Mkuu wa FSB wa Urusi asema Marekani, Uingereza, Ukraine ndizo zilizohusika na shambulio la Moscow

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
47,608
33,339
Wanaukumbi.

Mkuu wa Huduma ya Usalama ya Shirikisho la Urusi alisema leo, "Marekani, Uingereza, na Ukraine, ndizo zilizohusika na shambulio la ukumbi wa tamasha la Moscow".

Hayo ni madai mazito ... yenye athari za ulimwengu ...

.
---
Russian Federal Security Service Chief said today, “the US, Britain, and Ukraine, were behind the Moscow concert hall attack”.Those are serious allegations… with global implications…Regardless of who you think is telling the truth, tensions are high.
UP DATE…..
BREAKING:

🇷🇺 Uchunguzi una habari kuwa wahusika wa shambulio la kigaidi walipokea kiasi kikubwa cha pesa na sarafu ya siri kutoka Ukraine.

Magaidi kutoka Crocus ni kushikamana na huduma maalum ya Ukraine, - Sledkom

Matokeo ya awali ya uchunguzi wa shambulio la kigaidi huko Crocus yanathibitisha kikamilifu asili iliyopangwa ya vitendo vya magaidi, maandalizi makini na msaada wa kifedha kutoka kwa waandaaji wa uhalifu, Kamati ya Uchunguzi inaripoti.

Kama matokeo ya kufanya kazi na magaidi waliokamatwa, kusoma vifaa vya kiufundi vilivyochukuliwa kutoka kwao, na kuchambua habari juu ya shughuli za kifedha, ushahidi wa uhusiano wao na Wanazi wa Kiukreni ulipatikana.

Uchunguzi huo una habari kwamba wahusika wa shambulio hilo la kigaidi walipokea kiasi kikubwa cha fedha na sarafu ya siri kutoka Ukraine.

Mshukiwa 1 zaidi anayehusika katika kufadhili magaidi ametambuliwa na kuzuiliwa.

t.me/megatron_ron

View: https://x.com/megatron_ron/status/1773364653076128047?s=12&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw

UP DATE..

View: https://x.com/bricsinfo/status/1773583970774478942?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw
UP DATE
========================

🇷🇺🇺🇦‼️🚨 MUHIMU: Urusi yasema rasmi Ukraine imehusika MOJA KWA MOJA katika shambulio la Ukumbi wa Tamasha la Crocus!

Kwa sababu:
  • malipo ya shambulio hilo yalitoka Ukraine
  • washambuliaji walijaribu kuendesha gari kwa Kiev
  • kwenye mpaka jeshi la Kiukreni liliandaa ukanda wa kutoroka


View: https://x.com/mylordbebo/status/1777069311162450356?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw
 
Wanaukumbi.

TAKATIFU...

Mkuu wa Huduma ya Usalama ya Shirikisho la Urusi alisema leo, "Marekani, Uingereza, na Ukraine, ndizo zilizohusika na shambulio la ukumbi wa tamasha la Moscow"...
ila hii dunia watu wahuni sana,, halaf wakasaka waislam wa hukohuko ndo waende kwenye tukio baadae unataka kuunganisha dini kwenye bifu zako,

ila sielewi kwanini waislam wengine wanakubali kutumika hivi ili kuchafua dini wanayoaminishwa wanaenda kuipigania.

Dini ni ka sayansi fulani kanafanania ladha na tunguli zetu za huku hii kwa pande zote za dini, upande wa pili kawatengeneza wazee wa taifa la Mungu ila full kupigania mambo ya kishetani na wana wafuasi wa kutosha.

Hiizi kitu bora kurudi kwa wazee tu
 
Getting closer to a global conflict between Russia and NATO by the hour! This is EXACTLY what the Globalists in the West are hoping for.
 
Umejuwaje kama wale ni Waislam? Muislam haruhusiwi kuua bila sababu. Na sababu zake ni mbili tu, au vita au kisasi.
Screenshot_20240327-202913_RT News.jpg
Screenshot_20240327-203617_RT News.jpg
Screenshot_20240327-203755_RT News.jpg
Screenshot_20240327-203940_RT News.jpg
 
Bora niwe chawa sio kufanya upuuzi kwenye nchi ya bwana yulee😂😂😂

Mtu kaletwa mahakamani na kitanda ili asikilize kesi yake😂😂😂
Unaambiwa Putin alipiga simu ,jamaa waende mahakamani wakiwa wamependeza. Jamaa walipigwa mpaka macho yaliingia ndani kama wameng'atwa na nyuki.

Huyo mwingine unaambiwa alipigwa hadi figo ikafeli.

Hii comment niliona mahali Fulani nilicheka sana.
Hili neno "unaambiwa" limekaa kama mtu anataka akupange hivi.

Unajua kabisa jamaa hapa ananiokota.
 
Back
Top Bottom