Mliooana kupitia forum hii leteni mrejesho

Mliooana kupitia forum hii leteni mrejesho

Siko k
makaveli10 kuja hapa uwape inspiration vijana
Wanataka nini?
Wasome nyuzi zangu na comments zangu, kuna ushuhuda tosha.

Kifupi ndoa ina mwaka wa nne, mtoto mmoja na mimba juu😂, hapa tunasubiri tarehe husika, mungu akijaalia familia iongezeke

Amani na upendo upo wa kutosha, kukoseana kupo(makosa madogo madogo mnooo) mpaka leo hakuna kosa kubwa na sijajutia kuoa.

Wanataka kipi kingine?

Ushahuda wetu sio wa muhimu kama mtu hajapata mtu sahihi, ataokota maruperupe huko kisha lawama juu yetu.

"MTU ASIOE KISA FULANI KAOA NA ANAISHI MAISHA YA AMANI"
Na wala mtu asioe kisa tu kuna mtu anapata shida kwenye ndoa,
Tusiigane maisha, watu wametofautiana, fikra, matendo, mitazamo, tabia n.k.
 
Hamna hata response😃, anyway mi ngoja nikujibu nilipata mtu na tulielewana vyema tu shida ikaja kwenye dini. Alitaka nibadili dini nimfate yeye hapo nikamwambia tufanye ya serikalin akakataa akisema itampa shida maana haitambuliki ikabd tuishie pale, ila ni mwanaume bora sana
Kwa hiyo nyie hamjitambui mpaka mtambuliwe na mtu aliyevaa kobaz?
 
Back
Top Bottom