Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Hiyo hali hutokea, kuna wanadamu wa jinsia zote ambao kwao sex ni tatizo, hilo ni suala LA kibaiolojia na pengine kisaikolojia kama ambazo kuna wengine hawalazi siku bila sex. Hapo jitahidi tu kumjengea hamu kwa vitu kadhaa anavyovipenda, badilisha staili pia. Kwakuwa ndoa Changa naamini Hanna watoto, usikalili tu kwamba sex mpaka chumbani, jaribu sebuleni, jikoni au bafuni. Oga nae, pika nae, cheza naye na huko huko Fanya mambo.
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Una umri gani
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Huyo ndo mzuri mkuu maana hautamchoka kamwe. Siyo wale ambao mda wote ipo tu hata usiku ukigeuka bahati mbaya unakutana nayo😂😂 . Ikifanywa kuwa adimu kidogo inakuhamasisha kuzidi kumpenda.
 
Sasa wewe kila siku mnachezea kitandani mazoez kabla ya mechi yaleyale,uchezaji wako uleule ataachaje kuchoka? Binu mbinu mbalimbali ,siku nyingine vizawadi,maneno matamu kumtoa angalau maramojamoja,mdekeze nk
Sasa wewe usijiongeze
 
Unasema hatoki nyumbani ? Je na wewe hutoki ? Hakuna kijana wa nyasi hapo jirani au mlinzi au shemeji wa jirani yako ambae hana kazi ? Hao ndio wabaya wakikupigia kwasababu wanakanyagia kwelikweli ili wapate ruzuku. Hata chumvi hao wajinga wanalamba
[emoji23][emoji23][emoji23] Umenichekesha sana mkuu Dindira
 
Kutokutoka nyumbani ndo kutoku-cheat?

Anat*mbewa hapo hapo home, wake up!!

BTW:Anaweza kuwa na shida nyingine tu ila ni thread ya kitambo vipi ameanza kutoa mzigo?
 
Back
Top Bottom