Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Kwahiyo vile vijengo vya finca,nbc bank kwako we ni majengo ya kifahari? Hahaha hivi unajua maana ya majengo? Huo mtaa haujafikia hata robo ya mtaa wa shirimatunda pale Moshi

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuletea picha za majengo ya eneo Hilo la kaitaba na miembeni.we upo Tu kukejeli Ila Hilo eneo limejengeka ingawa sio katikati ya mji
Screenshot_20190129-125445.jpeg
images%20(11).jpeg
images%20(12).jpeg
tapatalk_1548361819275.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio taasisi moja bukoba secondary ni ya serikali ina high school Kwa wasichana na o level ya mixture.kwanza kubali Hilo eneo maarufu kama kaitaba na miembeni Lina majengo mazuri kama Hilo kanisa na appartiment zake,jengo la nssf,finca,mkombozi bank na benk kibao na kuendelea mbele kuna uwanja wa kaitaba wenye nyasi bandia na WA tatu tz Kwa ubora.coffee hotel,hazina,CCM ,transit hotel, Victorius hotel ,st Theresa,Rumuli na kuna shule ya msingi ya serikali ya ghorofa Rumuli,linaz night club,ingawa sio katikati ya mji wa bukoba kama unavyosema .bila kusahau beach matata za kiroyera, bukoba vine,spice nk nk Hilo eneo sio katikati ya mji wa bukoba ingawa ni zuri.eneo Hilo hapoView attachment 1008172

Sent using Jamii Forums mobile app
tutolee uchafu huu mkuu....
 
M

Mkuu una matatizo

Kati ya wahaya na wachagga ni kina nani wenye pesa?, ni nani ambaye anaweza kuafford luxurious life kushinda mwenzake?

Ukimchukua Mchagga mmoja tu Mzee Mengi, utajiri wake ni zaidi ya wahaya wote duniani waliopo hai na waliotangulia mbele za haki!!

Wahaya msijilinganishe kabisa na wachagga kwenye suala la pesa, l hapa Tanzania ukiwatoa wahindi na waarabu hakuna jamii iliyotajirika kama ya wachagga, ni ukweli mchungu ambao unaujua
Hebu angalia hiyo habari hiyo chini.una ubavu gani kusema wahaya hawana hela.pamoja na kuwa route ndefu ya ndege tz abiria wanazidi kuongezeka.je bukoba kuna nini kama sio wazawa wakienda kusalimia kwao? Na je nauli hiyo wanaitoa wap pamoja na vyuma kukaza Kwa watz wengi.wahaya ndo wanalipatia atcl hela vinginevyo lingekufa kabisa bila kusahau kuna precision,auric,nk ambazo zote zinajaa na ndo zinapatia mpunga.ndo maana Magufuli alikosea Sana kuhamisha mradi wa uwanja wa kimataifa wa kajunguti kwenda chato kisiri ndo maana hata wahaya hawampendi hata kidogo
Screenshot_20190127-181357.jpeg
Screenshot_20190127-201319.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hebu angalia hiyo habari hiyo chini.una ubavu gani kusema wahaya hawana hela.pamoja na kuwa route ndefu ya ndege tz abiria wanazidi kuongezeka.je bukoba kuna nini kama sio wazawa wakienda kusalimia kwao? Na je nauli hiyo wanaitoa wap pamoja na vyuma kukaza Kwa watz wengi.wahaya ndo wanalipatia atcl hela vinginevyo lingekufa kabisa bila kusahau kuna precision,auric,nk ambazo zote zinajaa na ndo zinapatia mpunga.ndo maana Magufuli alikosea Sana kuhamisha mradi wa uwanja wa kimataifa wa kajunguti kwenda chato kisiri ndo maana hata wahaya hawampendi hata kidogoView attachment 1008197View attachment 1008198

Sent using Jamii Forums mobile app
sababu ni moja tuu kwenu ni mbali...kuliko kutumia siku 2 au 3 kwenda bora uende na ndege..

nauli yenyewe hela ya mbuzi tuu haifikii hata gharama za mchagga wa kawaida anazoingia kujaza mafuta gari lake kwenda moshi.

haya sasa twende kwenye facts..

Ntajie matajiri 10 wa kihaya wenye uwezo wa kumfikia Mengi!
 
hao wote uliowataja ukijumlisha hela zao hwamfikii mchagga mmoja tuu.. Mengi...hahahaha

Bado hatujakutajia wengine ambao haina hata haja ya kuwataja, kwenye suala la pesa wahaya bado sana kuwafikia wachagga..

Wahaya kitu mnawazidi wachagga ni kuuza papuchi
Wauza papuchi wanapanda ndege na kuzijaza mpaka safari zinaongezwa na uwanja hautoshi bado? We Una akili za ajabu kabisa.hivi majuzi hapa sinza nimekutana na Malaya watano WA kichaga tena wanaongea Ile lafudhi yenu kabisa umalaya ni tabia ya mtu sio kabila wala . Bukoba ni sehemu gan kuna umalaya upalinganishe na dar,mwanza Arusha huko sijui shilo na sehemu kibao kama Dodoma na iringa?hiyo sifa inaendekezwa na watz wenye wivu na kabila hili kubwa na lenye sifa na watu mashuhuri wengi.hata nyie wachaga kuna tabia flani watu wanaanza kuzisambaza ili kuua sifa zenu nzr mfano kuuwa waume zao wakati ni tukio moja tu.mimi mama yangu mchaga sijui nikwambieje anavyamjali mshua wangu na anavyowapenda mawifi zake . wengine mara waseme wachaga wakabila, wachoyo na mashoga( weupe uliopitiliza) nk nk hizo ni tabia zetu waafrica kutofurahia mafanikio ya watu wengine na kujifunza.ukienda bukoba ukasema wauxa sijui papuchi watakushangaa Sana .maana kule ni washika dini ndo maana hata bukoba linakaribia kuwa Jimbo kuu na taasisi za dini ni nyingi waliofika bk watashuhudia hayo.hata Hilo neno katerero huku mikoani ndo Lina maana mbaya na ni maarufu zaidi . kuliko hata bk .kule ni kijiji tena kina shule ina jina Hilo na kuna hospital inajengwa hapo katerero.na ukiwa kwenye daladala utasikia wanaoshuka katererero na wala watu hawatashangaa na kuanza kuuliza tofauti ukiongea neno Hilo huku dar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mji gan umejaa mamiti hadi mjini? Kwamfano kule rwamishenye si utadhan upo porini kabisa? Hivi hamjui mipango miji? Watu wanapasua mbao KATIKATI ya mji sijapata kuona duniani kote, nimetembea Ireland kwenye miti kibao lakini wanaipangilia huwez kuta mamiti mjin hovyo hovyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kutoka Rwamishenye Hadi mjini Kati ni kilometa tano.hivyo ni nje ya mji ingawa pamechangamka na kujengeka mno Kwa sababu ni tarafa inayojitegemea kabisa.nadhani mtu akifika bukoba ataona Hali ya hewa ilivyobadirika kabisa sio ya joto wala baridi.hilo linasababishwa ziwa na miti .halafu hiyo hoja ya miti mbona miji yote ya Tanzania ina miti mfano Arusha hata hiyo moshi yenu kuna miti kabisa.
tapatalk_1548361467548.jpeg
tapatalk_1548355940246.jpeg
tapatalk_1548361474659.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
hakika ukioa mchaga mtapata maendeleo Mara dufu hawana mda wa kupiga umbea na uvivu Kama wahaya, wanawake wa kichaga wanawaza maendeleo tu waliooa wachaga watatoa ushuhuda hapa


Shida unaweza kupata maendeleo ukakosa mahitaji ya kisaikolojia jambo ambalo ni hatari sana.Kwa mfano, unakuwa na mtu hana muda wa kujibebisha, ukimkuta home yupo kikazi tu, havutiii, fulu majasho. Ndo mwanzo wa kuchepuka, duh

Mungu asaidie awe anakutii na kuambilika. Kama haya ni sifuri basi ishakula kwako.

So, vip haya mambo kipande hicho?
 
Nyie ni Wiz Wiz Tu na kuwachuma wengine hizo tabia uhayani hakuna . wanafanya vitu Kwa juhudi zao sio Wiz Wiz . inawezekana hata matokeo mnaiba na takwimu mnapanga wenyewe ili kuikandamiza kagera na ili muwe juu Yao lakini ukweli utabaki palepake The most intelligent people in Africa

Sent using Jamii Forums mobile app
🙄🙄🙄

Kingereza nikiilewa mbege naweza kingereza
Igbo unawaacha wapi acha kujipa maujiko ya uongo
 
Mkuu kagera kuifikia Kilimanjaro labda miaka 500 ijayo
Huko uhayan nyumba za kifahari ni chache kuliko mbovu ndio maana ni mkoa wa 3 kwa umaskini
Sasa huyu mhaya aje machame, bomangombe,kilema,kirua,marangu, rombo ili ajionee hadi magorofa migomban makaz duni Kilimandjaro ni 11% tu wakati kagera ni 43%

Sent using Jamii Forums mobile app
Kinachoufanya mkoa wa kagera huonekane duni ni baadhi ya wilaya zake mfano biharamulo ( sio uhayani) Asilimia 65 ya watu wake ni maskini hata kama kuna majengo ya kifahari huko bukoba vijijini,misenyi na muleba na karagwe bado mkoa utaonekana maskini kumbuka biharamulo ndo wilaya ya pili Kwa umaskini nchini baada ya kakonko na watu wake ni walewale maana imepakana na kakonko.kuna uafadhali maana wilaya hiyo na ngara zitamegwa kupelekwa chato na kuundwa Kwa mkoa wa Rubondo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sababu ni moja tuu kwenu ni mbali...kuliko kutumia siku 2 au 3 kwenda bora uende na ndege..

nauli yenyewe hela ya mbuzi tuu haifikii hata gharama za mchagga wa kawaida anazoingia kujaza mafuta gari lake kwenda moshi.

haya sasa twende kwenye facts..

Ntajie matajiri 10 wa kihaya wenye uwezo wa kumfikia Mengi!
Umbali sio jibu sahihi wala sio hoja ya kutoa hapa .kama ni hivyo basi musoma, shinyanga ,songea,kigoma,katavi nk abiria wangekuwa wengi .Acha sifa za kijinga juzi Tu mlikuwa mnajazana kwenye vidaladala na wengine kukosa magari kabisa kwenda makwao kama mngakuwa na hela si mngapanda magari yenu binafsi just imagine watu wanakaa stendi siku tatu ni nini hii ni ubahili au umaskini ? Halafu unatuletea nauli ya laki Saba Kwa safari ya ndege kwenda bukoba na kurudi sio hela wakati mnadandia nauli za elfu ishirini Tu kwenda makwenu kamdanganye Bibi yako.kama ingekuwa Kwa bukoba kuwa maskini wangevumilia hiyo nauli ya elfu sitini kwenda na kurudi laki na ishirini lakini Kwa kuwa hela sio shida wanajaza ndege sio kama nyie mnadandia vidadala mngekuwa na hela mngekuwa na hela za kupanda ndege ndege zingeadimika sio mibus tena mibovu ya machame express na prince muro na vidaladalaView attachment 1008228
Screenshot_20190128-081923.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umbali sio jibu sahihi wala sio hoja ya kutoa hapa .kama ni hivyo basi musoma, shinyanga ,songea,kigoma,katavi nk abiria wangekuwa wengi .Acha sifa za kijinga juzi Tu mlikuwa mnajazana kwenye vidaladala na wengine kukosa magari kabisa kwenda makwao kama mngakuwa na hela si mngapanda magari yenu binafsi just imagine watu wanakaa stendi siku tatu ni nini hii ni ubahili au umaskini ? Halafu unatuletea nauli ya laki Saba Kwa safari ya ndege kwenda bukoba na kurudi sio hela wakati mnadandia nauli za elfu ishirini Tu kwenda makwenu kamdanganye Bibi yako.kama ingekuwa Kwa bukoba kuwa maskini wangevumilia hiyo nauli ya elfu sitini kwenda na kurudi laki na ishirini lakini Kwa kuwa hela sio shida wanajaza ndege sio kama nyie mnadandia vidadala mngekuwa na hela mngekuwa na hela za kupanda ndege ndege zingeadimika sio mibus tena mibovu ya machame express na prince muro na vidaladalaView attachment 1008228View attachment 1008229

Sent using Jamii Forums mobile app
Ntajie list ya matajiri 10 wa kihaya..

Ukishataja tutajua uwezo wenu wa kipesa au sio mkuu..!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kutoka Rwamishenye Hadi mjini Kati ni kilometa tano.hivyo ni nje ya mji ingawa pamechangamka na kujengeka mno Kwa sababu ni tarafa inayojitegemea kabisa.nadhani mtu akifika bukoba ataona Hali ya hewa ilivyobadirika kabisa sio ya joto wala baridi.hilo linasababishwa ziwa na miti .halafu hiyo hoja ya miti mbona miji yote ya Tanzania ina miti mfano Arusha hata hiyo moshi yenu kuna miti kabisa.View attachment 1008218View attachment 1008219View attachment 1008222

Sent using Jamii Forums mobile app
Mji mchafu huu sijawahi ona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wauza papuchi wanapanda ndege na kuzijaza mpaka safari zinaongezwa na uwanja hautoshi bado? We Una akili za ajabu kabisa.hivi majuzi hapa sinza nimekutana na Malaya watano WA kichaga tena wanaongea Ile lafudhi yenu kabisa umalaya ni tabia ya mtu sio kabila wala . Bukoba ni sehemu gan kuna umalaya upalinganishe na dar,mwanza Arusha huko sijui shilo na sehemu kibao kama Dodoma na iringa?hiyo sifa inaendekezwa na watz wenye wivu na kabila hili kubwa na lenye sifa na watu mashuhuri wengi.hata nyie wachaga kuna tabia flani watu wanaanza kuzisambaza ili kuua sifa zenu nzr mfano kuuwa waume zao wakati ni tukio moja tu.mimi mama yangu mchaga sijui nikwambieje anavyamjali mshua wangu na anavyowapenda mawifi zake . wengine mara waseme wachaga wakabila, wachoyo na mashoga( weupe uliopitiliza) nk nk hizo ni tabia zetu waafrica kutofurahia mafanikio ya watu wengine na kujifunza.ukienda bukoba ukasema wauxa sijui papuchi watakushangaa Sana .maana kule ni washika dini ndo maana hata bukoba linakaribia kuwa Jimbo kuu na taasisi za dini ni nyingi waliofika bk watashuhudia hayo.hata Hilo neno katerero huku mikoani ndo Lina maana mbaya na ni maarufu zaidi . kuliko hata bk .kule ni kijiji tena kina shule ina jina Hilo na kuna hospital inajengwa hapo katerero.na ukiwa kwenye daladala utasikia wanaoshuka katererero na wala watu hawatashangaa na kuanza kuuliza tofauti ukiongea neno Hilo huku dar

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama umekaa DSM unajua fika kabisa kuuza papuchi na uhaya ni inseperable ni kama Mangi na duka..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ntajie list ya matajiri 10 wa kihaya..

Ukishataja tutajua uwezo wenu wa kipesa au sio mkuu..!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sina haja ya kutaja sijui matajiri nimeshakudhihirishia Kwa kutumia fact ya ndege .sidhani kama mtu anayeishi chini ya Dola moja na maskini anaweza kuaford nauli ya kutoka dar bukoba kila mara yaani laki Saba this means Asilimia kubwa ya wahaya ni matajiri .nyie mnakaa stendi siku tatu ndo mnasema matajiri? Kudandia vidaladala na kubanana kama kuku ndo utajiri huo? Uhayani ndege ndo zinaaminika sio kwamba mabasi hayapo no Bali ni hela Tu ndo zinaongea.
Screenshot_20190128-082004.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sina haja ya kutaja sijui matajiri nimeshakudhihirishia Kwa kutumia fact ya ndege .sidhani kama mtu anayeishi chini ya Dola moja na maskini anaweza kuaford nauli ya kutoka dar bukoba kila mara yaani laki Saba this means Asilimia kubwa ya wahaya ni matajiri .nyie mnakaa stendi siku tatu ndo mnasema matajiri? Kudandia vidaladala na kubanana kama kuku ndo utajiri huo? Uhayani ndege ndo zinaaminika sio kwamba mabasi hayapo no Bali ni hela Tu ndo zinaongea.View attachment 1008233

Sent using Jamii Forums mobile app
The best feeling ever.. Yaani foleni inaanzia Dar mpaka Korogwe..
images.jpeg
Moshi%20safari.jpeg
images%20(1).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom