Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Haya sasa wajumbe wanakwenda kula KURA zao!

Hapo ndipo utakapouona uwezo wa kifitina wa mamuvi!

teh teh..watabaki mchafua wakati akishinda, bila jijua ndivyo hivyo wameshingi ktk deadlock.Jk kakiri kuwa watafika ktk mkutano mkuu wakiwa dhafu sana.
 
ITNOJEC

Kikwete atakua ni mgombea pekee hivyo ni aidha wamkubali au wamkatae kwa kura. Nimesomeka Mkuu?

ah haina mantiki sasa akipata kura 20 kati ya 100 itakua ameshindwa au? yaani inabidi apate % ngapi atangazwe mshindi?
 
JK anatiririka na data tupu kazama kwenye afya saizi anazama kwenye nishati.

kila kitu kinachoweza pimwa, au elezeka ni data.Ila usahihi au hata usefulness yake ndio tatizo.Afya Jk hawezi zama kwani ni anakijua huko?Hembu punguza story kama za watangazi wa bongo wanapotangaza na ku comment mechiza simba na yanga.
 
Duh!! Alaa kumbe!!

Kwanza: siyo kujiudhuru ni kujiuzulu.

Pili: Edo aliachia ngazi kiuwajibikaji. Madudu yalitokea chini ya uongozi na uangalizi wake. Hivyo ikabidi awajibike kama kiranja mkuu. Hayo yapo on record via Bunge Hansard.

Tatu:kama hakukuwa na kashfa,baada ya yeye 'kustaafu' kupisha uchunguzi, mbona hajajitokeza hadharani kuomba aombwe radhi na kamati ya Harrison? Kama hakuna shutuma ambayo ilionekana kuwa ya ukweli, Edo amechukua hatua zipi kusafisha jina lake?

Kwanza: Huwa sikisii, Kiswahili nna asili nacho na ni lugha mama kwangu, sikujifundisha nilipoanza kwenda shule. "kujiuzulu" ni kuharibu Kiswahili chetu kitamu.

Pili: Ikiwa kaachia ngazi au kaachia kazi, yote ni sahali, amestaafu. Kuna kustaafu kwa kila sababu. Msikilize or rather msome vizuri kwenye hiyo hansard, ametowa na sababu zake za kuuwacha Uwaziri Mkuu.

Tatu: Alikwenda Nigeria.
 
Ngoja nami nikuulize kabla sijakujibu......Kama ipi?

Brb...

1. Kujenga uwanja wa ndege wa kimataifa Misenyi, Kagera na Kigoma.
2. Kununua meli kubwa zaidi ya MV Bukoba na katika Ziwa Nyasa.
3. Kuzuia hatari ya Kisiwa cha Mazinde, Pangani, kuzama!!
4. Tatizo la umeme kufikia ukomo, mwezi Novemba, 2010.
5. Mtwara na Tanga kuwa miji ya viwanda.
6. Kumpatia kila mwanafunzi kompyuta yenye kuunganishwa na internet.

Kuna uzi mmoja humu wenye kichwa 'ahadi za Kikwete kwa wananchi 2010-2015', utafute una ahadi zote alizosema.
 
Hawa Magamba wana kazi sana,kwa hali jinsi ilivyo lazimawatifuane ndani wao kwa wao then CDM ita gain zaidi.
 
Kwa nini lilipotajwa jina la Philip Mangula ukumbi ulilipuka kwa mayowe kuliko lilivyotajwa jina la Mohamewd Shein?

Mangula ni jembe. Alipigwa bench na JK kwa kisasi cha kuwa kambi tofauti nae.Leo hii JK ndio mhubiri wa kusameheana na kuacha siasa za visasi....Pengine baada ya kumtosa kwa miaka 7 sasa ndio anataka kumtolea ushuhuda...nadhani kushangilia kwa wajumbe kupita kiasi kumempa JK darasa....
 
Pili: Ikiwa kaachia ngazi au kaachia kazi, yote ni sahali, amestaafu. Kuna kustaafu kwa kila sababu. Msikilize or rather msome vizuri kwenye hiyo hansard, ametowa na sababu zake za kuuwacha Uwaziri Mkuu.

Tatu: Alikwenda Nigeria.
Barua aliyomwandikia rais, alisema anastaafu au anajiuzulu?

Nigeria ndiko kulikuwa na tuhuma dhidi yake?
 
1. Kujenga uwanja wa ndege wa kimataifa Misenyi, Kagera na Kigoma.
2. Kununua meli kubwa zaidi ya MV Bukoba na katika Ziwa Nyasa.
3. Kuzuia hatari ya Kisiwa cha Mazinde, Pangani, kuzama!!
4. Tatizo la umeme kufikia ukomo, mwezi Novemba, 2010.
5. Mtwara na Tanga kuwa miji ya viwanda.
6. Kumpatia kila mwanafunzi kompyuta yenye kuunganishwa na internet.

Kuna uzi mmoja humu wenye kichwa 'ahadi za Kikwete kwa wananchi 2010-2015', utafute una ahadi zote alizosema.

Kwani la kwetu?
 

Mangula ni jembe. Alipigwa bench na JK kwa kisasi cha kuwa kambi tofauti nae.Leo hii JK ndio mhubiri wa kusameheana na kuacha siasa za visasi....Pengine baada ya kumtosa kwa miaka 7 sasa ndio anataka kumtolea ushuhuda...nadhani kushangilia kwa wajumbe kupita kiasi kumempa JK darasa....

Ana 'ujembe' upi? Ebu nipe mambo ya faida aliyofanya kwa taifa wakati akiwa katibu mkuu?!?
 
Jamani nini kinaendelea mkutanoni hivi sasa? Nilikuwa nafuatilia kupitia a ITV naona sasa wanaonesha issue nyingine
 
Kama nilivyoeleza katika thread yangu niliyoitoa wiki mbili zilizopita ni kuwa kuna Mpambano mkali kati ya Mh Bernard Membe (anaewakilisha Kundi la Wapinga ufisadi) na Mh Edward Lowasa(aliye katika kundi la Mafisadi) katika kuwania kuteuliwa kupeperusha bendera ya Chama chetu mwaka 2015. Matokeo ambayo yamejiri hivi karibuni, kwangu mimi naona hadi sasa Scoreboard inaonyesha Lowasa anaongoza 2-1 na sasa ni Half time.
hii imekaaje wadau?

Sikubaliani na mtazamo wako kuwa Mh. Bernard Membe anawakilisha kundi la wapinga ufisadi. Nashindwa kukubaliana na wewe kwasababu Membe na Lowassa wote wawili ni mazao ya kndi kubwa na maarufu la wana Matandao, kundi lilioasisiwa kabla tu ya kura za maoni za kuwania urais kupitia CCM za mwaka 1995. baada ya kushindwa vibaya katika uchaguzi wa 1995 na Ben Mkapa kundi hili lilijiorganize na kujipanga kwa ajili ya uchaguzi wa 2005. Na kwa kauli moja wana mtandao hao waliuamua kumsimamisha JK ili awe mgombea wao. Na kama ambavyo kila mtu anajua kuwa JK amekuwa kiongozi wa kundi la Mtandao linalofadhiriwa na kuongoza kutokana na nguvu za fedha za wizi na Ufisadi. Hivyo basi mpambano unaoendelea sasa ndani cha CCM ni makundi mawili ya wana Mtandao na Mafisadi kuweza kushika hatamu za uongozi wa nchi hii. Kati ya Bernad Membe na Edward Lowassa hakuna msafi wala hakuna anayepambana na ufisadi, wote ni mazao ya ufisadi hivyo basi wote ni mafisadi. Ni mtizamo tu!
 
Ana 'ujembe' upi? Ebu nipe mambo ya faida aliyofanya kwa taifa wakati akiwa katibu mkuu?!?
Unajua historia yake kwa kina kipi. Na jambo la faida kwako ni lipi. Kama mwalimu akifundisha wanafunzi darasani si jambo lenye faida kwa taifa?
 
Sikubaliani na mtazamo wako kuwa Mh. Bernard Membe anawakilisha kundi la wapinga ufisadi. Nashindwa kukubaliana na wewe kwasababu Membe na Lowassa wote wawili ni mazao ya kndi kubwa na maarufu la wana Matandao, kundi lilioasisiwa kabla tu ya kura za maoni za kuwania urais kupitia CCM za mwaka 1995. baada ya kushindwa vibaya katika uchaguzi wa 1995 na Ben Mkapa kundi hili lilijiorganize na kujipanga kwa ajili ya uchaguzi wa 2005. Na kwa kauli moja wana mtandao hao waliuamua kumsimamisha JK ili awe mgombea wao. Na kama ambavyo kila mtu anajua kuwa JK amekuwa kiongozi wa kundi la Mtandao linalofadhiriwa na kuongoza kutokana na nguvu za fedha za wizi na Ufisadi. Hivyo basi mpambano unaoendelea sasa ndani cha CCM ni makundi mawili ya wana Mtandao na Mafisadi kuweza kushika hatamu za uongozi wa nchi hii. Kati ya Bernad Membe na Edward Lowassa hakuna msafi wala hakuna anayepambana na ufisadi, wote ni mazao ya ufisadi hivyo basi wote ni mafisadi. Ni mtizamo tu!
Lakini leo hii kundi la Mkapa na JK wapo pamoja kwa hiyo chochote kinaweza kuwa na ukweli..
 
Kazungumzia barabara,shule,reli,mahospitali yaliyojengwa na serikali yake kote nchini

CCM wajinga sana...Mbona hajasema kwa sauti mingapi na kwa kiasi gani serikali ya CCM imegaramia kwa kodi zetu na si ADB,WB, hisani ya watu wa MArekani,Ujerumaji,Uholanzi,Japani, Kore Kusini etc
 
Back
Top Bottom