hapo bold sio wao peke yao wenye wa kiume ndo zaid
manake bora wa kike akitiwa itajulikana ni haki yake na wajibu wake kutiwa sasa wa kiume uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii jamani natenga msiba mm lol! yani inapokujaga ishu ya malezi huwaga najikuta nafunga novena paasi kutegemea lol! manake vijana wa kiume wa sasa hadi waelewe maana na thamani yao kama wanaume sio mchezo duh! ama tubadilishane?? unisaidie likizo hii kuwapa shule ile yenyewe kwamba kwann ni wanaume na mm unipe huyo
Zion Daughter nimfunde??
ila onyo nikimfunda uwe tayari umeridhika kupokea mahari lol!