Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Halafu sijui watazaa Vipi bila kutiana!
Make km mke wako yuko hivyo means hana future na wewe atakuwa anakupa K kipindi anajua hawezi pata mimba
Huyo anakuharibia future wewe mbake tu kila siku mpelekee mtalimbo popote akijigeuza mbele mpelekee,nyuma mpelekee husiangalie tundu gani imeiingia atakuelewa tu
 
Mi nadhani kuna wakati inabidi kwa wanawake tutumie ubavu kidogo ili tupate haki yetu,labda kama anaumwa,au stress za maisha ndio unaweza kumuacha,lakini ni mzima,haumwi ila tu hana hamu,hapo ni kujiongeza kwani usipoangalia utaanza kuingiwa na tamaa na kuanza kutamani wanawake wengine kitu ambacho ni dhambi kwa wanandoa..
 
Unampa style ya Aina moja tu hata wewe huwezi kulishwa wali maini Kila siku utachoka, jaribu kuweka vionjo vingi acha na mapenzi ya Mparamie kifuani Kila siku ameyachoka haoni jipya

Style
1. Katerero,
2.Mbanie juu,
3.Jisevie kidogo,
4.Rukia juu,
5.Mbuzi kagoma,
6.Chutamia msumari,
7.Ning'inia kamba mguuni,
8.Mnyiru (povu la sabuni)
9.Mdodose mkwakwani
10.Omba mvua mawinguni
11.Mbanio kizio
12.Sugua kisigino
13.Pizza ya kienyeji
14.Sitaki mshirika
15.Sweet kakojoa bafuni

Ukitaka penzi lidumu lazima uwe na vionjo maana utamfanya asahau wote waliomfanyia ila Kama umezoea mapenzi ya kisukuma ya Mparamie kifuani lazima awaze wengine
Hahaaa.. Mkuu najua huwezi kunielezea style nilizopanga kukuuliza. Ila naomba niijue hiyo style ya Pizza ya kienyeji.

Haki ya mungu nimecheka
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
chepuka mkuu atakuwa na wivu utakula mpaka uchoke
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Hapo dawa ni kuongeza mke hakuna namna huwa wana viburi sana akiwa peke yake
 
Yani mwanaume swala kama ili lina kuumiza kweli? Mwambie kua aki endelea na hiyo tabia.. kutakua na majibu yasio mazuri... aki endelea unalala njee ata siku 2.... apo ata jirekebisha au ata sepa
hilo ndilo suluhisho?
ukienda kulala huko naye anaingiza home

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom