Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Nitoke kazini halafu nipike kweli? Nini wajibu wa mke?
Pole mkuu, umeoa MTU mbinafsi sana, siku ndugu yako akija, atakomeshwa au ukiwa na mtoto wa nje itakuwa balaa!!!
Wanao pia wanaweza ugua kwashakoo!
 
Mkuu, kwanza naona kama unamdhalilisha mkeo hapa. Na pia inaonyesha ni jinsi gani ulivyo mwanaume laini tena mwenye kupenda kulalamika.
Kwanza hauoni haya/aibu kuja hapa jf kumsema mkeo vibaya, ilhali bado ni mkeo...[emoji53] [emoji53]
Kisha ukimaliza kumuandika huyo mkeo hapa, alafu unaenda kula tena chakula chake na kujifunika nae shuka moja...[emoji45]
Ebu badilika mkuu, yaani jambo dogo kama hili unashindwa kulitolea maamuzi kama baba.... je siku ukija kumfumania hata kwenye sms sindio utajinyonga kabisa...[emoji46] [emoji46]
Wanaume wa Dar mna matatizo zana aiseeee..... na skuizi mnalalamika kuliko hata dada zenu...[emoji16] [emoji16]
Binafsi jamaa nimemuelewa unajua hili ni tatizo tena halivumiliki kirahisi kwani linahusu maisha ya kila siku hivyo kwauchangiji huu niwache tunaweza kumuelewa ndugu yetu
Lkn kwa hawa bongo fleva hawa hamuwezi kuelewa
 
Pole sana watu.hificha tabia kabla ya ndoa baada ya kuolewa ndo hukunjua makucha
Ni kweli kabla ya ndoa alikuwa mwelevu nikimwambia anaelewa sasa hivi amebadilika
 
Mkuu...huwezi jua upande wa pili, ukute jamaa ni kula kula ss hapo kuna kujenga, ada?
Akiba naweka mkuu ,nazungumzia suala la chakula na pesa ninayomuachia ni bajeti ya kula so hainiathiri chochote kwenye mipango yangu
 
Simamia vizuri atabadilika , kama nyama nunua mwenyewe mwambie apike yote . Ila kosa ni wakati wa uchumba , ulishindwa kumsoma vizuri . Kama ni mpare ni ubahili wa kisawasawa .
 
Simamia vizuri atabadilika , kama nyama nunua mwenyewe mwambie apike yote . Ila kosa ni wakati wa uchumba , ulishindwa kumsoma vizuri . Kama ni mpare ni ubahili wa kisawasawa .
Ningemjuaje mkuu wakati Sikuwahi kuishi nae
 
Back
Top Bottom