Mnamkumbuka huyu dada!!


Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Mnamkumbuka huyu dada!!
c alidai kaokoka vp mbona karudi kivingine?
au muda wa ulokole umeisha?




 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,746
Likes
526
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,746 526 280
Njaa saa nyingine inaweza ikukuumbua kama utakuwa huna msimamo!!!
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Likes
7
Points
135
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 7 135
Watamtumia kama walivyomfanya Nakaya
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Ulokole pia hueksipaya
 
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
824
Likes
1
Points
35
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
824 1 35
Aaah!! binafsi sioni jipya kwake coz naona matendo yake yanafanana na akili yake wacha 2 wamtumie kama ndomu aisee.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,281
Likes
1,407
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,281 1,407 280
Kweli njaa mwanaharamu! Si Dokii huyu ninayemjua au ni photocopy yake!!
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Njaa inamsumbua sanaaaa.HUYOOOOO
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kweli mkuu!

atapewa ubunge/ukuu wa wilaya/ mkoa muda si mrefu
ukuu wa wilaya unakaribia

Njaa saa nyingine inaweza ikukuumbua kama utakuwa huna msimamo!!!
najiuliza huwa hawajipangi kabla ya kutangaza msimamo wao!

Watamtumia kama walivyomfanya Nakaya
au kizazi kipya kwenye kampeni za mwaka jana!

Halafu inaelekea wameshamharibu tayari, hebu angalia mkao wake ulivyo>>>>>

attachment.php?attachmentid=37609
hata vaaa yake yatia shaka

Aaah!! binafsi sioni jipya kwake coz naona matendo yake yanafanana na akili yake wacha 2 wamtumie kama ndomu aisee.
haaaaa haaaaa haswaaaa!

Kweli njaa mwanaharamu! Si Dokii huyu ninayemjua au ni photocopy yake!!
Ndo MWENYEWE MKUU
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Hali ngumu ya maisha
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
teja la kwa mtogole...."""""sasa nimekuwa teeeejaa......ninabwiiiaa uungaaa"""""
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Kwa hiyo kwa kumuona igunga ndo munahukumu kuwa si mlokole?, kipimo chenu cha ulokole/si ulokole ni kipi?, igunga hakuna walokole?, CCM hakuna walokole?!, kwenye jukwaa la siasa hakuna waliookoka?, nielewesheni ama sivyo kaeni kimya kwani nyie hamuna mizani ya imani.
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,455 1,232 280
kama CCM kuna walokole basi binadamu wote tutaenda PEPONI!
Kwa hiyo kwa kumuona igunga ndo munahukumu kuwa si mlokole?, kipimo chenu cha ulokole/si ulokole ni kipi?, igunga hakuna walokole?, CCM hakuna walokole?!, kwenye jukwaa la siasa hakuna waliookoka?, nielewesheni ama sivyo kaeni kimya kwani nyie hamuna mizani ya imani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,544
Members 474,641
Posts 29,226,153