Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

anatoa shukrani kwa karume na msekwa na anasema hawata gombea tena maana wanastafu. zanzaibar ni Sheni na Tazania Bara ni filip Magura
 
anawaambia uchanguzi umekwisha wajenge chama na watibu majeraha na nyufa walizoziapta kwenye uchanguzi
 
Mkuu Mkandara, swali ni nyoka huyo ni yupi?. (nani), jibu lako lingefiti kama swali lingekuwa "jee ni nyoka yupi mwenye ndimi mbili?!"
Alaa sasa kama JK hajui nyoka wote wana ndimi mbili ikiwa ni pamoja na yeye mwenyewe ulitegemea atajua vipi ilihali yeye hataki kutazama kinywani mwake..

Kati yako wewe na mimi, unajua jinsi gani sisi Watanzania tulivyokuwa wanafiki na mara zote huona unafiki wa wengine tukashindwa kuuona wetu. Huyo anayeshutumiwa kuwa na ndimi mbili ni kwa mtazamo wa JK lakini wote hawa hawana Uzalendo kwa nchi yetu, isipokuwa uzalendo wa Chama, sasa jiulize nani aoskuwa na Uzalendo kwa Chama?
 
anasema zanzibar haina malaria ilishafuwa na dawa zinapoletwa huletwa bara

sijui kama anajua asemalo,unless mbu wa kule wamepewa kinga.Malaria inahama na watu au mbu.Mbu akidunga mwenye malaria anachukua malaria, akienda mdunga miwngine anapa malaria, akifa mwenzie anachukua jukumu la kuhamisha ugonjwa.
 
MJENGWA

Yaani tuache mpambano wa kukata na shoka kati ya CHELSEA VS LIVERPOOL tuje kusikiliza VEPA ZAKO? U ARE NOT SERIOUS
 
Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Tanzania Jakaya Kikwete kamaliza hotuba yake.
 
Kikwete anastaajabisha anapowapongeza wala rushwa na wezi waliuopita kwa kutoa rushwa toka mikoani, wilayani na jumuiya zao
 
asee huu muda wa kuwafuatilia hawa majangili-wachumia-tumbo mnaupata wapi?
 
Back
Top Bottom