Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Ahahahahaaaahahhahhaaha unajifariji kwa safari za ndege, wewe ni mkoa masikini mbwa badala ya kujenga mji unajisifia safari za ndege ahahahhahahaaaahh, Kilimanjaro safari 5 kwa siku wewe visafari viwili kelele tu
Kumbuka safari mbili ni shirika moja Tu la ndege atcl.bado precision,auric na fastjet .mkoa maskini lakini unajaza ndege mpaka uwanja hautoshi? Si mbumbumbu wew .maskini wanapanda ndege tena umbali mrefu kama huo dar bukoba? Maskini Wana migheto ya ajabu huko vijijini.maskini hawakosagi ten best kwenye matokeo yoyote Yale huku shule zikifanya vizr..mkoa unatoa ten best watano nk nk . uwanja wa Kilimanjaro ni WA kimataifa hivyo ni Sawa kusema wapandao sio watu wa Kilimanjaro tena wengi wanatoka Arusha tofauti na bukoba ilivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Subirini kwa sasa wengine wapate maendeleo la lazima watu wa Kilimanjaro wajitafutie maendeleo nje ya mfumo wa ajira serikalini. Wahindi wanaishi na wanaendelea ingawa hawapo popote serikalini. marginalisation ni kichocheo kizuri cha enterpreneurship.
 
Wayahudi historically walitengwa popote walipohamia, Europe, Asia na Marekani sasa anagalia walipo sasa hivi they own almost every financial sector in the World. Kilimanjaro should learn from this and stop complaining of marginalisation, they have to fight for their survival and invest at their land. wasisubiri selikali kuwajengea hospitali, shule wala barabara za vijijini tengenezeni wenyewe.
 
Ishu ni washukuru wakoloni kuwekeza ngome zao huko, na vilevile ni kwasababu walikuwa wakatoliki tokea ukoloni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kilimanjaro haijawahi kuwa mji mkuu wa Tanganyika wala Tanzania inaelekea huijui historia ya Kilimanjaro maendeleo sio dini pekee maeneo mengi yalifikiwa na dini hata kablwa ya Kilimanjaro lakini wapi maendeleo? Mimi nionavyo nahisi ni watu wenyewe na utashi wao wa kuelewa vitu na kujituma basi sio vinginevyo.
 
Poa , ni ukweli mtupu . Aliyewahi kufikia kazi ya juu katika uongozi ni Mrema (naibu waziri mkuu ya kiushikaji kwani hapo kikatiba ) Iko siku Masawe atakuwa raisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kilimanjaro haijawahi kuwa mji mkuu wa Tanganyika wala Tanzania inaelekea huijui historia ya Kilimanjaro maendeleo sio dini pekee maeneo mengi yalifikiwa na dini hata kablwa ya Kilimanjaro lakini wapi maendeleo? Mimi nionavyo nahisi ni watu wenyewe na utashi wao wa kuelewa vitu na kujituma basi sio vinginevyo.
Wamejituma kujenga mashule na barabara eti?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbuka safari mbili ni shirika moja Tu la ndege atcl.bado precision,auric na fastjet .mkoa maskini lakini unajaza ndege mpaka uwanja hautoshi? Si mbumbumbu wew .maskini wanapanda ndege tena umbali mrefu kama huo dar bukoba? Maskini Wana migheto ya ajabu huko vijijini.maskini hawakosagi ten best kwenye matokeo yoyote Yale huku shule zikifanya vizr..mkoa unatoa ten best watano nk nk . uwanja wa Kilimanjaro ni WA kimataifa hivyo ni Sawa kusema wapandao sio watu wa Kilimanjaro tena wengi wanatoka Arusha tofauti na bukoba ilivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekwambia mbunge wa Arusha mjini ni mtu wa kilimanjaro, kundi kubwa la hip hop WEUSI waasisi wake ni watu wa kilimanjaro, huweza kutenganisha Arusha na Kilimanjaro hao ni ndugu, kupanda ndege ni usafiri wako wa haraka, usipopanda unalala njiani lazima ujikaze upande, wewe ni masikini bro katika ile mikoa mitano ata sijui unatetea kipi acha kujifutua ahhhahhaahaaahhha Ahahahhahahahahahaha
 
The Great Haya na instanbul
ukiachilia mbali safari za kimataifa,ndege za ndan zina safari 5 kila cku nyie 2 kwa cku nan anasafiri kuliko mwingine hapo ?
2_eti tunapanda vidaladala vibovu décembre ? hahaha mnacheksha hamjui kuwa kampuni za mabasi tz nzima 60% ni za watu wa kaskazn ? ikiwa tunaweza kutoa huduma tz nzma tutashindwaje kaskazn ?
hata hapo bk mabasi ya wachaga tumewasaidia maana nyie ni maskini mfano prince muro,Osaka,Arusha exp nk,Hakuna mkoa tz utakosa mabasi ya wachaga
3_tunamiliki hadi précision air wakati nyie mkimiliki mitego senene
 
The Great Haya na instanbul
ukiachilia mbali safari za kimataifa,ndege za ndan zina safari 5 kila cku nyie 2 kwa cku nan anasafiri kuliko mwingine hapo ?
2_eti tunapanda vidaladala vibovu décembre ? hahaha mnacheksha hamjui kuwa kampuni za mabasi tz nzima 60% ni za watu wa kaskazn ? ikiwa tunaweza kutoa huduma tz nzma tutashindwaje kaskazn ?
hata hapo bk mabasi ya wachaga tumewasaidia maana nyie ni maskini mfano prince muro,Osaka,Arusha exp nk,Hakuna mkoa tz utakosa mabasi ya wachaga
3_tunamiliki hadi précision air wakati nyie mkimiliki mitego senene
Hiyo mibasi uliyotaja hapo mibovu kama nini kama Hilo Osaka sijui prince muro mabovu hata watu wameacha kuyapanda siku hizi mabasi pendwa kwenda bukoba yanamilikiwa na wahaya wenyewe mfano fikoshi,frester,OTA,illyana,na mengine yaendayo huko kama falcon,friends, classic nk nk nk .kuhusu safari za ndege nimekueleza kuwa Kia ni international hivyo waitumiao sio watu wa Kilimanjaro ni tofauti na bukoba ambapo watu ni WA huko huko .pia pamoja na kuwepo usafiri wa anga na bus bado kuna usafiri wa maji ambapo meli inashusha watu kibao wanaopitia mwanza ndo maana bk ina bandari mbili huku ya bukoba ikiwa ya pili Kwa ukubwa baada ya mwanza na kemondo mshirika wake.hata sasa kunajengwa meli kubwa itakayoshusha watu 1200 na magari zaidi ya ishirini huku mv Viktoria ikichanja mbuga kama kawaida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The Great Haya na instanbul
ukiachilia mbali safari za kimataifa,ndege za ndan zina safari 5 kila cku nyie 2 kwa cku nan anasafiri kuliko mwingine hapo ?
2_eti tunapanda vidaladala vibovu décembre ? hahaha mnacheksha hamjui kuwa kampuni za mabasi tz nzima 60% ni za watu wa kaskazn ? ikiwa tunaweza kutoa huduma tz nzma tutashindwaje kaskazn ?
hata hapo bk mabasi ya wachaga tumewasaidia maana nyie ni maskini mfano prince muro,Osaka,Arusha exp nk,Hakuna mkoa tz utakosa mabasi ya wachaga
3_tunamiliki hadi précision air wakati nyie mkimiliki mitego senene
Mmeshindwa kusafirisha watu wa mkoa wenu mpaka mnadandi lift na vidaladala angalia picha hizo chini kuonesha umaskini mkubwa mlionao
Screenshot_20190128-082004.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Indeed walahi
Kila mahali pana baraka zake, haswa JIJI KUU DAR ES SALAAM, HEAVEN OF PEACE WALAHI
Tena baraka za Dar ni KUBWA kwani ndipo wanapochuma na kupeleka huko...!
 
instanbul ndio ujue watu Wana héla pmj na mabasi mamia yanayoenda Kilimanjaro pmj na ndege zote kujaa bado watu walibaki ndipo serikali ikaamua kutoa vibali vya muda ili mangi waende kwao,ndio ujue watu Wana héla nauli ya dar moshi ni 25 elfu lakin zilipanda hadi 40 elfu bdo watu wakafurika stand hapo utaona ni jinsi Gan Chagas walivyo wazuri kiuchumi
nyie maskin wa kihaya mna ubavu huo?
mkoa wa 4 kwa watoto kukosa lishe(udumavu) hovyo kabisa
 
instanbul kuhusu kia na safari za ndani
acha kujivika upofu nimeshakuelewesha hapo ukiachilia mbali safari za kimataifa, local routes ni safari tano kwa cku kia,wakati bk ni 2
usitake kuchanganya mafaili mm nazungumzia local routes za Kia vs bk we unasema Mara kimataifa hiyo ni hoja NYINGINE
tunayo
hadi précision air nyie mna ubavu huo?
moshi wachaga wanaenda na ndege hatari ndio maana tuna masafari mengi kuliko mkoa wowote lkn wala hatuna mbwembwe kama nyie maskini wenye route 2
kuhusu mabasi ya bukoba,ingekuwa Osaka,muro Arusha exp ni mabovu yangeendelea kupata abiria kila cku?
alafu ujue ulivyo muongo mabasi uliyotaja hapo (ilyana,fikoshi,,frester,ota ) hKuna hata moja la mhaya mna ubavu wa kumiliki basi nyie?
fikoshi,frester ni ya wasukuma, ilyana na ota za jamaa wa Njombe acha uzwazwa makampuni ya mabasi tz nzima hunidanganyi pole kwa kuumbuka
 
instanbul ndio ujue watu Wana héla pmj na mabasi mamia yanayoenda Kilimanjaro pmj na ndege zote kujaa bado watu walibaki ndipo serikali ikaamua kutoa vibali vya muda ili mangi waende kwao,ndio ujue watu Wana héla nauli ya dar moshi ni 25 elfu lakin zilipanda hadi 40 elfu bdo watu wakafurika stand hapo utaona ni jinsi Gan Chagas walivyo wazuri kiuchumi
nyie maskin wa kihaya mna ubavu huo?
mkoa wa 4 kwa watoto kukosa lishe(udumavu) hovyo kabisa
Kinauli hicho cha elfu arobaini ndo unasema watu Wana hela .unajua nauli ya Bukoba dar,na bukoba Arusha nauli Tu ya 60000 .fikiria Tu ndege itakuwaje na abiria walivyowote hivyo .moshi Tu umbali mdogo nauli ya ndege inakaribia ya bus kwenda bukoba.hiyo habari ya route mbili ni ya atcl Tu.mashirika ya ndege yaendeyo bukoba ni mengi precision,auric na sasa fastjet useme wamezuiliwa Tu basi.kumbuka uwanja wa bukoba ni WA tatu Kwa kuwa na miundombinu Bora baada ya jkia na kia
2018-05-30.jpeg
2018-07-07.jpeg
2017-07-09.jpeg
tapatalk_1548361507998.jpeg
tapatalk_1548361503128.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
instanbul kuhusu kia na safari za ndani
acha kujivika upofu nimeshakuelewesha hapo ukiachilia mbali safari za kimataifa, local routes ni safari tano kwa cku kia,wakati bk ni 2
usitake kuchanganya mafaili mm nazungumzia local routes za Kia vs bk we unasema Mara kimataifa hiyo ni hoja NYINGINE
tunayo
hadi précision air nyie mna ubavu huo?
moshi wachaga wanaenda na ndege hatari ndio maana tuna masafari mengi kuliko mkoa wowote lkn wala hatuna mbwembwe kama nyie maskini wenye route 2
kuhusu mabasi ya bukoba,ingekuwa Osaka,muro Arusha exp ni mabovu yangeendelea kupata abiria kila cku?
alafu ujue ulivyo muongo mabasi uliyotaja hapo (ilyana,fikoshi,,frester,ota ) hKuna hata moja la mhaya mna ubavu wa kumiliki basi nyie?
fikoshi,frester ni ya wasukuma, ilyana na ota za jamaa wa Njombe acha uzwazwa makampuni ya mabasi tz nzima hunidanganyi pole kwa kuumbuka
Halafu ulisema viwanda vya kahawA.viwanda vikubwa vya kahawA vinapatikana bukoba ni hivyo hapo chini nawe leta vya moshi uvisemavyo bukoba kuna bukop,Tanica,ally amza,kadep karagwe
images%20(93).jpeg
images%20(89).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kijiografia ni Mkoa mdogo sana kwa Tanzania bara, ndio unaofutia kuwa na eneo dogo baada ya Dar Es Salaam huu mkoa una Wilaya Saba(regardless eneo lake).

Kingine huu mkoa mdogo una shule za Secondary 316 hakuna mkoa mwingine wenye Shule nyingi hivi, mingine hata ukiinganisha huu mkoa ndio unaongoza kwa ufaulu. 2017/2018.

Huu mkoa Makao makuu yote ya wilaya zake yameunganishwa kwa barabara za lami na barabara nyingi za kitarafa pia zina lami
barabara za kwenda wilaya ya Rombo ambayo iko pembezoni kidogo ni mbili na zote zina lami.

Naona kuna mengi yakujifunza Kilimanjaro vijiji vya mkoa wa Kilimanjaro vina maendeleo kuliko vijiji vya mikoa mingine.

CCM na Serikali yake wanapaswa kuwekeza zaidi ndani ya Kilimanjaro, kwasababu ukiwekeza Kilimanjaro unaendeleza Tanzania.

Huu mkoa Ndio Lango la Tanzania Nawasilisha



Vipi na wadada wa huko aisee, ninatafuta mwenza. Hebu tujuze kuanzia maumbile hadi tabia.Mimi nasikia ni wachapa kazi hawana muda wa kupiga 'tukio'. Hebu niambie ndugu nijipange!
 
Back
Top Bottom