Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Mkoa wa Kilimanjaro unashangaza kidogo

Vipi na wadada wa huko aisee, ninatafuta mwenza. Hebu tujuze kuanzia maumbile hadi tabia.Mimi nasikia ni wachapa kazi hawana muda wa kupiga 'tukio'. Hebu niambie ndugu nijipange!
hakika ukioa mchaga mtapata maendeleo Mara dufu hawana mda wa kupiga umbea na uvivu Kama wahaya, wanawake wa kichaga wanawaza maendeleo tu waliooa wachaga watatoa ushuhuda hapa
 
hakika ukioa mchaga mtapata maendeleo Mara dufu hawana mda wa kupiga umbea na uvivu Kama wahaya, wanawake wa kichaga wanawaza maendeleo tu waliooa wachaga watatoa ushuhuda hapa
Wanaua wanaume zao.halafu amekuuliza wanawake wa kichaga sio uwalinganishe na wahaya.huwezi linganisha wife materials WA kihaya wenye weusi mngao,shepu za maana minguu ya bia na wenye mahaba tele.kuliko hao wapenda pesa,mabahili,hawana shepu na miguu ya spoku Sura Tu ndo zinawaokoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaua wanaume zao.halafu amekuuliza wanawake wa kichaga sio uwalinganishe na wahaya.huwezi linganisha wife materials WA kihaya wenye weusi mngao,shepu za maana minguu ya bia na wenye mahaba tele.kuliko hao wapenda pesa,mabahili,hawana shepu na miguu ya spoku Sura Tu ndo zinawaokoa

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha povuuu,ukitaka kujua huna kumbukumbu,ulisema ww ni mhaya na mama yako ni mchaga wa rombo vp kwahiyo baba Yako alushauawa sio? Tupe ushuhuda
2_mwanamke wa kihaya Hana shepu weusiii tiiii kazi yao kujipaka mkorogo tu wanataman kuwa weupe ka wachaga
3_mwanamke wa kichaga kwanza anawaza maendeleo,ni wife material ukioa mhaya utafilisika mhaya ni Malaya by nature ndio walioleta ukimwi tz

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi wew na akili yako hukuona huo uzio ni tofauti na WA kanisa Hilo kubwa,refu na zuri tz.huo uzio ni WA hostel za wasichana wa bukoba secondary hausiani na kanisa hata kidogo .kanisa Lina uzio wa ukuta mzr ambao ukitazama vizuri utauona

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo shule na kanisa si ni taasisi moja? Inakuaje katikati ya mji kuwe na uzio wa seng'enge? Nilikuambia bk imechoka mkasema sijafika Sasa umeamin?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha povuuu,ukitaka kujua huna kumbukumbu,ulisema ww ni mhaya na mama yako ni mchaga wa rombo vp kwahiyo baba Yako alishauawa sio? Tupe ushuhuda
2_mwanamke wa kihaya Hana shepu weusiii tiiii kazi yao kujipaka mkorogo tu wanataman kuwa weupe ka wachaga
3_mwanamke wa kichaga kwanza anawaza maendeleo,ni wife material ukioa mhaya utafilisika mhaya ni Malaya by nature ndio walioleta ukimwi tz

Sent using Jamii Forums mobile app



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha povuuu,ukitaka kujua huna kumbukumbu,ulisema ww ni mhaya na mama yako ni mchaga wa rombo vp kwahiyo baba Yako alushauawa sio? Tupe ushuhuda
2_mwanamke wa kihaya Hana shepu weusiii tiiii kazi yao kujipaka mkorogo tu wanataman kuwa weupe ka wachaga
3_mwanamke wa kichaga kwanza anawaza maendeleo,ni wife material ukioa mhaya utafilisika mhaya ni Malaya by nature ndio walioleta ukimwi tz

Sent using Jamii Forums mobile app
Tuwaache kuongelea wanawake hao tuwaheshimu tu.hila wote ndio wanaongoza Kwa kuolewa bongo.ila ukweli wanawake wa kihaya WA mishepu na miguu ya bia Hilo halina mpinzani na kuhusu ukimwi hata kagera haipo ten best tena.useme Tu mgonjwa wa Kwanza aligundulika huko kanyigo mpakani mwa tz na ug.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
CCM na Serikali yake wanapaswa kuwekeza zaidi ndani ya Kilimanjaro, kwasababu ukiwekeza Kilimanjaro unaendeleza Tanzania.

Huu mkoa Ndio Lango la Tanzania Nawasilisha

Umeandika vizuri sana ila hapa sikubaliani na wewe. Unataka mikoa mingine yenye umaskinj wa kutupwa ibaki vilevile?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haya mambo yana historia yake kilimanjaro ya leo haijaibuka tu ikawa hivyo ilivyo leo ni ya siku nyingi toka wakoloni huko..

ingawa wenyeji pia wanajitambua huo ndio ukweli na wanajipenda uwezi kukuta mchaga anakimbia kwao akipata tu anaanza nyumbani then kwingine kunafuata.
kongole yenu wachaga... Ila muache uwizi!
Kuna trilioni moja point tano (1.5trilion)haijulikani ilipo! Sijui mchagga gani kapita nayo?
 
Tuwaache kuongelea wanawake hao tuwaheshimu tu.hila wote ndio wanaongoza Kwa kuolewa bongo.ila ukweli wanawake wa kihaya WA mishepu na miguu ya bia Hilo halina mpinzani na kuhusu ukimwi hata kagera haipo ten best tena.useme Tu mgonjwa wa Kwanza aligundulika huko kanyigo mpakani mwa tz na ug.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie kagera ndio mlituletea ukimwi huko kanyigo kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M
Hiyo mibasi uliyotaja hapo mibovu kama nini kama Hilo Osaka sijui prince muro mabovu hata watu wameacha kuyapanda siku hizi mabasi pendwa kwenda bukoba yanamilikiwa na wahaya wenyewe mfano fikoshi,frester,OTA,illyana,na mengine yaendayo huko kama falcon,friends, classic nk nk nk .kuhusu safari za ndege nimekueleza kuwa Kia ni international hivyo waitumiao sio watu wa Kilimanjaro ni tofauti na bukoba ambapo watu ni WA huko huko .pia pamoja na kuwepo usafiri wa anga na bus bado kuna usafiri wa maji ambapo meli inashusha watu kibao wanaopitia mwanza ndo maana bk ina bandari mbili huku ya bukoba ikiwa ya pili Kwa ukubwa baada ya mwanza na kemondo mshirika wake.hata sasa kunajengwa meli kubwa itakayoshusha watu 1200 na magari zaidi ya ishirini huku mv Viktoria ikichanja mbuga kama kawaida.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu una matatizo

Kati ya wahaya na wachagga ni kina nani wenye pesa?, ni nani ambaye anaweza kuafford luxurious life kushinda mwenzake?

Ukimchukua Mchagga mmoja tu Mzee Mengi, utajiri wake ni zaidi ya wahaya wote duniani waliopo hai na waliotangulia mbele za haki!!

Wahaya msijilinganishe kabisa na wachagga kwenye suala la pesa, l hapa Tanzania ukiwatoa wahindi na waarabu hakuna jamii iliyotajirika kama ya wachagga, ni ukweli mchungu ambao unaujua
 
Hivi wew na akili yako hukuona huo uzio ni tofauti na WA kanisa Hilo kubwa,refu na zuri tz.huo uzio ni WA hostel za wasichana wa bukoba secondary hausiani na kanisa hata kidogo .kanisa Lina uzio wa ukuta mzr ambao ukitazama vizuri utauona

Sent using Jamii Forums mobile app
Hostel ndiyo hizi?
IMG_00001866.png
IMG_00001866.png
 
Hizo shule na kanisa si ni taasisi moja? Inakuaje katikati ya mji kuwe na uzio wa seng'enge? Nilikuambia bk imechoka mkasema sijafika Sasa umeamin?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio taasisi moja bukoba secondary ni ya serikali ina high school Kwa wasichana na o level ya mixture.kwanza kubali Hilo eneo maarufu kama kaitaba na miembeni Lina majengo mazuri kama Hilo kanisa na appartiment zake,jengo la nssf,finca,mkombozi bank na benk kibao na kuendelea mbele kuna uwanja wa kaitaba wenye nyasi bandia na WA tatu tz Kwa ubora.coffee hotel,hazina,CCM ,transit hotel, Victorius hotel ,st Theresa,Rumuli na kuna shule ya msingi ya serikali ya ghorofa Rumuli,linaz night club,ingawa sio katikati ya mji wa bukoba kama unavyosema .bila kusahau beach matata za kiroyera, bukoba vine,spice nk nk Hilo eneo sio katikati ya mji wa bukoba ingawa ni zuri.eneo Hilo hapo
Screenshot_20190129-125445.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio taasisi moja bukoba secondary ni ya serikali ina high school Kwa wasichana na o level ya mixture.kwanza kubali Hilo eneo maarufu kama kaitaba na miembeni Lina majengo mazuri kama Hilo kanisa na appartiment zake,jengo la nssf,finca,mkombozi bank na benk kibao na kuendelea mbele kuna uwanja wa kaitaba wenye nyasi bandia na WA tatu tz Kwa ubora.coffee hotel,hazina,CCM ,transit hotel, Victorius hotel ,st Theresa,Rumuli na kuna shule ya msingi ya serikali ya ghorofa Rumuli,linaz night club,ingawa sio katikati ya mji wa bukoba kama unavyosema .bila kusahau beach matata za kiroyera, bukoba vine,spice nk nk Hilo eneo sio katikati ya mji wa bukoba ingawa ni zuri.eneo Hilo hapoView attachment 1008172

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo vile vijengo vya finca,nbc bank kwako we ni majengo ya kifahari? Hahaha hivi unajua maana ya majengo? Huo mtaa haujafikia hata robo ya mtaa wa shirimatunda pale Moshi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kweli wahaya hamna kitu.... ..eti maprofesa hahahah...

yaani hiki kibanda cha kuku ndio unatutambia kilimanjaro ngoja tukuletee picha za maghorofa ya maana ya kijijini kwetu halfu ni ya watu ambao hata hawajapiga shle wala nini
Nyie mna akili za hovyo kabisa.hostel zinaweza kuwa hayo mabanda? Eneo analoliongelea ni hili Arusha road linalopita mbele ya mabweni wa wasichana ya bukoba secondary hayo mabanda ni maduka ya wamasai na vitu vyao.eneo Hilo Hilo hapo
DSC00433.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio taasisi moja bukoba secondary ni ya serikali ina high school Kwa wasichana na o level ya mixture.kwanza kubali Hilo eneo maarufu kama kaitaba na miembeni Lina majengo mazuri kama Hilo kanisa na appartiment zake,jengo la nssf,finca,mkombozi bank na benk kibao na kuendelea mbele kuna uwanja wa kaitaba wenye nyasi bandia na WA tatu tz Kwa ubora.coffee hotel,hazina,CCM ,transit hotel, Victorius hotel ,st Theresa,Rumuli na kuna shule ya msingi ya serikali ya ghorofa Rumuli,linaz night club,ingawa sio katikati ya mji wa bukoba kama unavyosema .bila kusahau beach matata za kiroyera, bukoba vine,spice nk nk Hilo eneo sio katikati ya mji wa bukoba ingawa ni zuri.eneo Hilo hapoView attachment 1008172

Sent using Jamii Forums mobile app
Mji gan umejaa mamiti hadi mjini? Kwamfano kule rwamishenye si utadhan upo porini kabisa? Hivi hamjui mipango miji? Watu wanapasua mbao KATIKATI ya mji sijapata kuona duniani kote, nimetembea Ireland kwenye miti kibao lakini wanaipangilia huwez kuta mamiti mjin hovyo hovyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unafahamu mmiliki wa kairuki hospitals,chuo cha kairuki na taasisi za kairuki,je unafahamu kampuni ya ujenzi ya abemulo,je unafahamu masilingi, mshumbusi, wanamiliki nini .na wengine wengi ndo maana uwanja wa ndege wa bukokijumlisha utaba unapanuliwa.huku Safar za ndege zikiongezwa kwenda bukoba .Hela ndo inaongea. Je unamfahamu mmiliki wa tusiime schools,st Mary's schools,kaizirege,mwolekas tower na pia smart oil companies .bila kusahau mwanza maghorofa mengi ni wahaya hapo sijagusa dar.je unafahamu maprofesa,madoctor ,maphd holders,mapadre ,mpaka kardinali wote ni WA wap.na je mmiliki wa clouds media ,jamii forum nk nimechoka kuandika

Sent using Jamii Forums mobile app

hao wote uliowataja ukijumlisha hela zao hwamfikii mchagga mmoja tuu.. Mengi...hahahaha

Bado hatujakutajia wengine ambao haina hata haja ya kuwataja, kwenye suala la pesa wahaya bado sana kuwafikia wachagga..

Wahaya kitu mnawazidi wachagga ni kuuza papuchi
 
kweli wahaya hamna kitu.... ..eti maprofesa hahahah...

yaani hiki kibanda cha kuku ndio unatutambia kilimanjaro ngoja tukuletee picha za maghorofa ya maana ya kijijini kwetu halfu ni ya watu ambao hata hawajapiga shle wala nini
Mkuu kagera kuifikia Kilimanjaro labda miaka 500 ijayo
Huko uhayan nyumba za kifahari ni chache kuliko mbovu ndio maana ni mkoa wa 3 kwa umaskini
Sasa huyu mhaya aje machame, bomangombe,kilema,kirua,marangu, rombo ili ajionee hadi magorofa migomban makaz duni Kilimandjaro ni 11% tu wakati kagera ni 43%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu kagera kuifikia Kilimanjaro labda miaka 500 ijayo
Huko uhayan nyumba za kifahari ni chache kuliko mbovu ndio maana ni mkoa wa 3 kwa umaskini
Sasa huyu mhaya aje machame, bomangombe,kilema,kirua,marangu, rombo ili ajionee hadi magorofa migomban makaz duni Kilimandjaro ni 11% tu wakati kagera ni 43%

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu hawa Wahaya huwa wanajisifu bila facts..

tukija na facts hapa wanakimbia
 
Back
Top Bottom