Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mzee unamoyo


..............................................................
UKIITAJI VITU USED NA VIPYA
-Aina zote kwa bei. "NAFUU".. ni PM
Kuna[emoji979] Vitanda,Makabati,Magodoro,Laptops,Cameras,Majiko,Mazurka,TV,Showcases Nk
................................,.................................
 
Mkuu usimkalishe ndani sana. Mda mwingine kukaa ndani unaweza kuta anajichua hivyo anakua ahana hamu tena. Mda mwingine uwe unamtoa outing hata weekend mnalala huko siku zote na unampa mpapenzi mazuri ya utulivu. Mujengee akili ya kukupenda. Tafuta vitu anapendelea afu mufanyie hivyo.. Tatizo kubwa laweza kuwa hajakukubali wewe kama wewe ila with time anaweza akasahu yote na akawa na wewe.

Onyo - - Usitafute mtu wa kuongea nae hili swala ukiwa na mkeo.. Mkeo anaweza kukushusha kiwango hadi sifuri. Pambana na ndoa yako kiume.
Tatizo tunakosea kuwaza kuwa ndoa ni ngono, kwenye ndoa ngono ina nafasi ndogo kama 25% hivi

Vijana wengi wanapoingia kwenye ndoa wanakamiana kujamiana kila siku, wakifikiri kufanya hivo ndo kumridhisha mwenzake, kumbe ndo wanapoteza mvuto (hisia)

Mnakosea sana ndoa si siku, mwezi au mwaka ndoa ni zaidi ya miaka

Haya mambo ukiyafanya kila siku namna siku zinavyozidi kusonga ndo unapoteza mvuto kwa mwenzako

Wazee wetu wa zamani walilijua hili, mwanamke enzi hizo inafikia hatua anazaa watoto hadi wa5 hajawahi kuona sehemu za mumewe.

Hii ilisaidia kumfanya mwenzako aonekane mgeni machoni mwako kila muda.
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
We jamaa utakua shoga sio bure
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Mwambie arudi kwao. Tena atakusumbua Sana.
 
Tatizo tunakosea kuwaza kuwa ndoa ni ngono, kwenye ndoa ngono ina nafasi ndogo kama 25% hivi

Vijana wengi wanapoingia kwenye ndoa wanakamiana kujamiana kila siku, wakifikiri kufanya hivo ndo kumridhisha mwenzake, kumbe ndo wanapoteza mvuto (hisia)

Mnakosea sana ndoa si siku, mwezi au mwaka ndoa ni zaidi ya miaka

Haya mambo ukiyafanya kila siku namna siku zinavyozidi kusonga ndo unapoteza mvuto kwa mwenzako

Wazee wetu wa zamani walilijua hili, mwanamke enzi hizo inafikia hatua anazaa watoto hadi wa5 hajawahi kuona sehemu za mumewe.

Hii ilisaidia kumfanya mwenzako aonekane mgeni machoni mwako kila muda.
Mkuu kunavitu umesema humu.. Vingine vizuri vingine vinachangamoto.
Vizuri nakuachia .. Nataka nichangie kidogo kwenye mada ya ngono.

Kitu cha kwanza kwenye ndo kwangu mimi ni ngono hilo halina ubishi. Hakuna ndoa bila ngono dunia hii kama huwezi fanya ngono hata mke/mme atapata shida kukuelewa.

Ngono haitakiwi kuwa na kiasa.. Haitakiwi kuwa na masharti ya kwamba mimi nimechoka..mara hukunioa kwa ajiri ya ngono.. mara usinisumbue hapana.. Ngono ndio huzogeza hisia zawapendano karibu Zaidi kama mtafanya katika mazingira mahususi (yasiyo ha karaha wala bughuza za watu). Ngono ifanywe kadiri muwezavyo hata kama ni kila siku fanyeni mazoezi ili mzoeane. Ngono usipoifanya kuna hatari ya mmoja wenu kuanza kutafuta pembeni ili atimiziwe pale usipotimiza wewe. Kumbuka ngono pia sio kuridhika peke yako.. ukimridhisha na mwenzako ndio vizuri Zaidi. Mimi huwa nikipiga bao za kutosha kwa my wife huwa natulia kabisa. Ila huwa nahikikisha hata yeye apepiga bao walau moja ama mbili ili aondoe hiyo hali ya kutaka tena na tena.
 
Ukimaliza kusex baada ya siku mbili mtoe out,mbadilishe mazingira,hata hotel mlale huko halafu jaribu kuwa smart kuvaa na kuongea,na jaribu kuwa romantic

Halafu wakati wa maandalizi jaribu kumuandaa vya kutosha na kumwambia maneno matamu na kumsifia

Hakika atabadilika
Amnyonye mkund..wake hii itasaidia kuongexa hamu ya sex
 
Au kama vp mle tigo....maana naskia kuna watu huwa wanawala wake zao tigo...xaxa cjui huwa ni kweli au wanazusha
 
Back
Top Bottom