Qn 7: What sets you on the mood for great Sex mkiwa na mahusat wako, nini kinachochea zile mambo zipande kichwani?
Qn 8: Malalamiko ya kina kutofikishwa kunako, na suala zima la upungufu wa nguvu za kiume na uhanithi kuongezeka kwa kasi wahisi nini kinachochea?
Qn 9: Style gani inakumaliza kabisa mkuu kunako 6*6! Na suala zima la ongezeko la MISTYLE ya KUDEAD mtu ikiwemo mpyaa kabisa za I PHONE 5S NA FUNGUA DIRISHA unakabianaje nalo kuhakikisha Unakuwa No 1 kwa mamsap wako? Je zikiingia Unajifua nazo na kuperform au unaignore na kufa na DEATH OF COCROACH?
Ngoja Nimuachie lara 1 aendelee na Show kisha nitarejea baadae
Qn 10: Do you enjoy LAP DANCE kutoka kwa mahusat? Jst laying on ya back, just keeping it real n watching that BOOTY BOUNCE magnificently!!!!! Aaawww!!!!!! Na suala la MAUNO MAUNO kunako 6*6 does it turn you on! au ndo unaona uswaziii.com?
Qn 10: Do you enjoy LAP DANCE kutoka kwa mahusat? Jst laying on ya back, just keeping it real n watching that BOOTY BOUNCE magnificently!!!!! Aaawww!!!!!! Na suala la MAUNO MAUNO kunako 6*6 does it turn you on! au ndo unaona uswaziii.com?
Qn 11: Do you DINE on the Southern Cuisine (chumvini)? Why?
yes i do but only kwa mtu niliemfahamu vya kutosha na ambae nafahamu afya yake vizuri
in this case wife/permanent gf....
why?
kama ana enyoy why not?
its 21 century now.....hutaki mwenzio asikie sikie vitu huko nje abaki curious wakati unaweza vitimiza
yes i do but only kwa mtu niliemfahamu vya kutosha na ambae nafahamu afya yake vizuri
in this case wife/permanent gf....
why?
kama ana enyoy why not?
its 21 century now.....hutaki mwenzio asikie sikie vitu huko nje abaki curious wakati unaweza vitimiza