Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Ukimaliza kusex baada ya siku mbili mtoe out,mbadilishe mazingira,hata hotel mlale huko halafu jaribu kuwa smart kuvaa na kuongea,na jaribu kuwa romantic

Halafu wakati wa maandalizi jaribu kumuandaa vya kutosha na kumwambia maneno matamu na kumsifia

Hakika atabadilika
Jamaa mwenyewe Carpenter ama Fundi Welding sasa u romantic unatoka wapi hapo?
 
Mjanja sio lazima awe mtu. Inaweza akawa anatumia dildo au kuna kidemu kinamsaga. Adui yako kwenye kumshusha nyegezi sio lazima awe mwanaume mwenzio. Stuka! Think!
Haaaha sizani kama ni rahisi kufanya ivyo
 
Hapana mkuu. Kumbuka unafanya haya yote kama mumewe wa maisha. Hapa ni kama unamtongoza vile. Yawezekana wakati unamuona ulifanya mbinu ndogo akajikuta ameangukia kwako, Unaweza kuta wazazi ndio walifanya iwe hivyo. Unaweza kuta hakuwa na mtu mwingine wa kuwa nae hivyo akajikuta tu yuko na wewe, Sasa ni zamu yako kuendelea kumjenge mazingira ya kujua kwamba kwao amefika. Usiogope kumfanyie mazuri Zaidi mwenzio ,, ukiyaweza nae atayafaya na hayo malalamiko yako yatakwisha.
Bonge la ushauri safi sana shukran
 
Mmebahatika kupata mtoto au watoto? Anatumia njia ya kisasa ya uzazi wa mpango? Mna ndugu wengi wanaoishi hapo kwenu? Anaonekana ni mama wa nyumbani, je ana kazi nyingi zinazohitaji msaidizi? Kuna jambo ulimkosea hukumtaka radhi? Naomba ujibu hayo huenda jibu liko kati ya hayo
Hapana hatuna mtoto na tunaishi wenyewe kuhusu kazi nyingi labda za nyumbani hapa
 
Uwenda anatumia vidonge vya majira make make mara nyingi uwa viwamaliza nyege kabisa,hata wangu alikuwa hivo nilivogundua tatizo nini nikamtafutia mwenzake make kunipa ulikuwa music but nikaona hiyo njia sahihi
So niliamua awe anataka au hataki lazima atoe tu hata km ni chupi kuchanika na iwe hivo so bro una moyo yaani K upewe baada ya wiki tatu?
Ukijisikia kupata kitu pambana nae mpk atoe make mara nyingine unaweza kudhani ana tatizo kumbe mko wawili anawapumzisha kiana dawa ni kumpa mambo kila siku kwa lazima man atakuzoea tu mwisho utakuwa anakupa kila ukitaka sio yeye alitaka
Najua anaweza kukutishia kwenda kwao hapo ndo patamu make kesi ya kunyimwa K wazazi wengi mara zote wako fare kwa mkwe.
Mkuu uko sahihi kabisa shida ni kwamba ukiniangalia mgongoni na kifuani nina kucha za kutosha na meno mengi sana nimesha ngwatwa sana na kufinywa nikiwa nataka kuforce inafikia maara napata maumivu hamu inaisha naamua kumuacha
 
jibu haya;
1. una kauli nzuri kwa mkeo?
2. unamtoa out?
3. unampatia matumizi binafsi?
4. unamletea zawadi?

haya yakikosekana atakuona wa kawaida sana na utapoteza mvuto kwake
Naisi tatizo liko hapo maaan yote sifanyi
 
Unampa style ya Aina moja tu hata wewe huwezi kulishwa wali maini Kila siku utachoka, jaribu kuweka vionjo vingi acha na mapenzi ya Mparamie kifuani Kila siku ameyachoka haoni jipya

Style
1. Katerero,
2.Mbanie juu,
3.Jisevie kidogo,
4.Rukia juu,
5.Mbuzi kagoma,
6.Chutamia msumari,
7.Ning'inia kamba mguuni,
8.Mnyiru (povu la sabuni)
9.Mdodose mkwakwani
10.Omba mvua mawinguni
11.Mbanio kizio
12.Sugua kisigino
13.Pizza ya kienyeji
14.Sitaki mshirika
15.Sweet kakojoa bafuni

Ukitaka penzi lidumu lazima uwe na vionjo maana utamfanya asahau wote waliomfanyia ila Kama umezoea mapenzi ya kisukuma ya Mparamie kifuani lazima awaze wengine
Sijui at moja hapo
 
Halafu kuna wanawake wanasikia raha kubakwa na wapenzi wao
Unakuta anakunyima na ukiamua kwa nguvu ni purukshani chupi kuchanika mwisho ukifanikiwa kufika unakuta keshaloona hajiwezi ni kuteleza tu,pambana kijana
Tatizo nikiforce ananing`ata na kunifinya na makucha ad hamu inaisha
 
Kaa nae muulize nn shida mkuu anavyokunyima ye anajisikiaje ukiona bado mbishi mtafutie mwanamke mwenzie wa kukupa tendo la ndoa sawa mkuu huyo ameshapata mtu anayepeana nae huko bila masharti
Kupata mwingne ni wazo langu lakini shida ni gharama
 
Ukimaliza kusex baada ya siku mbili mtoe out,mbadilishe mazingira,hata hotel mlale huko halafu jaribu kuwa smart kuvaa na kuongea,na jaribu kuwa romantic

Halafu wakati wa maandalizi jaribu kumuandaa vya kutosha na kumwambia maneno matamu na kumsifia

Hakika atabadilika
Dah ok sawa
 
Back
Top Bottom