Mnaosema hamuamini uchawi, njooni niwathibitishie

Mnaosema hamuamini uchawi, njooni niwathibitishie

HUU UZI SIO KWA AJILI YA KUBISHANA, NJOO TUKUTANE TUFANYE KAZI, KAMA UPO MBALI USILETE UBISHANI WA KIJINGA
IMG-20251021-WA0037.jpg
 
Uchawi wako hauna nguvu hadi mkutane? Kama una nguvu ungepata hivyo vitu kishirikina. Hiyo tayari ni failure.

Mtu gani mwenye akili timamu akubali wembe na mkasi asiojua vimetoka wapi akubali vitumike kwake? Ningekwambia tumia akili ila ni dhahiri huna akili ndo maana unaamini huu uzwazwa.
 
Uchawi wako hauna nguvu hadi mkutane? Kama una nguvu ungepata hivyo vitu kishirikina. Hiyo tayari ni failure.

Mtu gani mwenye akili timamu akubali wembe na mkasi asiojua vimetoka wapi akubali vitumike kwake? Ningekwambia tumia akili ila ni dhahiri huna akili ndo maana unaamini huu uzwazwa.
Tafuta nyembe zako then peleka kucha izo.
Sasa unadhuru vipi mtu ambae hauna shida nae.
Au unadhani na wachawi wanaroga tu yeyote.
Uchawi upo.
 
Hamna akili.

Huo uchawi wenu hauna nguvu ya kupata nywele kishirikina hadi mletewe? Nonsense.
Ukihitajika kweli zinapatikana tu, Na haibadilishi fact ya kwamba uchawi upo.
Kukubali uchawi upo haumaanishi kwamba wewe sio civilized hapana.
Dini zote zinakubali uchawi upo na una aswa ujilinde na uchawi kwa nguvu za mungu.
Pia mababu zetu walikua wanaamini kwamba kuna nguvu ipo kwenye mibuyu, Mapango nk.
 
Kikubwa tuu baadae kusiwe na lawama.

Kama upo dar na maeneo ya jirani tuonane tukutane unipe KUCHA zako ulizokata au NYWELE zako kidogo tuu. (NAKUKATA MWENYEWE NITAKUJA NA WEMBE NA MKASI)

Ukikosa hivyo nipe NYUZI tuu kidogo za shati lako unalovaa au nipe tuu NGUO YAKO YA NDANI.

AU NJOO TU HIVYOHIVYO UTAKANYA CHINI NIBEBE UNYAYO.

Naona watu mnabishana sana humu ndani.

Sitaki maneno mengi NIPO TAYARI KUTHIBITISHA UCHAWI UPO KWA WASIOAMINI.

#MO29
[/QUO
Kwanini usitumie uchawi kuvipata hivy vitu??
 
Ukihitajika kweli zinapatikana tu, Na haibadilishi fact ya kwamba uchawi upo.
Kukubali uchawi upo haumaanishi kwamba wewe sio civilized hapana.
Dini zote zinakubali uchawi upo na una aswa ujilinde na uchawi kwa nguvu za mungu.
Pia mababu zetu walikua wanaamini kwamba kuna nguvu ipo kwenye mibuyu, Mapango nk.

Babu zako uchawi haukuwasaidia kitu hadi wakafanywa watumwa.

Unatetea uchawi kwa nadharia za dini? Nani kakwambia mimi nasadiki hizo hadithi za kusadikika?
 

Uchawi wako hauna nguvu hadi mkutane? Kama una nguvu ungepata hivyo vitu kishirikina. Hiyo tayari ni failure.

Mtu gani mwenye akili timamu akubali wembe na mkasi asiojua vimetoka wapi akubali vitumike kwake? Ningekwambia tumia akili ila ni dhahiri huna akili ndo maana unaamini huu uzwazwa.
Nunua wembe DUKANI njoo nao wewe, yani sasa inakuaje kitu ambacho hakipo unakipangia namna ya kufanya kaz?
 
Kikubwa tuu baadae kusiwe na lawama.

Kama upo dar na maeneo ya jirani tuonane tukutane unipe KUCHA zako ulizokata au NYWELE zako kidogo tuu. (NAKUKATA MWENYEWE NITAKUJA NA WEMBE NA MKASI)

Ukikosa hivyo nipe NYUZI tuu kidogo za shati lako unalovaa au nipe tuu NGUO YAKO YA NDANI.

AU NJOO TU HIVYOHIVYO UTAKANYA CHINI NIBEBE UNYAYO.

Naona watu mnabishana sana humu ndani.

Sitaki maneno mengi NIPO TAYARI KUTHIBITISHA UCHAWI UPO KWA WASIOAMINI.

#MO29
Sasa kama wewe mtekaji unakusanya DNA za watu tutajuaje?

Kama una uchawi kweli utume hapa JF.

Ukishapata DNA ya mtu hiyo ni biology na chemistry tena, si uchawi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom