Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?



Mkeo si mchoyo, wacha papara. Huyo mkeo anaonekana ana share chakula na mwanamme mwenzio anayekonga moyo wake haswa. We unaacha hela ya chakula, mkeo anapanga matumizi yake akimtunza mwanamme mwenzako.
 
Lakini Madame hauoni mpaka hapo kama tatizo ni hilo hajasolve chochote?
Maana mwanaume anaanza kula hotelin ndiyo anarudi nyumbani. Hivyo hela bado inatumika vibaya.
Lakini trust me kuna watu wamezoea shida sijui ndiyo uchoyo ..hata kama ana gunia la mchele ndani bado atapika robo kilo na anafamilia.
Halaf hii hulka ni mbaya sana kwakweli.

Kuna mtu namjua mim hta kukiwa na nyanya kilo moja anataka kupika mchuzi bas amini mungu atatumia mbili tu. Sijui niseme kubana matumizi au vipi.
 
Hii story inanikumbusha mfanyakazi mwenzangu mmoja, alioa mke akawa anapika chakula kidogo jamaa hashibi. Siku moja jamaa akamwambia kuwa, kesho tuna wageni watatu hivyo pika chakula cha kutosha watakula mchana hapa nyumbani. Bi dada akapika chakula kama alivyoambiwa na mmewe.

Baada ya chakula kuiva akamuuliza mme mbona wageni hawafiki na chakula tayari. Jamaa akamwambia tuendelee kula wako njiani.

Jamaa akaanza kupiga msosi hotpot la kwanza likaisha, akamwambia mkewe lete na kile kingine wakija utapika kingine.

Baada ya kumaliza kula. Akamwambia hiki ndiyo kipimo cha chakula kila siku hakuna mgeni yeyote.

Hivyo nawe unaweza tumia njia hiyo.
Haha, Jamaa wala hakuitaji kutumia nguvu sana kumuelekeza mkewe.. Safi sana
 
Halaf hii hulka ni mbaya sana kwakweli.

Kuna mtu namjua mim hta kukiwa na nyanya kilo moja anataka kupika mchuzi bas amini mungu atatumia mbili tu. Sijui niseme kubana matumizi au vipi.
Kubana matumizi gani huko. Na siku zote tunapambania katumbo yetu.
Hizi ni tabia za mtu mkuu.
Na hata akipika kingi ujue kwenye kukusevia atakupa kidogo na kingine atakiacha. Asubuhi unashangaa chakula kipo na usiku watu hamkushiba.
 
Mkuu pole sana! Nakushauri kaa naye ukiwa serious mweleze kuwa hushibi, mweleze kuwa unalazimika kula migahawani na yy yupo! Ukiona haachi mwambie sili tena nyumban acha tu niwe nakula migahawani tu chukua hata siku mbili usile nyumban akikuuliza mwambie nimekula huko! Kwa mwanamke anayempenda mume wake atabadilika asipobadilika washirikishe ndg was pande zote mbili.
Asante Nashukuru
 
Wewe mwanamme gan ambae hushibi unaenjoy tu ..mwambie mke wangu aijashiba pika tena...kila akipika chakula kidogo mwambie pika tena.mbona kazi ndogo tu hiyo
Nashukuru mkuu kwa ushauri
 
Wanaume wa kanda ziwa bwana. Hasa unataka liugali likuubwa na ligumu kama upo machungani huko mwanza. Na wakati upo dsm.
 
Back
Top Bottom