Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Unampa style ya Aina moja tu hata wewe huwezi kulishwa wali maini Kila siku utachoka, jaribu kuweka vionjo vingi acha na mapenzi ya Mparamie kifuani Kila siku ameyachoka haoni jipya

Style
1. Katerero,
2.Mbanie juu,
3.Jisevie kidogo,
4.Rukia juu,
5.Mbuzi kagoma,
6.Chutamia msumari,
7.Ning'inia kamba mguuni,
8.Mnyiru (povu la sabuni)
9.Mdodose mkwakwani
10.Omba mvua mawinguni
11.Mbanio kizio
12.Sugua kisigino
13.Pizza ya kienyeji
14.Sitaki mshirika
15.Sweet kakojoa bafuni

Ukitaka penzi lidumu lazima uwe na vionjo maana utamfanya asahau wote waliomfanyia ila Kama umezoea mapenzi ya kisukuma ya Mparamie kifuani lazima awaze wengine
 
Hapana mkuu. Kumbuka unafanya haya yote kama mumewe wa maisha. Hapa ni kama unamtongoza vile. Yawezekana wakati unamuona ulifanya mbinu ndogo akajikuta ameangukia kwako, Unaweza kuta wazazi ndio walifanya iwe hivyo. Unaweza kuta hakuwa na mtu mwingine wa kuwa nae hivyo akajikuta tu yuko na wewe, Sasa ni zamu yako kuendelea kumjenge mazingira ya kujua kwamba kwao amefika. Usiogope kumfanyie mazuri Zaidi mwenzio ,, ukiyaweza nae atayafaya na hayo malalamiko yako yatakwisha.
Unamshauri kitaalam na kiutu uzima dogo asiyejua kitu na mbishi
 
Unampa style ya Aina moja tu hata wewe huwezi kulishwa wali maini Kila siku utachoka, jaribu kuweka vionjo vingi acha na mapenzi ya Mparamie kifuani Kila siku ameyachoka haoni jipya

Style
1. Katerero,
2.Mbanie juu,
3.Jisevie kidogo,
4.Rukia juu,
5.Mbuzi kagoma,
6.Chutamia msumari,
7.Ning'inia kamba mguuni,
8.Mnyiru (povu la sabuni)
9.Mdodose mkwakwani
10.Omba mvua mawinguni
11.Mbanio kizio
12.Sugua kisigino
13.Pizza ya kienyeji
14.Sitaki mshirika
15.Sweet kakojoa bafuni

Ukitaka penzi lidumu lazima uwe na vionjo maana utamfanya asahau wote waliomfanyia ila Kama umezoea mapenzi ya kisukuma ya Mparamie kifuani lazima awaze wengine
Jibaba hizi style zingine mpaka uongozwe na roho mtakatifu labda.
 
Kaa nae muulize nn shida mkuu anavyokunyima ye anajisikiaje ukiona bado mbishi mtafutie mwanamke mwenzie wa kukupa tendo la ndoa sawa mkuu huyo ameshapata mtu anayepeana nae huko bila masharti
 
Ukimaliza kusex baada ya siku mbili mtoe out,mbadilishe mazingira,hata hotel mlale huko halafu jaribu kuwa smart kuvaa na kuongea,na jaribu kuwa romantic

Halafu wakati wa maandalizi jaribu kumuandaa vya kutosha na kumwambia maneno matamu na kumsifia

Hakika atabadilika
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Mambo binafsi ya ndoa unaleta huku usaidiweje? Ongea nae huenda anataka michezo ya Umber Rutty. Ushauri: weka namba yake ya simu tuwasiliane nae labda shida ipo kwako. Mwambie anipigie.
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Huwa unamfikisha vizuri amekwambia au unahisi? Ungemfikisha vizuri kila Mara angetamani umpe mambo matamu ......jitathmini upya
 
Naunga mkono hoja za wote waliochangia mada hii
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] nikukute central
 
Hiyo siyo kawaida. Kwa kuwa umesema huwa hatoki hm, basi kuna mjanja huwa anaoshea rungu lake hapo hapo home.
Mke anatakiwa awe anashushwa Nyegezi c chini ya mara 3 kwa wiki kwa kutaka yeye.
Hii umekariri. Sio kila ke anaenda nyegezi kila wiki. Kuna wengine kwa mwezi mara moja, wengine bi annual, wengine kama dozi ya amoxillin 2 kutwa mara 3.
 
Halafu kuna wanawake wanasikia raha kubakwa na wapenzi wao
Unakuta anakunyima na ukiamua kwa nguvu ni purukshani chupi kuchanika mwisho ukifanikiwa kufika unakuta keshaloona hajiwezi ni kuteleza tu,pambana kijana
Kwani unadhani hata chupi itachanika? Unaisogeza pembeni tu, ukigusa mashavu unasikia "na wewe....ebu ngoja kidogo"[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
 
Ukimaliza kusex baada ya siku mbili mtoe out,mbadilishe mazingira,hata hotel mlale huko halafu jaribu kuwa smart kuvaa na kuongea,na jaribu kuwa romantic

Halafu wakati wa maandalizi jaribu kumuandaa vya kutosha na kumwambia maneno matamu na kumsifia

Hakika atabadilika
Ampeleke hotel ya wapi hana hela hiyo huyu .....eti ana 24years kaoa mfyuuuuuuuu hawa wazazi wanaokabidhi mabinti zao kwa vijana wadogo hivi sijui wamerogwaa!?
 
Kwani unadhani hata chupi itachanika? Unaisogeza pembeni tu, ukigusa mashavu unasikia "na wewe....ebu ngoja kidogo"[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
Hahahahahahahhahaha shit ila we jamaa
 
HahahahahA hii dawa kaka,akichoka kubakwa kila siku atakushitakia kwa wazazi wake nawe ukipelekwa kisutu ya huko unaweka mambo hadhalani kuwa unanyimwa K utasaidiwa
Kwani unadhani hata chupi itachanika? Unaisogeza pembeni tu, ukigusa mashavu unasikia "na wewe....ebu ngoja kidogo"[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
 
Mchukue siku mpeleke nje ya mji, mkae huko kama siku 2 , sehemu tulivu uone kama hata kupa
 
Back
Top Bottom