MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

He he he, umenikumbusha msemo wa 'mbwa wako asipobweka, bweka mwenyewe"

Show ilikua nzuri sana, maswali yalikua yenye mwelekeo wa kujenga vilevile kudadisi.
Kama ni upele ulipata mkunanji, The Boss kayajibu maswali kwa ufasaha kulingana na hulka ya sisi wanaume. Nimeweza kugundua huyu jamaa ni mmoja kati ya wanaume smart hapa MMU na JF kwa ujumla. Hakika tupo wachache ukiacha ile mizaha midogo midogo tuitumiayo kuchangamsha wanajamvi nyakati tofauti tofauti.
Ombi langu kwa watu wote, tuweni wavumilivu nyakati za interviews. Ni vyema kwa waendesha show na mgeni wakamaliza maswali na majibu ndipo nasi tujimwage jamvini.
Kuna wakati nahisi akili zetu za Chit chat(wengi wa wanaCC ni wanaMMU pia) huwa zinatufanya kuleta masikhara hata kwenye majukwaa nyeti.
 
Mwanamke akishakuzalia mtoto
thamani yake kwako iinaongezeka....
haijalishi kama amekuwa mnene au ana kitambi....
bikini sio muhimu mno hapo..
hata akijifunga khanga inatosha lol
UKIMALIZA INTERVIEW will give yu a nice nice milk shake!SAFI SANA!
 
...nimeipenda hii mkuu, i hope unaifanyia kazi kwenye ndoa yako?


Mwanamke akishakuzalia mtoto
thamani yake kwako iinaongezeka....
haijalishi kama amekuwa mnene au ana kitambi....
bikini sio muhimu mno hapo..
hata akijifunga khanga inatosha lol
 
I hope sijachelewa nilipitiwa kidogo
the boss ile avatar yako babkubwa aisee bonge la hb+gentleman kiukweli siku ya kwanza kuiona nilichanganyikiwa ila nikajipa moyo its just a downloaded avatar
ha ha ila nilikusms kuituliza nafsi
haya niambie ukweli pm za wadada/wamama unapokea ngapi?
Kitu kingine aisee unacomment short&clear thats how real man should uwiii nafunguka mimi
huwa sikosi kusoma comment zako
na nahisi unamafollower wengi sana kwa hilo!!
Sina uhakika kama umeoa nithibitishie hilo????
Karibu ugali dagaa tule
 
Superb work!
Hongera lara 1 na Zinduna , zaidi hongera TB kwa kujibu vizuri na kwa akili za kiutu uzima.

N;b Hapo kwny Breakfast ni old times ,sasa hivi inaitwa "wake-up Call" @ALL.
 
I hope sijachelewa nilipitiwa kidogo
the boss ile avatar yako babkubwa aisee bonge la hb+gentleman kiukweli siku ya kwanza kuiona nilichanganyikiwa ila nikajipa moyo its just a downloaded avatar
ha ha ila nilikusms kuituliza nafsi yangu
haya niambie ukweli pm za wadada/wamama unapokea ngapi?na kwa nini uliweka hiyo avatar kututega au???just curious to know
Kitu kingine aisee unacomment short&clear thats how real man should be uwiii nafunguka mimi
huwa sikosi kusoma comment zako
na nahisi unamafollower wengi hongera sana kwa hilo!!
Sina uhakika kama umeoa nithibitishie hilo????
Karibu ugali dagaa tule
 
I hope sijachelewa nilipitiwa kidogo
the boss ile avatar yako babkubwa aisee bonge la hb+gentleman kiukweli siku ya kwanza kuiona nilichanganyikiwa ila nikajipa moyo its just a downloaded avatar
ha ha ila nilikusms kuituliza nafsi
haya niambie ukweli pm za wadada/wamama unapokea ngapi?
Kitu kingine aisee unacomment short&clear thats how real man should uwiii nafunguka mimi
huwa sikosi kusoma comment zako
na nahisi unamafollower wengi sana kwa hilo!!
Sina uhakika kama umeoa nithibitishie hilo????
Karibu ugali dagaa tule

Pm ni za kawaida tu sio nyingi kihivyo
Karibu pia na wewe....
dagaa wa Kighoma? lol
 
The Boss hongera sana, umeimudu sana hii interview kwa majibu yako yaliyotulia - ingawa kuna mengine ningetarajia ufunguke zaidi, but anyway inakidhi haja! Are you one of fans of Denzel Washington?
 
Pm ni za kawaida tu sio nyingi kihivyo
Karibu pia na wewe....
dagaa wa Kighoma? lol

sijaridhika na majibu mi nimeandika mistari kibao wewe vistari vitatu tu
tb hujanitendea haki
dagaa wa kigoma tena rost la maana
 
The Boss hongera sana, umeimudu sana hii interview kwa majibu yako yaliyotulia - ingawa kuna mengine ningetarajia ufunguke zaidi, but anyway inakidhi haja! Are you one of fans of Denzel Washington?


Asante
i am a big fan of Denzel...

Lakini nampenda zaidi Robert De Nero
Nilipojiunga jf nilikuwa natumia avatar ya De Nero
Nilipoweka ya Denzel imepata washabiki wengi hata nikibadili naombwa niirudishe
so imekuwa hivyo....
 
Mkuu The Boss napenda kuchukua nafasi hii kukupongeza kwa kujibu maswali kwa ufasaha, yaani bila kuacha maswali, maana si mimi tu bali hadhira yote iliyokuwa inafuatilia hii show imejikuta haina cha kuuliza bali wanapongeza na kushukuru.

Nimejifunza mengi kupitia majibu yako na nimenufaika pia na busara zako.

Nilikuwa na tu viswali twangu tuwili, lakini hawa Wadada weshaniwahi na hivyo nimejikuta sina cha kuuliza.

Shukran kwa Ma-Host wa show hii lara 1 na Zinduna, ambao kwa kweli wameonyesha ukomavu wa hali ya juu katika haya mambo.

Maswali yalipangwa vizuri na yalizingatia Tafsida maana kila nilipokuwa naliona swali nilikuwa nashika mdomo, nikajua hii kitu inaweza kutupiwa kule kwenye jukwaa la chini kama alivyosema platozoom, lakini busara na hekima vilitawala..

Dada zangu lara 1 na Zinduna, combination yenu ni nzuri na ninaamini show hii itakukuwa ikitupa raha kila Ijumaa.

Nawaombea kila la kheri kwa kila mtendalo
 
Last edited by a moderator:
He he he, umenikumbusha msemo wa 'mbwa wako asipobweka, bweka mwenyewe"

Mmh unajua nyie wadada mie nawapenda sana lakini huwa kuna wakati mnapanda vichwani, sasa mwanaume usipokua stable utafanywa mdebwedo buree.
All in all, wanawake wote wanahitaji mwanaume anayejitambua.
 
Swali jingine kwa TB: what are your hobbies? Au niseme hivi, mbali na shughuli za kiuchumi, nini hasa unaweza kusema ni vitu unapenda kuvifanya?
 
Mkuu The Boss napenda kuchukua nafasi hii kukupongeza kwa kujibu maswali kwa ufasaha, yaani bila kuacha maswali, maana si mimi tu bali hadhira yote iliyokuwa inafuatilia hii show imejikuta haina cha kuuliza bali wanapongeza na kushukuru.

Nimejifunza mengi kupitia majibu yako na nimenufaika pia na busara zako.

Nilikuwa na tu viswali twangu tuwili, lakini hawa Wadada weshaniwahi na hivyo nimejikuta sina cha kuuliza.

Shukran kwa Ma-Host wa show hii lara 1 na Zinduna, ambao kwa kweli wameonyesha ukomavu wa hali ya juu katika haya mambo.

Maswali yalipangwa vizuri na yalizingatia Tafsida maana kila nilipokuwa naliona swali nilikuwa nashika mdomo, nikajua hii kitu inaweza kutupiwa kule kwenye jukwaa la chini kama alivyosema platozoom, lakini busara na hekima vilitawala..

Dada zangu lara 1 na Zinduna, combination yenu ni nzuri na ninaamini show hii itakukuwa ikitupa raha kila Ijumaa.

Nawaombea kila la kheri kwa kila mtendalo

Nashukuru ingawa still niko curious na maswali yako lol
asante sana kwa kuthamini mchango wangu humu...
karibu....
 
Back
Top Bottom