Hizi tafiti nyingine mmh..❗

Hizi tafiti nyingine mmh..❗

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,226
Reaction score
866,541
Unatoa gesi mara 32 kwa siku, Wanasayansi watengeneza nguo za ndani kuthibitisha hilo
1790325532501.jpg
 
Mambo kama haya sijui kwa nini tumeumbiwa binadamu mkuu.

Ila ndo hivyo tu!
Hata wanyama wengine nao wanatoa gesi (farting)

Useme mkiwa kwenye mahusiano mageni, mnaweza kumaliza hata miezi 6 hamjambiani

Wengine wanakuwa kwenye ndoa hata miaka 5 husikii wakijambiana, Kila mmoja anaubana 🙌
 
Hata wanyama wengine nao wanatoa gesi (farting)

Useme mkiwa kwenye mahusiano mageni, mnaweza kumaliza hata miezi 6 hamjambiani

Wengine wanakuwa kwenye ndoa hata miaka 5 husikii wakijambiana, Kila mmoja anaubana 🙌
Wengine wanakuwa kwenye ndoa hata miaka 5 husikii wakijambiana, Kila mmoja anaubana😂😂
 
Hata wanyama wengine nao wanatoa gesi (farting)

Useme mkiwa kwenye mahusiano mageni, mnaweza kumaliza hata miezi 6 hamjambiani

Wengine wanakuwa kwenye ndoa hata miaka 5 husikii wakijambiana, Kila mmoja anaubana 🙌
Useme mkiwa kwenye mahusiano mageni, mnaweza kumaliza hata miezi 6 hamjambiani🙆🏿‍♂🙌🏿😂
 
Hata wanyama wengine nao wanatoa gesi (farting)

Useme mkiwa kwenye mahusiano mageni, mnaweza kumaliza hata miezi 6 hamjambiani

Wengine wanakuwa kwenye ndoa hata miaka 5 husikii wakijambiana, Kila mmoja anaubana 🙌
Tena vijana wa siku hizi wanatakiwa wapige kufuli milango yao ya ushuzi wakiwa kitandani, la sivyo wakiachana wanaanza kutangaziana mitandaoni kuwa fulani kwenye kujamba si haba.

Sisi wa mwaka 47 tumshukuri mungu kwa kutokutwa na mitandao ya kijamii.
 
Tena vijana wa siku hizi wanatakiwa wapige kufuli milango yao ya ushuzi wakiwa kitandani, la sivyo wakiachana wanaanza kutangaziana mitandaoni kuwa fulani kwenye kujamba si haba.

Sisi wa mwaka 47 tumshukuri mungu kwa kutokutwa na mitandao ya kijamii.
Kwa kweli Mkuu

Sisi wa mwaka 47 walau tunavifua, ila hawa wa miaka hii hawachelewi kutangaziana kwa watu 😅
 
Kwa kweli Mkuu

Sisi wa mwaka 47 walau tunavifua, ila hawa wa miaka hii hawachelewi kutangaziana kwa watu 😅
Tatizo ni kwamba mtu anaweza akajibana sana, lakini siku Moja akajisahau na kiachia kitu.

Na kisaikolojia, mwenza wako akishakusikia umeachia kitu, basi wewe anza kumakinika naye japo usikie naye akiachia kitu na umuoneshe kabisa umesikia ili ngoma iwe ndroo, roho yako itulie 😂

Kila mmoja akishuhudia/ akisikia mwenzake kaachia kitu basi watu wanakuwa comfortable, 😅

Haya maisha 🙌
 
Tatizo ni kwamba mtu anaweza akajibana sana, lakini siku Moja akajisahau na kiachia kitu.

Na kisaikolojia, mwenza wako akishakusikia umeachia kitu, basi wewe anza kumakinika naye japo usikie naye akiachia kitu na umuoneshe kabisa umesikia ili ngoma iwe ndroo, roho yako itulie 😂

Kila mmoja akishuhudia/ akisikia mwenzake kaachia kitu basi watu wanakuwa comfortable, 😅

Haya maisha 🙌
Hahaha 😂

Huo uthubutu wapenzi wengi hawana
 
Back
Top Bottom