Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Ni kweli kabisaaa me nimeishi na watu wa hivyo akipika nyama ye anakula nyingi nyinyi mnapata kipisi kimoja waroho balaa
Asilimia kubwa ya wanawake kwa msosi ni wachoyo wa kiwango cha PhD huwa najiuliza huwa wanafikiria nini. Tena mwingine akipika nyama lazima afiche kah so shame kwa kweli
 
Asilimia kubwa ya wanawake kwa msosi ni wachoyo wa kiwango cha PhD huwa najiuliza huwa wanafikiria nini. Tena mwingine akipika nyama lazima afiche kah so shame kwa kweli
Yaani ni uroho tu na roho mbaya kuona mtu atafaidi
 
Nimejikuta nacheka na heading kama mazuri vile
Pole sana mkuu
 
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Ingia mwenyewe jikoni pika. Au lazima upikiwe? Onesha mfano. Ili ajue quantity na quality
 
Kwakweliii me najiuliza hawa wanawake wa hovyo wanawapata wapi?
Hata Mimi nimeshangaa sana before marriage lazima mchunguzane vigezo mtaendana sasa imagine huyu kaja wageni hyo aibu. Mi kigezo cha husiano lolote huangalia mtu kwanza moyo wake wa utu na matendo mengine ya kibinadamu
 
Hata Mimi nimeshangaa sana before marriage lazima mchunguzane vigezo mtaendana sasa imagine huyu kaja wageni hyo aibu. Mi kigezo cha husiano lolote huangalia mtu kwanza moyo wake wa utu na matendo mengine ya kibinadamu
Apewe pole tu....."kosea vyote ila sio kuoa au kuolewa"....ndo maana waleta matangazo ya uchumba humu wanapokuja na vigezo vya degree sijui master Mara PhD huwa tunawauliza unataka hivyo je akiwa na tabia mbaya utafanyaje???? ......
 
Apewe pole tu....."kosea vyote ila sio kuoa au kuolewa"....ndo maana waleta matangazo ya uchumba humu wanapokuja na vigezo vya degree sijui master Mara PhD huwa tunawauliza unataka hivyo je akiwa na tabia mbaya utafanyaje???? ......
Ni kweli swala lakuoa ni sensitive mno na wengi hu ignore indicator za upuuzi akiamini akiingia ndoani zitaisha kumbe tabia ni ka ngozi haibadiliki hata kidogo. Na vtu vya kipuuzi ndo huwaumiza wengi.

Wengine huvutiwa na uzuri sijui Mali elimu na kusahau kigezo kikubwa cha tabia njema utu, nidhamu na heshima
 
Ndo tatizo la kuoa watu waliosoma uchumi......utakula mpaka mawe pole sana
Hapana, siyo lazima mke pekee apike. Sometimes pika mwenyewe aone kipimo chako , atajifunza atazoea. Hawezi kuwa mchoyo kwako mwenyenyumba. Atakuwa mchoyo kwa wengine siyo kwako.
Si unajuwa ng'ombe asiposhiba hatoi maziwa ya kutosha !!!
 
Apewe pole tu....."kosea vyote ila sio kuoa au kuolewa"....ndo maana waleta matangazo ya uchumba humu wanapokuja na vigezo vya degree sijui master Mara PhD huwa tunawauliza unataka hivyo je akiwa na tabia mbaya utafanyaje???? ......
Na mimi utanipunja chakula?
 
Niliambiwa hivi.. ukiiona unamwelekeza mwanamke jambo na hakuelewi basi juwa ni tabia yake hivyo jipange kumkubali na uendane nae
Kuna mengine hayavumiliki. Huwezi vumilia kuto kushiba miaka yote utayokaanae !!
 
Hapana, siyo lazima mke pekee apike. Sometimes pika mwenyewe aone kipimo chako , atajifunza atazoea. Hawezi kuwa mchoyo kwako mwenyenyumba. Atakuwa mchoyo kwa wengine siyo kwako.
Si unajuwa ng'ombe asiposhiba hatoi maziwa ya kutosha !!!
Mmmmmh
 
Sawa sawa, ila karaha kwenye ndoa hazikwepeki unaweza usinipunje chakula ukawa unanipangia ratiba za kwichi...
Hiyo mungu hapendi kwa imani yangu mume popote atakapotaka tendo dakika yyte sekunde yoyote ni lazima apewe isipokua nikiwa mwezini tu!.......
 
Back
Top Bottom