Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano umekwisha, vurumai za uchaguzi zinaendelea soon....
 
Hapana...............Anawaeleza wajumbe wa Mkutano mkuu utekelezaji wa Ilani ya uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010.......

Kumbuka CCM ni chama kilicho madarakani na Ilani inayotekelezwa ni ile ya CCM ya mwaka 2010.......

Chifu, naomba nikuulize swali; hivi zile ahadi alizokuwa akitoa JK wakati wa kampeni, nazo zimo ndani ya ilani?
 
Tunakujua wewe uliumbuka baada ya taarifa ya Kamati, watu wengine bana mnaendeshwa na hisia, nyie ndio hamfai kuwa viongozi mtavunja haki za binadamu kwa maslahi yenu, pole sana mpe pole maswi na muhongo, waambie watembee taratibu na mambo yao ngono yasituharibie Nchi.Nchii hii haiwezi kuendeshwa na tuhuma za vitandani mnazoleta bungeni.
 
Mimi kwanza naomba kuchukua fursa hii, kuwapongeza CCM kwa mkutano wao mkuu ambao tumepata fursa ya kuungalia live kupitia runinga.

Nimeguswa sana na kauli hii ya Mwenyekiti wa CCM kuwa "Ndani ya CCM, kuna nyoka mwenye ndimi mbili!", na kusisitiza huwezi kuona ndani kuna nyoka na wewe ukamuachia tuu!.

Swali kwa wana CCM, wapenzi na washabiki wao,
  • "jee nyoka huyu mwenye ndimi mbili ni nani?!.
  • "Jee ni lini CCM, iligundua kuwa inafuga nyoka ndani ya nyumba yake?!.
  • "Tangu walipogundua kuwa ndani nyumba kuna nyoka, walifanya nini kumuangamiza nyoka huyo?!.
  • "Jee kama ni kweli nyoka huyo yupo, na ikitokea ameisha totoa vitoto kibao, sasa CCM itafanya nini?!.

Na swali la mwisho, hili ni kwa wengine wote wenye matumaini ya mabadiliko 2015, leo ni 2012, CCM imeishamshtukia nyoka ndani ya chama chao, wanaanza kujipanga kumuangamiza, hivyo kuisafisha nyumba yake, hivyo kufikia 2015, nyumba ya CCM itakuwa ni safi iliyotakata!, bado 2015, mna matumaini ya mabadiliko?!.

Nawatakia ufuatiliaji mwema wa Mkutano Mkuu wa CCM.

Pasco.
jibu la maswali yako ni mafisadi kama EL, Sumayi, chenge, nawengine wenye mawzo ya kutumia hela kuatawala nchi
 
Zamu ya Komba sasa anaimba.

umeme umekatika.Sijisiki toka kwangu.Ingawa nilipenda endelea angalia kwani soon hapatakosa vituko kama vya umeoja wa akina mama.Na jinsi mabaunsa binafsi na chama walivyojazwa huko.
 
Haya sasa wajumbe wanakwenda kula KURA zao!

Hapo ndipo utakapouona uwezo wa kifitina wa mamuvi!
 
Chifu, naomba nikuulize swali; hivi zile ahadi alizokuwa akitoa JK wakati wa kampeni, nazo zimo ndani ya ilani?
Ngoja nami nikuulize kabla sijakujibu......Kama ipi?

Brb...
 
Hakujiudhuru kwa kashfa yoyote ile alistaafu.

Kungekuwa na kashfa Dowans wangeshinda kesi? tena ki Mataifa? Alistaafu kupisha uchunguzi wa kina na hakuna shutuma yeyote dhidi yake iliyoonekana ina ukweli.

hivi umemsikia mwenyekiti wako alichokisema huko kizota?hilo doa la richmonduli hawezi kulikwepa
 
Hakujiudhuru kwa kashfa yoyote ile alistaafu.

Kungekuwa na kashfa Dowans wangeshinda kesi? tena ki Mataifa? Alistaafu kupisha uchunguzi wa kina na hakuna shutuma yeyote dhidi yake iliyoonekana ina ukweli.

Duh!! Alaa kumbe!!

Kwanza: siyo kujiudhuru ni kujiuzulu.

Pili: Edo aliachia ngazi kiuwajibikaji. Madudu yalitokea chini ya uongozi na uangalizi wake. Hivyo ikabidi awajibike kama kiranja mkuu. Hayo yapo on record via Bunge Hansard.

Tatu:kama hakukuwa na kashfa,baada ya yeye 'kustaafu' kupisha uchunguzi, mbona hajajitokeza hadharani kuomba aombwe radhi na kamati ya Harrison? Kama hakuna shutuma ambayo ilionekana kuwa ya ukweli, Edo amechukua hatua zipi kusafisha jina lake?
 
Kwa nini lilipotajwa jina la Philip Mangula ukumbi ulilipuka kwa mayowe kuliko lilivyotajwa jina la Mohamewd Shein?
 
hivi usalama wa taifa ni sehemu ya ccm????

teh teh...pengine ndipo ulipopiga kambi kwa hwa majizi na wahatarisha taifa CCM.Nimefurahi walipomweka hewani JK asikie hadi maadui zake wakiongea katk podium,JK akaogopa sana akaanza wehuka, akajipa kazi ya kutest mic, sasa mnanisikia?huku akiuliza hii mic kaleta nani hapa?
 
Nimesikitishwa kumuona Lowasa kakaa na vibaka uchochoroni ndani ya ule mkutano sijui kulikoni, wasije kumpiga ngeta tu!
 
Kazungumzia barabara,shule,reli,mahospitali yaliyojengwa na serikali yake kote nchini
 
Mkuu Galiya kama ni hivyo basi ni 3 - 1 maana Lowassa amepiga bao la Vijana, Wanawake na Wazazi !
 
Back
Top Bottom