MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

Swali jingine kwa TB: what are your hobbies? Au niseme hivi, mbali na shughuli za kiuchumi, nini hasa unaweza kusema ni vitu unapenda kuvifanya?


Napema internet
na media kwa ujumla magazines,newspaper tv na kadhalika

football(liverpool.simba ,barcelona)
basketball(lakers)...

na of-course kula mahunjamati lol
 
Napema internet
na media kwa ujumla magazines,newspaper tv na kadhalika

football(liverpool.simba ,barcelona)
basketball(lakers)...

na of-course kula mahunjamati lol
NOTED WITH THANKS
sosi Asprin
 
Last edited by a moderator:
Mkuu The Boss napenda kuchukua nafasi hii kukupongeza kwa kujibu maswali kwa ufasaha, yaani bila kuacha maswali, maana si mimi tu bali hadhira yote iliyokuwa inafuatilia hii show imejikuta haina cha kuuliza bali wanapongeza na kushukuru.

Nimejifunza mengi kupitia majibu yako na nimenufaika pia na busara zako.

Nilikuwa na tu viswali twangu tuwili, lakini hawa Wadada weshaniwahi na hivyo nimejikuta sina cha kuuliza.

Shukran kwa Ma-Host wa show hii lara 1 na Zinduna, ambao kwa kweli wameonyesha ukomavu wa hali ya juu katika haya mambo.

Maswali yalipangwa vizuri na yalizingatia Tafsida maana kila nilipokuwa naliona swali nilikuwa nashika mdomo, nikajua hii kitu inaweza kutupiwa kule kwenye jukwaa la chini kama alivyosema platozoom, lakini busara na hekima vilitawala..

Dada zangu lara 1 na Zinduna, combination yenu ni nzuri na ninaamini show hii itakukuwa ikitupa raha kila Ijumaa.

Nawaombea kila la kheri kwa kila mtendalo

We ndo msemaji wetu?
 
Last edited by a moderator:
cacico sijamuona humu, hivi yuko kipande ipi, yuko CC au Siasani kule alikopigwa BAN..................LOL
 
Last edited by a moderator:
...hivi Zinduna na lara 1 huyu mzee lini? nina hamu kweli ya kuwasoma, bila kumsahau BAK na Asprin


Hahahahahahahahha,

Baada ya kamanda wa MMU...the King of mambos, The Boss, sidhani kama kutakuwa na tija kumleta babu kilingeni!

Ila huyo pacha wangu kasahahu kutueleze mtazamo na uzoefu wake kuhusu mechi za mchangani.....

I would love kusikia orodha yake inasoma mintu mingapi...lol!!...Mwenzake niliashindwa kidogo kukamiliza

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
ahahhahahahhahhahahha usiniambie na we smile yangu inakuturn on!ahahahhahahhahahhaha mwaya unaendeleaje my dear?

Hahaha smile ni moja ya signature yako, hata niwe mbali vipi huwa najua tu kuwa yule ni mtani....
Nashukuru Mungu nimepata afya tena ingawa bado nipo tu nyumbani, labda wiki ijayo ndio nitaanza tena purukushani....
 
Sijasema najua vyote
nimesema mtu ukiamua kujua kitu unajifunza hadi unajua
so naweza kuwa sijui leo,but out of curiosity nikajifunza...

kuhusu breakfast ni nzuri mno kwa kupunguza stress za oficin
but sio kila siku.....but ukiwa in a mood ni vizuri kufanya....
ningeweza ingekuwa daily lol

Haa nmeipenda hii The Boss, cha ahsubuhi kitamu bana, kila ndo kinakupa direction siku itakuwaje lol

Unatamani ufanye daily. Watu weweeeeeee
 
Last edited by a moderator:
We ulikuwa hujui? lol


Tatizo lao hao akina BADILI TABIA hata pale wasipojua wanakuwa wagumu kuuliza...

Kuna mtu aliwahi kusema hapa jamvini kwamba vile vindevu vichanga ni bidhaa adimu sana....sasa sijui wanahisi kuwa ngozi yetu haina sensory nerve receptors?? Au wanadhani kuwa Mungu aliamua kuwa wao tu ndo wafaidi mitekenyo peke yao?

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Tatizo lao hao akina BADILI TABIA hata pale wasipojua wanakuwa wagumu kuuliza...

Kuna mtu aliwahi kusema hapa jamvini kwamba vile vindevu vichanga ni bidhaa adimu sana....sasa sijui wanahisi kuwa ngozi yetu haina sensory nerve receptors?? Au wanadhani kuwa Mungu aliamua kuwa wao tu ndo wafaidi mitekenyo peke yao?

Babu DC!!


Haa haa naona umewamaliza hapo
sasa watashinikizwa uletwe uhojiwe fasta lol
 
Hahaha smile ni moja ya signature yako, hata niwe mbali vipi huwa najua tu kuwa yule ni mtani....
Nashukuru Mungu nimepata afya tena ingawa bado nipo tu nyumbani, labda wiki ijayo ndio nitaanza tena purukushani....
ahahahahhahahha af unajua huwa nacheka kweli walahi!now that yu say it ndo najigundua!lol
 
Haa haa naona umewamaliza hapo
sasa watashinikizwa uletwe uhojiwe fasta lol


Wakijaribu kufanya hivyo wataharibu show...mie nawambia bila wasi wasi kwamba umeshanijibia,

Labda wabadilishe kwenye kila jibu lako waweke hiyo tuk tuk yangu!!

Babu DC!!
 
Hongera.Maana unaongea kwa kujiamini sana.


Utaachaje kujiamini Zion Daughter kama huna vikando kando na vidumu.....

Haki ya nani ni raha sana kupiga mechi zako zote kwe uwanja mmoja!

Anyway, ningeweza kurudisha saa nyuma labda ningefanya experiment kuthibitisha kama nilikuwa sahihi au la pale nilipoamua kuwekeze kwa bibi tu!!.....

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Leo niko sehemu nimebanwa, natumia PC ambayo sio yangu na ina restrictions kibao so nashindwa kuquote, kumention na vitu vingine. Naomba mnivumilie tu.The Boss Liverpool!?! So you never walk alone! Nawaheshimu hawa jamaa ni winners/champions in history!Naamini The Boss katika maisha yako ya mahusiano na mapenzi lazima utakuwa na memories za vituko na kuchekesha! Hebu jaribu kushare nasi baadhi ya hizo memories za matukio, japo kidoogo.Halafu je, unafurahia kupata mambo sehemu gani ya home au nje ya home? Ni kwa 6*6, sofani, corridor, garden, nje ya nyumba, hotelini, vichakani (lol) au what is your favourite?Ninayo mengine, jibu haya kwanza. LOL!
 
Haa nmeipenda hii The Boss, cha ahsubuhi kitamu bana, kila ndo kinakupa direction siku itakuwaje lol

Unatamani ufanye daily. Watu weweeeeeee


Hahahahahahaha...masikini mie.....Namshukuru Mungu nilisha retire...otherwise ilikuwa imekula kwangu!!

Babu DC!!
 
Utaachaje kujiamini Zion Daughter kama huna vikando kando na vidumu.....

Haki ya nani ni raha sana kupiga mechi zako zote kwe uwanja mmoja!

Anyway, ningeweza kurudisha saa nyuma labda ningefanya experiment kuthibitisha kama nilikuwa sahihi au la pale nilipoamua kuwekeze kwa bibi tu!!.....

Babu DC!!
I envy Bibi...Kweli amepata mume mwema kutoka kwa Bwana...
 
ahahahahhahahha af unajua huwa nacheka kweli walahi!now that yu say it ndo najigundua!lol

Ni vizuri kuwa na uso wenye bashasha uliojawa na tabasamu. Aina yako ni watu wale wasiopenda kukwazika na wala hawaachi hasira ikafura vifuani mwao. Ni aina ambayo watu8 hupenda wawe marafiki zake. Just keep it up una-inspire watu wengi tu!!!!
 
Show ilikua nzuri sana, maswali yalikua yenye mwelekeo wa kujenga vilevile kudadisi.
Kama ni upele ulipata mkunanji, The Boss kayajibu maswali kwa ufasaha kulingana na hulka ya sisi wanaume. Nimeweza kugundua huyu jamaa ni mmoja kati ya wanaume smart hapa MMU na JF kwa ujumla. Hakika tupo wachache ukiacha ile mizaha midogo midogo tuitumiayo kuchangamsha wanajamvi nyakati tofauti tofauti.
Ombi langu kwa watu wote, tuweni wavumilivu nyakati za interviews. Ni vyema kwa waendesha show na mgeni wakamaliza maswali na majibu ndipo nasi tujimwage jamvini.
Kuna wakati nahisi akili zetu za Chit chat(wengi wa wanaCC ni wanaMMU pia) huwa zinatufanya kuleta masikhara hata kwenye majukwaa nyeti.

Mona unadandia ufalme wa the boss weye!!!!!!!!? Huo wingi hapo vipi tenaaaa!!!!!!!?
 
Back
Top Bottom