Mmh!!


Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,858
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,858 2,000
Aisee nimekukumbuka mbali sana,
siji kusahau siku nilivyonyolewa kwa mkasi na mwalimu fulani hivi kisa nilifuga nywele.
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,768
Points
2,000
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,768 2,000
A picture it can paint 1000 WORDS....what you see is not you SEE....
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,713
Points
2,000
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,713 2,000
Huyo siyo kinyozi bali ni mganga wa kienyeji anafanya yake
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
94,523
Points
2,000
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
94,523 2,000
Aisee nimekukumbuka mbali sana,
siji kusahau siku nilivyonyolewa kwa mkasi na mwalimu fulani hivi kisa nilifuga nywele.
Nakumbuka kipindi fulani (pengine darasa la pili au la tatu hivi) nilikuwa na tatizo la chawa basi kunyolewa na walimu wa zamu hata viranja ilikuwa ni kawaida tu. Ila hii ya kupandiwa mabegani aisee hii ni mpya. Si ajabu Mshana Jr anahusika hapa!
 
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
2,234
Points
2,000
Aishah2016

Aishah2016

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
2,234 2,000
Nakumbuka kipindi fulani (pengine darasa la pili au la tatu hivi) nilikuwa na tatizo la chawa basi kunyolewa na walimu wa zamu hata viranja ilikuwa ni kawaida tu. Ila hii ya kupandiwa mabegani aisee hii ni mpya. Si ajabu Mshana Jr anahusika hapa!
Hahaha chawa tena
 

Forum statistics

Threads 1,285,460
Members 494,621
Posts 30,863,092
Top