Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Pole mkuu, umeoa MTU mbinafsi sana, siku ndugu yako akija, atakomeshwa au ukiwa na mtoto wa nje itakuwa balaa!!!
Wanao pia wanaweza ugua kwashakoo!
Kibaya zaidi nina mdogo wangu anaelekea kuhitimu form four nataka nije kuishi nae hapa kwangu si atamshindisha na njaa kwa staili hii
 
Wakati wa uchumba ukiwa makini utagundua mambo mengi sana ! Siku hizi kuna mtindo " sogea tuishi " maadam ndoa ni kifungo fanya maandalizi ya kina
 
Wakati wa uchumba ukiwa makini utagundua mambo mengi sana ! Siku hizi kuna mtindo " sogea tuishi " maadam ndoa ni kifungo fanya maandalizi ya kina
Fursa hii haikuwepo, alikuwa anaishi kwao nisingiweza kumchukua kiholela.
 
Fala wewe piga chini huyo mwanamke,yani pesa utoe wewe halafu uendelee kula kwa shida wakati upo nyumbani kwako,?? Jamaa boya sana wewe
 
we uache ubahili jomba unadhan hiyo shi 500|= unayomwachia mkeo utakushibisha au wataka ushibishwe na mpembaa!?[emoji23][emoji23][emoji23]
Kwenye kumbu kumbu zangu ndani ya miezi 5 sasa, Sikuwahi kumuachia chini ya 10k hata siku moja
 
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?

Hilo nalo ni suala ka kuanzisha Uzi!
 
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
umri wako ni miaka ngapi, kabla sijakupa jibu, pengine wewe ni toto la miaka 19 limeoa toto lenzake la miaka 17
 
Mh majumbani kuna mambo! Hata kula pia mnabaniwa! Pole
 
Labda anajiona kashapata akitakacho hana haja ya kupendeza Mimi naona huwa wanakosea sana
Sure inabidi mwanamke ujitahidi kubaki vile vile japo ngumu somehow...kutokana na family matters
 
Ingia mwenyewe jikon rusha nguna heavy wenyewe wanaita mbwa haruki.
 
Back
Top Bottom