SweetyCandy
JF-Expert Member
- Sep 17, 2022
- 5,259
- 9,997
Zilipendwa saivi napendwa na mwa wa poNakupenda ulivyo chibonge
Zilipendwa saivi napendwa na mwa wa poNakupenda ulivyo chibonge
😭Zilipendwa saivi napendwa na mwa wa po
Katika watu wapuuzi we mmojawapo.Hamna hata response😃, anyway mi ngoja nikujibu nilipata mtu na tulielewana vyema tu shida ikaja kwenye dini. Alitaka nibadili dini nimfate yeye hapo nikamwambia tufanye ya serikalin akakataa akisema itampa shida maana haitambuliki ikabd tuishie pale, ila ni mwanaume bora sana
Itoshe tu kusema mdudu aliwe kwa ustawi wa afya.Aseeeh pole sana mkuu, mdudu ni mtamu sana, sana
NaaamItoshe tu kusema mdudu aliwe kwa ustawi wa afya.
Timle kwa afya yetu.Naaam
kila laheri mkuuNaomba mke muelewa huku, uwa subira tukiishiwa ndani. Uwe mvumilivu umri usizidi 35 Mimi Nina 40
Kisa?Katika watu wapuuzi we mmojawapo.
Wizo ni kweli ulifanikiwa kupitia humu? Wow..Kwakweli naishukuru sana jf na love konekt kwa ujumla, la sivyo ningekua kwetu hadi sasa.
Max alikula ubwabwa hadi akasaza 😁Wizo ni kweli ulifanikiwa kupitia humu? Wow..
Tatizo wizo wangu una utani mwingi, hapa huenda uko serious mimi naona unanitania ujue😀Max alikula ubwabwa hadi akasaza 😁
walete kwa spidi ya upepoWalete mirejesho yao
Daaah kumbe kuna kuchezeana pia??Na tuliochezeana kupitia forum hii tulete ushuhuda pia?
Kuna zile shetani aliingilia kati, yaani ilikua bado kidogo......Daaah kumbe kuna kuchezeana pia??