili qurani kwenye mjadala wa MAdini na Nsihati sad!!, yaani kaka leo unatetea mbunge asiye na elimu?

Le Mutuz System

Na wewe mshauri mama yako wa kambo akae mbali na Ole Sendeka, kwani Ole Sendeka alipiga zero ya point 21 form six, la utaishia kuwa na baba wa kambo (Ole Sendeka) uliyempita elimu kama ulivyompita Myika. Ha! ha! ha!
 
- ha! ha! ha! unasema kusoma qurani bungeni ndio kuwa bright MP? ha1 ha

Le Mutuz System

Wakuu jamvini. Huyu jamaa hana analolisema isipokuwa anaugeuza mjadala uwe kama wa kwake kwa kutafuta attention yetu. Anarudia rudia asemacho ili watu wamjibu kama vile kasema cha maana. Huyu ni kuachana naye tuu.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
- Hawa ninakuamini sana sasa siamini unataka kutetea mediocre mshauri Mnyika arudi UDSM hana elimu ndio maana anaweza kwenda bungeni kujadili qurani kwenye mjadala wa MAdini na Nsihati sad!!, yaani kaka leo unatetea mbunge asiye na elimu?

Le Mutuz System

...una maanisha elimu ile ya watanzania kuwekeza kwenye juice na kuwaachia wageni gesi na madini ya Prof Muongo? au ile ya kupigania kununua ndege wakati watoto wanajisaidia porini kwa kukosa matundu ya choo ya dr Mwakyembe?
 
- The bottomline Mnyika hana elimu kama yangu kama unabisha iweke hapa tuone!, mtu mwenye alimu hawezi kusimama ,mbele ya Bunge na kuanza kusoma maneno ya qurani hajui kwamba kila kitu kina mahali pake ndio madhara ya kutokuwa na elimu!!

Le Mutuz System

Kuitwa doctor au professor hiyo ni TAALUMA, kupata A's darasani ni taaluma siyo elimu. ELIMU ni matumizi sahihi ya taaluma. Ni kweli mnyika taaluma yake ni ya kidato cha sita ila ana elimu kubwa kukuzidi wewe. Acha kuweweseka.
 
- Kwa tafsiri ya Juu sana elimu ni ya darasani ili uwe kiongozi unatakiwa kuwa na elimu kuliko unaowaongoza, sasa kama huan ndio unakuwa kama Mn yika unasoma maneno yako badala ya kwenye hotuba ya bajeti ambayo ni makosa makubwa sana!!

Le Mutuz System

Sijawahi kumweka mtu kwenye ignore list kwasababu naamini hiyo ni hatua ya mwisho kabisa kumdharau binadamu mwenzeko lkn imenibidi nimwingize huyu jamaa afungue list ya wajinga nisiotaka kabisa kuona uharo wao hapa jamvini

Kama nimekosa sorry wadau ila kabla hamjanifikiria vibaya hebu someni post yake niliyo quote hapo juu

Kwako
Ben saanane

Je mtuhuyu ndiye aliye kufanya ufunge safari kumshawishi arudi hapa jamvini kweli, ni kwakipi hasa alichonacho. Ninakusikitikia kwa namna ulivyopoteza muda wako vocha au Mb zako kumshawishi mtu wa namna hii arudi jukwaani hapa kwa GT pole sana KAMANDA.

Nikwasababu mimi binafsi naona nzi anathamani zaidi kuliko huyu bwana hapa jamvi kwasababu nzi anaweza kutumika kumkumbusha mlaji wa chakula kulinda mlo wake pindi apitapo mlaji anapunga mkono huko na huko ili kulinda chakula chake dhidi ya nzi huyo so hii itamfanya kumlinda na wadudu wengine hatari kwa afya ya manadamu kama mende buibui nk siioni thamani husika kwa huyu mzee hapa

Nirudie tena kukupa pole kamanda wangu kwajinsi ulivyopoteza muda, na just akiri yako kujaribu kumfikiria huyo KJ ansante.

BACK TANGANYIKA
 
- The bottomline Mnyika hana elimu kama yangu kama unabisha iweke hapa tuone!, mtu mwenye alimu hawezi kusimama ,mbele ya Bunge na kuanza kusoma maneno ya qurani hajui kwamba kila kitu kina mahali pake ndio madhara ya kutokuwa na elimu!!

Le Mutuz System

We hio elimu uliyokua nayo ambayo inamzidi Mh Mnyika imekusaidia nini? Zaidi ya kubwabwaja ovyo kwenye mitandao?
 
Hakuna kitu! Hivi chadema msomi ni nani pale?? Maana kwa kumbukumbu yangu wameshajiuzuru na wengine mmewafukuza kwa kuhoji matumizi, ni nani pale anaweza kusimama UN na kutoa speech???!.

Umekimbilia hoja nyingine na niliyosema mimi...narudi, mtu anaweza kupewa u Professor (yaani Honorary Professor)! Sijasema mambo ya shule za CDM!
 
- Yaani kwa kusoma Qurani kwenye mjadala wa Nishati na Madini ndio anakuwa the best MP? ha! ha! ha! ha!, ungemshauri arudi UDSM akamalizie ile Degree aliyoikimbia!1

Le Mutuz System

Le Mutuz System

Sasa mbona hewa tu hii uliyoongea!! Ma CCM bana yaani yanakosa upeo kabisa!!!
 
Umekimbilia hoja nyingine na niliyosema mimi...narudi, mtu anaweza kupewa u Professor (yaani Honorary Professor)! Sijasema mambo ya shule za CDM!

Lakini tukija katika sekta ya elimu, anaetisha pale ufipa ni nani? Simaanishi ukawa.
 
- Nasema hivi Mnyika hana elimu mshauriini arudi shule then atajua tofauti ya kusoma qurani bungeni masikitini alichofanya leo ni impoossible kuamini ndio madhara ya kutokuwa na elimu!!

Le Mutuz System

Mbona unaelimu ya juu sana mjomba lakini unarudia sentensi ile ile ambayo haina mshiko kama ukiwa msomi wa foma PrM onyesha elimu uliopewa na Baba wa Taifa
 
Hapana, mimi naona kahororoja sana na kupiga kelele zisizo na mpango, kama wale wachungaji wanaotafuta "wajinga ndio waliwao".

Ngoja Mhongo atapokuja zipanguwa kelele za Mnyika ndiyo utajuwa nini maana ya kichwa.

..yaah! nimeamini kumbe alikuwa right aliposema akina FF wajitahidi kuwekeza kwenye juice. Gesi wawachie wamagharibi!
 
- Yaani kwa kusoma Qurani kwenye mjadala wa Nishati na Madini ndio anakuwa the best MP? ha! ha! ha! ha!, ungemshauri arudi UDSM akamalizie ile Degree aliyoikimbia!1

Le Mutuz System

Le Mutuz System

Najua unatamani uwe japo na 0.0001% ya IQ ya Mnyika lakini ndio hivyo haiwezekani!!!! KJ wewe!!!!!
 
Back
Top Bottom