Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Una uhakika gani anashinda home tu??
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
 
mkuu knasababu nyingi hupelekea haya na kwa haraka haraka huwezi yajua mpaka ufanye utafiti wa kutosha, ila kikubwa kaa nae kitako umuulize ila unaweza muuliza ukiwa mazingira tofauti na nyumbani na ni katika hali tulivu na ya kiiungwana zaidi,
pia unaweza angalia kula yake pia na afya yake.
kauli pia humtoa mtu kwenye line, so angalia kama kauli zenu zimekuwa zikileta tabu kwa familia .
je mnamgogoro wa muda mrefu ama laaaaa, soo ni kuangalia sana haya
 
Linaweza kuwa ni tatizo la homoni sababu zipo nyingi lakini zote zinaangukia kwenye hisia sababu tendo linatawaliwa na hisia hivyo ni vizuri kuongea nae vizuri lakini kama sio muwazi,tafuta mtu anaeweza kumueleza halafu mshirikishe..lakini anza kufatilia ulaji wake,aina ya chakula,vitu gani vinamsumbua kihisia pia..japo miezi tisa tayari tabia ya mwili imeshazoea unaweza kumrudisha kawaida na mkaendelea kufurahia kikubwa usife moyo inatokeaga lakini panakuwa na sababu na sio kwa kipindi kirefu hivyo.
 
Mkuu kunavitu umesema humu.. Vingine vizuri vingine vinachangamoto.
Vizuri nakuachia .. Nataka nichangie kidogo kwenye mada ya ngono.

Kitu cha kwanza kwenye ndo kwangu mimi ni ngono hilo halina ubishi. Hakuna ndoa bila ngono dunia hii kama huwezi fanya ngono hata mke/mme atapata shida kukuelewa.

Ngono haitakiwi kuwa na kiasa.. Haitakiwi kuwa na masharti ya kwamba mimi nimechoka..mara hukunioa kwa ajiri ya ngono.. mara usinisumbue hapana.. Ngono ndio huzogeza hisia zawapendano karibu Zaidi kama mtafanya katika mazingira mahususi (yasiyo ha karaha wala bughuza za watu). Ngono ifanywe kadiri muwezavyo hata kama ni kila siku fanyeni mazoezi ili mzoeane. Ngono usipoifanya kuna hatari ya mmoja wenu kuanza kutafuta pembeni ili atimiziwe pale usipotimiza wewe. Kumbuka ngono pia sio kuridhika peke yako.. ukimridhisha na mwenzako ndio vizuri Zaidi. Mimi huwa nikipiga bao za kutosha kwa my wife huwa natulia kabisa. Ila huwa nahikikisha hata yeye apepiga bao walau moja ama mbili ili aondoe hiyo hali ya kutaka tena na tena.
Pamoja sana mkuu,yaani nimekuaminia make mimi kwa kweli napenda kutombana sana na dear wangu na hii ni kila siku awe anataka awe hataki cha muhimu alishazoea akiona kiuno kinapapaswa anajua sirudi nyuma so nae anatakiwa aanze kuzitafuta hisia zake game ipigwe
Mpk amefikia point ya kusema ni heri niongezee mke ili apate wa kumsaidia ili apate hata nafasi ya kuwa anapumzika
Haki ya mke ni kutombwa hayo mengine sijui kupika,kufua,kuosha vyombo,nk hizo ni mbwembwe tu,wa dada wanafanya nini sasa
 
Tafuta kazi mbali na kwako aku miss. Sasa ww siku nzima unamchungulia
 
Pamoja sana mkuu,yaani nimekuaminia make mimi kwa kweli napenda kutombana sana na dear wangu na hii ni kila siku awe anataka awe hataki cha muhimu alishazoea akiona kiuno kinapapaswa anajua sirudi nyuma so nae anatakiwa aanze kuzitafuta hisia zake game ipigwe
Mpk amefikia point ya kusema ni heri niongezee mke ili apate wa kumsaidia ili apate hata nafasi ya kuwa anapumzika
Haki ya mke ni kutombwa hayo mengine sijui kupika,kufua,kuosha vyombo,nk hizo ni mbwembwe tu,wa dada wanafanya nini sasa
Hatariii
 
Ukimaliza kusex baada ya siku mbili mtoe out,mbadilishe mazingira,hata hotel mlale huko halafu jaribu kuwa smart kuvaa na kuongea,na jaribu kuwa romantic

Halafu wakati wa maandalizi jaribu kumuandaa vya kutosha na kumwambia maneno matamu na kumsifia

Hakika atabadilika
Habari za outing, mengine maisha ya wengine
 
Mchukue siku mpeleke nje ya mji, mkae huko kama siku 2 , sehemu tulivu uone kama hata kupa
Kila mambo yana asili zake, watu wametoka uswahilini ukute watu wa dini, unawaambia mambo ya mitoko
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sura ya kazi mda wote jasho la chuma. Vidole vigumu kama chaki huo mda wa kupelekana out anautoa wapi sasa maana akirudi home choka mbaya. Hayo mambo ya u romantic wanayaweza wenzetu wenye kazi za kubofya bofya ma laptop na kushinda kwenye ma AC.
 
Uko saw ila iyo ya kusem kuna mjanja anaoshea runga hapa hom sizani maan kqzini kwangu ni jirani tu na uwana namuona karibu muda wote sasa cjui kawaje tu

Usikatae Mkuu, hata kama wafanya biashara ya duka au ni karakana ya kuunda vitu vya samani hapo home. Kwani haendi sokoni, je bafu na choo chenu ni self au cha kutoka nje. Huwa anaona muda gani
 
vipi lifestyle yenu? kipato kinakidhi hurka yake?
na kwanini usimtafutie chakufanya kuliko kukaa idle tu?
maana akikaa idle ataanza tamani usivokuwa navyo na kukukinai mapema...
hawa viumbe hawa...
 
Sura ya kazi mda wote jasho la chuma. Vidole vigumu kama chaki huo mda wa kupelekana out anautoa wapi sasa maana akirudi home choka mbaya. Hayo mambo ya u romantic wanayaweza wenzetu wenye kazi za kubofya bofya ma laptop na kushinda kwenye ma AC.
Nakubali
 
90% mke analiwa na mtu maana hisia zake zishahamia kwa mtu anaemla ndo maana masharti ya kumla umewekewa
 
Back
Top Bottom