luambo makiadi
JF-Expert Member
- Nov 28, 2017
- 10,709
- 8,927
bado haijaanza kuuziwa bukoba maana PM ndio akitoa agizo hilo juz tuHiyo ilikuwa zamani ndo maana mlikuwa mnaiba mapato yetu kahawA ya kagera ilikuwa inahesabika kama kodi ya Kilimanjaro ndo maana siku hiz kahawA inauziwa bukoba .
Sent using Jamii Forums mobile app
lengo lá kuuzia kahawa yenu moshi ilikuwa ni soko kujengwa moshi(kwenye kahawa nyingi) kuliko kagera yenye vikahawa,hata mkiuzia bk bdo soko tumelishika nyie kahawa hamtufikii hata robo maana nyie mmeacha mkoa wenu kuwa pori kahawa mkapanda sehemu chache
Kilimanjaro huwez kuta mapori Kama kwenu