CHIEF PRIEST JF-Expert Member Joined Dec 13, 2021 Posts 21,694 Reaction score 42,823 Aug 21, 2024 #81 Lile Lishangazi Fatu na lenyewe lidangaji tu huyo siyo mumewe
Bantu Lady JF-Expert Member Joined Jan 9, 2014 Posts 9,869 Reaction score 32,712 Aug 21, 2024 #82 Ushimen said: Mkuu.... Sijazowea kukuona hivi, I'm sure ID yako itakua imedukuliwa..π€ Click to expand... Mkuu nami nimeshangaa, kuna mtu aliidukuwa. Kishanirudishia Mkuu π π π π π Ushimen
Ushimen said: Mkuu.... Sijazowea kukuona hivi, I'm sure ID yako itakua imedukuliwa..π€ Click to expand... Mkuu nami nimeshangaa, kuna mtu aliidukuwa. Kishanirudishia Mkuu π π π π π Ushimen
Mtemi mpambalioto JF-Expert Member Joined Aug 23, 2015 Posts 4,000 Reaction score 9,526 Aug 21, 2024 #83 cocastic said: Tena awekwe hadharani huyo baba, waja tumuonee. Aaaaah wee!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... naskia ni kamishna! ukute hawa hawa akina DCI
cocastic said: Tena awekwe hadharani huyo baba, waja tumuonee. Aaaaah wee!! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... naskia ni kamishna! ukute hawa hawa akina DCI
babukijana JF-Expert Member Joined Jul 21, 2009 Posts 16,470 Reaction score 21,189 Aug 21, 2024 #84 Utaambiwa kafariki mwaka juzi
Clayton Paul JF-Expert Member Joined Aug 22, 2022 Posts 2,284 Reaction score 4,858 Aug 21, 2024 #85 Utaambiwa na wewe unamtaka
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,117 Reaction score 30,549 Aug 21, 2024 #86 Bantu Lady said: anakit*mbesha Click to expand... Bantu Lady bhanaπ
Baba Kisarii JF-Expert Member Joined May 7, 2024 Posts 2,275 Reaction score 3,611 Aug 21, 2024 #87 Bantu Lady said: Yeye ndiyo chanzo. Asingemtongoza huyo binti, mambo yasingefika hapa. Mume na mke wote wana makosa. Kuna ndoa zingine, zilishajifia kabla hata mtu wa kuja kuziua. Click to expand... Huyo jamaa sio mume wa afande bali ni mchepuko tu. Afande mshangazi ni single lady mwenye wivu kwa mchepuko wake kuhamishia mahaba kwa kabinti. Mubaba hana ubaya kabisa, ye anawajibika tu kuwapelekea moto kina afande.
Bantu Lady said: Yeye ndiyo chanzo. Asingemtongoza huyo binti, mambo yasingefika hapa. Mume na mke wote wana makosa. Kuna ndoa zingine, zilishajifia kabla hata mtu wa kuja kuziua. Click to expand... Huyo jamaa sio mume wa afande bali ni mchepuko tu. Afande mshangazi ni single lady mwenye wivu kwa mchepuko wake kuhamishia mahaba kwa kabinti. Mubaba hana ubaya kabisa, ye anawajibika tu kuwapelekea moto kina afande.