Madame B
JF-Expert Member
- Apr 9, 2012
- 31,841
- 37,579
Kwani huoni mshaanza kuichakachua hii interview bado mapema..............LO
Haya kipenzi.
Mmmhhwaaa...
Kwani huoni mshaanza kuichakachua hii interview bado mapema..............LO
kwa kweli kimsingi napenda sana kutokuweka hasira,nilikuwa naweka kihasira na mijisasi mimi wewe!kha!nikaona akha ntajipunguzia siku za kuishi!toka nigundue kuwa furaha ya kweli na amani ipo ndani ya mtu walahi wala sipotezi fursa ya kuwa na furaha na kuionyesha pia!hasira hazilipi wla nini wangu!ah maisha yenyewe ndo haya haya mwaya!cha kujipa ubaunsa wa kifua nini?shurti mtoto wa kike kifua kimetuna ukiulizwa nini oh nimevurrugwa !mie akha!umenikera nakupa makavu na ukinifurahisha pia ah nachelewa basi kukurudishia furaha walaa!Ni vizuri kuwa na uso wenye bashasha uliojawa na tabasamu. Aina yako ni watu wale wasiopenda kukwazika na wala hawaachi hasira ikafura vifuani mwao. Ni aina ambayo watu8 hupenda wawe marafiki zake. Just keep it up una-inspire watu wengi tu!!!!
ahahahhahahha watu8 mwaya hapa tunachakachua thread mwanzo mwisho!lol enhe hebu turudi kwenye maswali kwa The Boss lakini si yameshaisha jamani!au ndo tunaleta mlishonyuma!aahhahahhahhahha mi nimeacha Mtambuzi lol!huchelewi kuninyima dompo chimbo weye!Kwani huoni mshaanza kuichakachua hii interview bado mapema..............LO
Leo niko sehemu nimebanwa, natumia PC ambayo sio yangu na ina restrictions kibao so nashindwa kuquote, kumention na vitu vingine. Naomba mnivumilie tu.The Boss Liverpool!?! So you never walk alone! Nawaheshimu hawa jamaa ni winners/champions in history!Naamini The Boss katika maisha yako ya mahusiano na mapenzi lazima utakuwa na memories za vituko na kuchekesha! Hebu jaribu kushare nasi baadhi ya hizo memories za matukio, japo kidoogo.Halafu je, unafurahia kupata mambo sehemu gani ya home au nje ya home? Ni kwa 6*6, sofani, corridor, garden, nje ya nyumba, hotelini, vichakani (lol) au what is your favourite?Ninayo mengine, jibu haya kwanza. LOL!
mi vya chumvini hapana!!
The Boss,
You are my man...the gineous of JF...
Hata sijui nikupe zawadi gani.....utanambia baadaye....Big up!
Ila umenisaidia kwani siwezi tena kualikwa na hawa wadada!!
Babu DC!!
Niliwahi share hapa zamani
niliwahi pata mwanamke mlokole
alipanda na biblia kitandani
katikati ya game akaanza na kunihubiria lol
kuhusu eneo.ni vizuri kubadilisha badilisha ili mradi its safe kufanya hivyo
msije kupigwa picha na kutolewa magazetini tu lol
so any place that is safe its ok..
He he he, umenikumbusha msemo wa 'mbwa wako asipobweka, bweka mwenyewe"
Kaka its ironic hakuna aliyeulizia "the guide" hahaha
Imeshakuwa ratified ivo lol
Tuambie ur most worst experience in sexy??funguka bwana tb sio unatjibu kiboss boss
hili swali ni very interesting....
Na watu wengi wakiulizwa wanachojibu na wanachokifanya in real life unaaweza kukuta ni tofauti sana..
Kadri tunavyokuwa tunazidi ku discover ukweli kuhusu sisi wenyewe
binafsi niliwahi kufikiri mwanamke mwenye wowowo kubwa ana ni turn on..
Lakini kumbe sivyo kabisa....
right now 'good sense of humor' na 'chemistry' vinani turn on zaidi
na kama yuko vizuri kwenye general knowledge....
Mtu ambae unaweza ongea nae chochote na kutaniana nae kirahisi....
Nimejibu hilo mbona?
tazama nimemmjibu Nasema kuhusu mlokole
The Boss you inspired me. . .moja kati ya watu ambao sichoki kuangaliaga comments zao over and over.
I am humbled
karibu saana
Super big up for being a source of inspiration.