nzoka boy
JF-Expert Member
- Oct 14, 2017
- 1,164
- 1,043
muulize mkeo,Kila mtu akija kueleza tabia za mke wake hii JF si itajaa kwa nyuzi zisizo na kichwa wala miguu?
muulize mkeo,Kila mtu akija kueleza tabia za mke wake hii JF si itajaa kwa nyuzi zisizo na kichwa wala miguu?
kisa kakukataa ??Huyu mke atakuwa ni Miss Natafuta bila shaka![emoji1][emoji1][emoji1]
Hili ni swali la kuleta jukwaani kweli?Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua
Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Hahahaaaa. Nimecheka Dada.Ngoja niwaite hawa wapendwa watoe mawazo yao kwenye huu uzi
Shunie Beef Lasagna witnessj Hajar Sky Eclat mahondaw Miss Natafuta na wanajf wengine bila kumsahau Mama Sabrina
Nahisi hata chura hanaHuyu mke atakuwa ni Miss Natafuta bila shaka![emoji1][emoji1][emoji1]
Ndio hapo sasa Mkuu. Yaani sio wanaume mnaelekea kupungua aiseee.Kwahiyo unashindwa kumwambia unakuja kulalamika hapa
Na huu ndio ukweli Mkuu.Kila mtu akija kueleza tabia za mke wake hii JF si itajaa kwa nyuzi zisizo na kichwa wala miguu?
Kama hataki kubadilika msusie kabisa chakula chae usile. Ili azidi kufurahi.Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua
Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Itakuwa haina maana ya kuwa na mke nyumbaniWewe ukija pika nguna yako kisha maliza mchezo!
Ila tuseme ukweli, kuna wanawake wachoyo aisee[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hahahaaaa. Nimecheka Dada.
Tuseme tu huyo mwanaume hajitambui, sababu suala kama hilo linatakiwa alimalize na mkewe huko kwa kumuuliza sababu ya kufanya hivyo na kama sababu haina uzito basi anamwambia tu rekebisha hiyo na uwe unapika chakula cha kutosha.
Sasa kuanza kulalamika huku ili mke wake aonekane ni kiumbe cha ajabu tunashindwa kumshangaa.
Akae chini azungumze na mkewe na si kupoteza pesa kila kukicha kwa chakula cha kununua wakati nyumbani kipo.
KweliMrudishe jikoni. Usiposhiba muambie mke wangu sijashiba. Pika tena. Akisharudia mara kadhaa ataelewa.
Ndoa sio maigizo. Utakula barabarani hadi lini? Funguka
Nakubaliana nawe, wanawake wengine ni wajanjajanja ukimpa mfano hela ya kununulia mchele kilo moja yy atanunua nusu au robo tatu hela nyingine anaweka na atatumia huohuo kwa kubania hadi bajeti nyingine ipitishwe...Hapana wala usimwache ispokua sasa usimwachie pesa Bali nunua mwenye mahitaji yote
Usiwe unamwachia tena hela ya matumizi, fanya manunuzi mwenyewe au muende pamoja kama ni bajeti ya wiki au mwezi, huyo ni mjanja atakua anabana matumizi...Matumizi niache halafu nije nipike tena kweli na yeye yupo nyumbani tu
Hii si uchumi ni tabia mbaya hivi anashindwaje kumpikia mumewe chakula chakutosha ashibe, au anataka mumewe ashindwe kazi.
Yaani ww ni moja ya wanawake wanaojielewa, umesema vyema...Chakula muhimu sasa mume akila si ndo furaha huyo mchoyo hafu wanaume na sisi ulaji huwa tofauti na sisi kah. Mwanamke mwenzetu anatia aibu na kumtesa baby wake
Hahaaaaaa huyo nae alitia fora, yani kapiga hotpot zima then kaomba some more...Hii story inanikumbusha mfanyakazi mwenzangu mmoja, alioa mke akawa anapika chakula kidogo jamaa hashibi. Siku moja jamaa akamwambia kuwa, kesho tuna wageni watatu hivyo pika chakula cha kutosha watakula mchana hapa nyumbani. Bi dada akapika chakula kama alivyoambiwa na mmewe.
Baada ya chakula kuiva akamuuliza mme mbona wageni hawafiki na chakula tayari. Jamaa akamwambia tuendelee kula wako njiani.
Jamaa akaanza kupiga msosi hotpot la kwanza likaisha, akamwambia mkewe lete na kile kingine wakija utapika kingine.
Baada ya kumaliza kula. Akamwambia hiki ndiyo kipimo cha chakula kila siku hakuna mgeni yeyote.
Hivyo nawe unaweza tumia njia hiyo.
Tatizo kuomba ushauri c mbayaHili ni swali la kuleta jukwaani kweli?
Haya ndio matatizo ya ndoa za utotoni.
Sahihi kabisaHahaaaaaa huyo nae alitia fora, yani kapiga hotpot zima then kaomba some more...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]