Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,318
- 64,483
Ha ha ha ha ha hiyo ni tabia yake inategemea ametoka katika jamii ipi,ila ondoa shaka atabadilika na ataendana na kasi yako baada ya kukuzoea.
Wanaume wa Dar wanatofauti kubwa na wanaume wa Darisalama, na bahati mbaya sana Dar Es Salaam ni tofauti na Dar.Buraza tuombe radhi wanaume wa dar huyo ni mwanaume wa mkoani
We jamaa jitathmini kwanza tabia yako,,,maana nimekushangaa jambo kama hili kuleta humu wakati una ndugu na huyo mwanamke ana ndugu mnaweza mkakaa mkatatuaNimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua
Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Safi mzee okoa Taifa lakoMkuu, kwanza naona kama unamdhalilisha mkeo hapa. Na pia inaonyesha ni jinsi gani ulivyo mwanaume laini tena mwenye kupenda kulalamika.
Kwanza hauoni haya/aibu kuja hapa jf kumsema mkeo vibaya, ilhali bado ni mkeo...[emoji53] [emoji53]
Kisha ukimaliza kumuandika huyo mkeo hapa, alafu unaenda kula tena chakula chake na kujifunika nae shuka moja...[emoji45]
Ebu badilika mkuu, yaani jambo dogo kama hili unashindwa kulitolea maamuzi kama baba.... je siku ukija kumfumania hata kwenye sms sindio utajinyonga kabisa...[emoji46] [emoji46]
Wanaume wa Dar mna matatizo zana aiseeee..... na skuizi mnalalamika kuliko hata dada zenu...[emoji16] [emoji16]
NaUnGa mKoNo hOjA....[emoji30][emoji30][emoji30]Safi mzee okoa Taifa lako
JF masiara mengi sana hivi jamaa jambo dogo hili anakuja jaza server za jf pasipo sababuNaUnGa mKoNo hOjA....[emoji30][emoji30][emoji30]
HahahaaaaaWanaume wa Dar wanatofauti kubwa na wanaume wa Darisalama, na bahati mbaya sana Dar Es Salaam ni tofauti na Dar.
Buraza, Darisalama inatofauti kubwa na Dar ambayo haifanani na Daslam....tehteehh
Bahati yangu mbaya, sijajua wapi ninapaswa nitombe radhi hadharani..[emoji29] [emoji29]
Kama alishaongea nae awaite wazee wa pande zote mbili awaambie tabia ya mkewe hivi unapikaje chakula mumeo hashibi jamani ili akapikiwe na michepuko ashibe auNgoja niwaite hawa wapendwa watoe mawazo yao kwenye huu uzi
Shunie Beef Lasagna witnessj Hajar Sky Eclat mahondaw Miss Natafuta na wanajf wengine bila kumsahau Mama Sabrina
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ndo tatizo la kuoa watu waliosoma uchumi......utakula mpaka mawe pole sana
Mkuu...huwezi jua upande wa pili, ukute jamaa ni kula kula ss hapo kuna kujenga, ada?
Ila kinakidhi pesa uliyoacha? ...Mke wako anafanya kazi?Anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa