Mlimcheka Kikwete; wengine hawa...sijui tutasingizia nini !! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimcheka Kikwete; wengine hawa...sijui tutasingizia nini !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, May 27, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,798
    Likes Received: 4,179
    Trophy Points: 280
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,750
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Ile ya wakati ule ilikuwa mbaya zaidi.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,199
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sijaelewa hata kidogo ufafanuzi tafadhali.

    1. kikwete alichekwa kwa lipi?
    2. na kwa hili nini lengo lake?
     
  4. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kubwa hasa!, kila mtu anafanya kazi kwa falsafa ya ''Kanyaga twende"
     
  5. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TPSF
    NMB
    zote zimesheheni wasimu wa ndani na nje ya nchi na wanalipwa mamilioni.

    This country has gone to the dogs
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 160
    Soma cheque vizuri
     
  7. M

    MC JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 741
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo ilitakiwa kusomeka - Two hundred eighty six million nine hundred thousand only, mimi ni mhandisi lakini naamini kihasibu hakuna mambo ya kuweka &, hata neno 'and' kwenye amount in words halitakiwi.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kha!! Hii ndio nini sasa, hasa hapo kwenye kuandika kiasi cha pesa kwa namba.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,199
    Trophy Points: 280
    laki tisa zimeminywa kwenye maandishi lakini zaidi ya hapo niko kizani
     
  10. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Umbeya mtupu hakuna lolote hapo hilo ni toi la cheki
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    watu wengi sana sehemu mbalimbali hawapo serious na kazi,watanzania tuamke mi nimeenda mahali pa dogo 2 waiter mkenya,mi nafikiri mentality na seriousness ye2 sa nyingine inatukosesha kazi na maendeleo maana serikali itatakiwa itusaidiaje!?
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu ntamaholo anachomaanisha Mzee Mwanakijiji ni hiki hapa!

    Angalia Maandishi ya Thamani ya Cheki na Tarakimu (Namba) ... Je Thamani halisi ya Cheki ni Sh ngapi?


    [​IMG]

    Angalia na Hii hapa chini​

    [​IMG]

    Alafu ... ongezea na hii hapa chini!

    [​IMG]

     
  13. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Never mind, he's always smilling
     
  14. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    JK's quench for cheap and useless popularity often than not expose him on -ves. However, he's no will or ability to correct that.
     
  15. m

    mukama talemwa Senior Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa yetu aishi kudanganywa,hayuko makini hata kidogo.Sasa madudu mangapi anategeshewa kule ambako kila siku anaenda kutalii?
     
  16. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    mbona figure na words zinatofautiana mkuu kwenye cheque?
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Naikumbuka ile sinema ya Bushman ya "God must be crazy"! (naongeza in TZ)
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Aliyaandika Kikwete hayo mabango!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Siku zote, picha ni best representation ya mhusika. Ndiyo maana watu hujitahidi kupiga picha ambayo itatoa taswira ya kweli.....Hii ndiyo best representation ya wakuu wetu!!
     
  20. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    mbona hundi ya exim figure na words zinatofautiana mkuu?
     
Loading...