Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Wanabodi,
Tulijuzwa kuugua kwa waziri wetu mstaafu Mhe Edward Lowassa wa kuomba waliomba na wakumtakia afya njema wachache wasio jali afya za wengine hasa waliowaongoza kama viongoz walikejeli
Ashukuriwe aliyemjalia afya njema na kurejea salama nasi tumtakie afya njema na katika harakati za siasa. Yuko dodoma katikati ya wajumbe kwa kuchelewa hakupenda kukaa front.
Wanajamvi tutambue uwepo wa mtanzania mwenzetu kiongozi mstaafu wa uwazi mkuu mwanasiasa mwenye malengo ya kuendelea kuwatumia wananchi

hebu rekebisha hapo tusichefuane roho!
 
Hivi Medical Stores Department au IPS hawajapeleka Ndomu za kutosha kweli? Maana hapo kuna watakao rudi na UKIMWI, sitaki ukubali wala ukatae
 
yaani rais tunaye kweli inasikitisha sana kuona mambo yanoyohusu taifa anayapeleka kwenye kundi la mafisadi
 
Hivi Medical Stores Department au IPS hawajapeleka Ndomu za kutosha kweli? Maana hapo kuna watakao rudi na UKIMWI, sitaki ukubali wala ukatae
mkuu uko sawa maana hapo ngono nje nje yaani hata ndomu hawatumii. lakini si shangai maana wenye ni marehemu watarajiwa
 
Dakika hii hapa Dodoma Kikwete amezungumza kuwa, nanukuu “ tutajenga barabara, zahanati n.k ila hili la sisi CCM kuonekana kukumbatia rushwa litakigharimu chama”

Muite Mjeshi Ngwilizi na tume yake yenye wajumbe wabovu na wasio na maadili kama Gosbert Blandes wamfanyie interview Kikwete kuthibitisha ni nani kapokea rushwa, kiasi gani, wapi na tarehe ngapi na kwa kiasi gani akishindwa tu kuthibitisha, Anna Makinda nenda mjengoni kaa katika kiti chako kilichonyanyuliwa juu ukiwa na vazi lako lililonakishiwa kwa vito vya thamani, toa tamko lako la kumpa onyo kali maana kauli ya Rais ni kauli ya nchi kama unafikiri kuwa hivyo ndivyo tunaweza kupambana na rushwa hapa nchini.

Maana mnafikiri kuwa vita dhidi ya rushwa ni kupata picha za CCTV au kumkuta mtu na noti ambazo namba zake zimerekodiwa mapema huko polisi au TAKUKURU. Hizo ni mbinu za zamani sana watu sasa wanatransfer fedha electronically, wewe na Ngwilizi endeleeni kusubili uthibitisho wa kumkuta mtu na noti mfukoni. Tena eleweni kuwa sasa rushwa si lazima iambatane na fedha hata ngono au upendeleo wa nafasi unaweza kutumika kama kihalalishi cha rushwa. Endeleeni sana kuwasikiliza akina Gosbert Blandes Mbunge kilaza toka sekondari ya kilutheri Morogoro aliyekwenda Bungeni na kusema kuwa katumwa na watu wake kuwa Mswada wa sheria ya tume ya marekebisho ya Katiba upite bila marekebisho wakati hata hajafika jimboni kwake, mtu ambaye hana kabisa uadilifu ndiye mnamwona anafaa. Mnaona sifa kumtangaza Tundu Lissu, Maswi, Mnyika au Muhongo kuwa walikurupuka na mnatuletea vi statement mlivyovichagua mnaacha walichowambia kwenye Tume.

Endeleeni na kazi yenu ya kuwasafisha wezi huku tukiwakatisha tamaa wale wanaojitahidi kuchapa kazi na kuonyesha watu kuwa inawezekana tukapata viongozi waadilifu ndani ya Tanzania na hata ndani ya CCM na wakasimamia maslahi ya umma tutaona mtakachovuna!!
 
igwa,,, u hav special respect in jf,,, usifanye analysis za namna hii
 
Hawa wajumbe wa NEC wanachekesha sana, anapozungumzia ujinga hasa mipasho na mafumbno ukumbi mzima unalipuka kwa furaha na vicheko, akizungumzia mambo ya uchumi naona wote wanamtolea macho tu.....either anachoongea hakina ukweli au......................
 
Mimi kwanza naomba kuchukua fursa hii, kuwapongeza CCM kwa mkutano wao mkuu ambao tumepata fursa ya kuungalia live kupitia runinga.

Nimeguswa sana na kauli hii ya Mwenyekiti wa CCM kuwa "Ndani ya CCM, kuna nyoka mwenye ndimi mbili!", na kusisitiza huwezi kuona ndani kuna nyoka na wewe ukamuachia tuu!.

Swali kwa wana CCM, wapenzi na washabiki wao,
  • "jee nyoka huyu mwenye ndimi mbili ni nani?!.
  • "Jee ni lini CCM, iligundua kuwa inafuga nyoka ndani ya nyumba yake?!.
  • "Tangu walipogundua kuwa ndani nyumba kuna nyoka, walifanya nini kumuangamiza nyoka huyo?!.
  • "Jee kama ni kweli nyoka huyo yupo, na ikitokea ameisha totoa vitoto kibao, sasa CCM itafanya nini?!.

Na swali la mwisho, hili ni kwa wengine wote wenye matumaini ya mabadiliko 2015, leo ni 2012, CCM imeishamshtukia nyoka ndani ya chama chao, wanaanza kujipanga kumuangamiza, hivyo kuisafisha nyumba yake, hivyo kufikia 2015, nyumba ya CCM itakuwa ni safi iliyotakata!, bado 2015, mna matumaini ya mabadiliko?!.

Nawatakia ufuatiliaji mwema wa Mkutano Mkuu wa CCM.

Pasco.
Jibu la swali lako ni kwamba -Nyoka wote wana ndimi mbili...
 
Movie yangu imeisha! Bado mkutano unaendelea? Nani kachaguliwa kua mwenyekiti?
 
Huu ni mkutano wa CCM au? Mbona kama hotuba ya JK imejaa sana nini serikali ilichofanya au ndio kujipa ujiko...
 
anasema 60% ya gharama zote ni za serkali kwa hiyo wanatakiwa wajivunie
 
anasema wizi uliopo ni mdogo tu na watanzania wamespecialize kwenye lawama kila kukicha
 
Back
Top Bottom