Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,768
- 126,701
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kweli unashindwa kumwambia mkeo rudi jikoni?
Sasa utaweza kumwambia babe panua vizuri?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Kweli unashindwa kumwambia mkeo rudi jikoni?
Sasa utaweza kumwambia babe panua vizuri?
Alaaaa...sawa sawaHiyo mungu hapendi kwa imani yangu mume popote atakapotaka tendo dakika yyte sekunde yoyote ni lazima apewe isipokua nikiwa mwezini tu!.......
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua
Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua
Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
😆😆😆Mrudishe jikoni. Usiposhiba muambie mke wangu sijashiba. Pika tena. Akisharudia mara kadhaa ataelewa.
Ndoa sio maigizo. Utakula barabarani hadi lini? Funguka
Tatizo mkuu nitafanya hivyo mpaka lini ?
Halafu ashamwambia? Asijelalamika huku wakati mhusika hajui lolote! Ndoa ni mawasiliano hata km ukweli unauma mwambie tuKila mtu akija kueleza tabia za mke wake hii JF si itajaa kwa nyuzi zisizo na kichwa wala miguu?
Nashukuru mkuu kwa ushauriKula hotelini kila siku sio suluhisho maana kumbuka pia huyo ni mtu ambae auntakuwa nae for the rest of your lives so hutoweza kuwa unaenda kula hotelini kila siku labda kama ni mara moja moja, je umewahi kumuuliza kwanini anapika chakula kidogo ilhali ushamwambia hakikutoshi? pia kama ni mimi ningekuwa namrudisha jikoni hasa ukizingatia mara nyingi wanawake wengi kama ameshapika kamaliza ktenga huwa hawafurahii kurudi jikoni kupika tena so usumbufu ambao angekuwa anaupata kupika mara mbili mbili ungeweza kumfanya apike chakula cha kutosha maana atakuwa anajua bwana yule asiposhiba tu ntarudi jikoni tena esp chakula cha usiku, vipi na kile chakula kingine cha uzima unapewa kweli maana najaribu kufiria hiki unachokinunua kila siku unapewa kidogo hicho kingine unaweza kuta toka miezi mitano ya ndoa umepewa mara mbili tu!!!