MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

MMU Exlusive Interview! (The Boss kufungukaaaaa on Men Fantacies)

Hebu msome dada mkubwa.. Nyamayo hapo chini

Naona wewe na FP mko pamoja....Na bibi DC pia hapendi kuonekana mzee,

Ila je unapenda kuambiwa kuwa wewe ni mtu mzima (mama wa makamo) au bado mtoto mdogo....??

Babu DC!!

Habari yake mzee mzima,
Naona umepiga kambi katika huu uzi unawaelimisha wajukuu wako bila kuchoka.
 
Niliwahi sema hapa jamvini... Sikumbuki ni thread gani. Ukitaka kujua mawazo, attitude na mtazamo wa mwanaume dhidi ya wanawake hasa katika kuwafafanua na nafasi zao katika jamii angalia mke aliye oa... It says Loads.

Personally naamini kabisa HAKUNA mwanaume rijali ambaye ha appreciate extrem urembo na beauty in a woman... Hakuna! Mtapishana katika kile kinacho waeuwa iwe makalio, macho, kiuno, miguu... But at the end of the day wote mpo page moja.

Nakubaliana na wewe da Asha,

Wanaume karibia wote tunakubaliana pale tunapoona quality za mwanamke zinazosisimua...hata hivyo tunatofautiana katika vionjo na guts za kuweza kuwa na mwanamke wa namna hiyo.

Hata hivyo kuna wanaume ambao ni waoga sana...Niliambiwa kuwa kuna homeboy wetu mmoja aliamua kuoa mwanamke ambaye yeye mwenyewe anasema kuwa ni mbaya sana...kiasi kwamba hakuna mtu au ni watu wachache wanaweza kumtongoza/kumwibia!! Hata hivyo, huyo jamaa ana-scavenge nje kufidia vile ambavyo mke wake hana...

Diversity ni kubwa sana kwenye haya mambo dada AD!!

Babu DC!!
 
Hebu msome dada mkubwa.. Nyamayo hapo chini



Naona wewe na FP mko pamoja....Na bibi DC pia hapendi kuonekana mzee,

Ila je unapenda kuambiwa kuwa wewe ni mtu mzima (mama wa makamo) au bado mtoto mdogo....??

Babu DC!!

babu hebu nieleweshe mm sion tabu kabisa mzee mwenzangu akiniita mzee, sasa je ni kwan ina implication gani kuitwa mzee? je kuwa mtoto wakati umri umesonga sio kijidhalilisha?

kwangu mm ishu sio kuitwa mzee bali ishu ni kumaintain looks zangu niwe up to date baasi.

ngoja nikupe mfano wa kweli kuna sku nilikuwa naenda msiban kwa Madame B sasa kwakua sikuwa napajua nyumban kwake ikabidi Mtambuzi na nicas na figganigga waje kunifuata njian. sasa mtambauzi aliwaambia huyu gfsonwin ni mtu mzima sio binti ana umri mkubwa sana. sasa wakaanza kuimagine umri wa mtu ambaye ni kibibi kizee. sasa wakiwa wanamsubiria mtu mwenye looks hizo ghafla mtambuzi akawaambia huyo hapo akina nicas wakasema mbona umesema ni mzee?? mbona bado binti tu?? nikawaambia lol! mie ni mtu mzima ila tu salun sikosi, na mazoez nisije nikatembelea mkongojo mapema. hawauamini sasa nikaaambia ngoja niwapeni d. licence yangu muamin umri wangu huwez amini babu wote waliniamkia shkamoo, na mpaka leo wanasema kweli wewe ni wa ajabu. ngozi yangu iko natural kama binti vile sina makunyanzi kwani sipaki ma cream na nafanya mazoez hasa kuogelea na gym.

so huwa napenda kuitwa mzee ili niwaonyeshe watu kwamba hata kama n uzee but najitunza na niko mrembo tu.
 
Last edited by a moderator:
Hebu msome dada mkubwa.. Nyamayo hapo chini



Naona wewe na FP mko pamoja....Na bibi DC pia hapendi kuonekana mzee,

Ila je unapenda kuambiwa kuwa wewe ni mtu mzima (mama wa makamo) au bado mtoto mdogo....??

Babu DC!!

hapana, niitwe/niambiwe "mdada" kwani mpendwa my bro uzee unaanzia na ngapi? mana mie hata nikifikisha 50+ bado ntajiona kijana, kwa jinsi ninavyojiweka/jitunza.
 
babu hebu nieleweshe mm sion tabu kabisa mzee mwenzangu akiniita mzee, sasa je ni kwan ina implication gani kuitwa mzee? je kuwa mtoto wakati umri umesonga sio kijidhalilisha?

kwangu mm ishu sio kuitwa mzee bali ishu ni kumaintain looks zangu niwe up to date baasi.

ngoja nikupe mfano wa kweli kuna sku nilikuwa naenda msiban kwa Madame B sasa kwakua sikuwa napajua nyumban kwake ikabidi Mtambuzi na nicas na figganigga waje kunifuata njian. sasa mtambauzi aliwaambia huyu gfsonwin ni mtu mzima sio binti ana umri mkubwa sana. sasa wakaanza kuimagine umri wa mtu ambaye ni kibibi kizee. sasa wakiwa wanamsubiria mtu mwenye looks hizo ghafla mtambuzi akawaambia huyo hapo akina nicas wakasema mbona umesema ni mzee?? mbona bado binti tu?? nikawaambia lol! mie ni mtu mzima ila tu salun sikosi, na mazoez nisije nikatembelea mkongojo mapema. hawauamini sasa nikaaambia ngoja niwapeni d. licence yangu muamin umri wangu huwez amini babu wote waliniamkia shkamoo, na mpaka leo wanasema kweli wewe ni wa ajabu. ngozi yangu iko natural kama binti vile sina makunyanzi kwani sipaki ma cream na nafanya mazoez hasa kuogelea na gym.

so huwa napenda kuitwa mzee ili niwaonyeshe watu kwamba hata kama n uzee but najitunza na niko mrembo tu.


Kwa maelezo hayo sasa nimekuelewa...

Kumbe wewe huna look ya kizee kwa hiyo unakuwa kama unawakoga wengine...lol!!

Hongera zako teacher gfsonwin,

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
babu hebu nieleweshe mm sion tabu kabisa mzee mwenzangu akiniita mzee, sasa je ni kwan ina implication gani kuitwa mzee? je kuwa mtoto wakati umri umesonga sio kijidhalilisha?

kwangu mm ishu sio kuitwa mzee bali ishu ni kumaintain looks zangu niwe up to date baasi.

ngoja nikupe mfano wa kweli kuna sku nilikuwa naenda msiban kwa Madame B sasa kwakua sikuwa napajua nyumban kwake ikabidi Mtambuzi na nicas na figganigga waje kunifuata njian. sasa mtambauzi aliwaambia huyu gfsonwin ni mtu mzima sio binti ana umri mkubwa sana. sasa wakaanza kuimagine umri wa mtu ambaye ni kibibi kizee. sasa wakiwa wanamsubiria mtu mwenye looks hizo ghafla mtambuzi akawaambia huyo hapo akina nicas wakasema mbona umesema ni mzee?? mbona bado binti tu?? nikawaambia lol! mie ni mtu mzima ila tu salun sikosi, na mazoez nisije nikatembelea mkongojo mapema. hawauamini sasa nikaaambia ngoja niwapeni d. licence yangu muamin umri wangu huwez amini babu wote waliniamkia shkamoo, na mpaka leo wanasema kweli wewe ni wa ajabu. ngozi yangu iko natural kama binti vile sina makunyanzi kwani sipaki ma cream na nafanya mazoez hasa kuogelea na gym.

so huwa napenda kuitwa mzee ili niwaonyeshe watu kwamba hata kama n uzee but najitunza na niko mrembo tu.

nimependa hiyo, safi sana dearest.
 
hapana, niitwe/niambiwe "mdada" kwani mpendwa my bro uzee unaanzia na ngapi? mana mie hata nikifikisha 50+ bado ntajiona kijana, kwa jinsi ninavyojiweka/jitunza.


Sina jibu,

Ila wanawake wengi hata wakiwa na umri gani, bado hawapendi kuonekana kuwa wamezeeka...

Mfano, Bibi DC hataki kabisa hata kuambiwa kuwa ...mhh mwenzangu unazeeka...

Babu DC!!
 
Nipo kaka,
Mzima wewe?
Naona siku hizi huchezi mbali na maeneo yanayopunguza stress!
Keep it up mkuu,
Babu DC!!

Ndio hivyo mkuu nimepata mchumba huku MMU kwahiyo sichezi mbali, siunajua tena abiria chunga mzigo wako!lol
Tuko pamoja kaka naona unashusha nondo tu hapa. Hiyo ya wanaume kukosa guts za kuwatongoza wanawake wazuri zipo sana na kila mtu ana sababu yake lakini wengi wanaogopa kugongewa.
 
Kwa maelezo hayo sasa nimekuelewa...

Kumbe wewe huna look ya kizee kwa hiyo unakuwa kama unawakoga wengine...lol!!

Hongera zako teacher gfsonwin,

Babu DC!!
babu umri ukienda umeeda tu bana, sasa haya ya young looking face ni matokeo ya kujipenda tu. huwez ukaamin haya ila mie na shogaangu cacico na snowhite ni vikongwe ila tu saluni ndo zinatunyanyua
 
Last edited by a moderator:
Sina jibu,

Ila wanawake wengi hata wakiwa na umri gani, bado hawapendi kuonekana kuwa wamezeeka...

Mfano, Bibi DC hataki kabisa hata kuambiwa kuwa ...mhh mwenzangu unazeeka...

Babu DC!!

ulishawahi kumwambia hivyo? na ni kitu gani ulikiona/kikafufanya umuonee anazeeka?
 
Ndio hivyo mkuu nimepata mchumba huku MMU kwahiyo sichezi mbali, siunajua tena abiria chunga mzigo wako!lol
Tuko pamoja kaka naona unashusha nondo tu hapa. Hiyo ya wanaume kukosa guts za kuwatongoza wanawake wazuri zipo sana na kila mtu ana sababu yake lakini wengi wanaogopa kugongewa.

Sina hakika kama kuna mwanamume haogopi hicho kitu kaka...

Hata wale wazoefu wa kupiga mechi za mchangani, ukitaka kuona wanavyokuwa wadogo kama piriton,

Basi wafanyie mzaha kwamba wameibiwa mali zao....Ila usijaribu hilo kama huna mtu wa kutoa huduma ya kwanza!!


Babu DC!!
 
si unajua mkuu Mwita Maranya kuwa siku zoooteeeee kumbikumbi hufuata taa!!?? nipo mwaya nausikilizia uzee hapa!

mwali siye wazee sasa watoto wenyewe ndo hivyo washavuja ungo na wengine kubalehe tunategemea nini?? mtoto miaka 15 umemzaa na miaka 25 bado kijana tena lol!
 
Sina hakika kama kuna mwanamume haogopi hicho kitu kaka...

Hata wale wazoefu wa kupiga mechi za mchangani, ukitaka kuona wanavyokuwa wadogo kama piriton,

Basi wafanyie mzaha kwamba wameibiwa mali zao....Ila usijaribu hilo kama huna mtu wa kutoa huduma ya kwanza!!


Babu DC!!

Ni kweli hakuna mtu asiyeogopa kugongewa lakini kuna watu wanaamini kwamba ukioa mwanamke mwenye sura mbaya (muonekano mbaya) watu hawatakuwa na muda nae kwahiyo hutagongewa. Lakini wanasahau kuwa kuna wengine huwa hawaangalii sura ya mwanamke yeyote tu wanaburuza, na hapo ndipo patamu kwakuwa mwanamke anayejijua kwamba ni mbaya akitongozwa tu lazima aachie mzigo!!!
 
Back
Top Bottom