Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa tunaweza kaa ata week mbili ataki kusex ad atake yeye na hapo ndio uwa simu helewi maana uwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili ad tatu, na home uwa atoki kusema kwamba anaenda kucheat yeye ni mtu wa kushinda home tu

Mkuu ndo wewe huyo apo kwenye avatar unarembua? [emoji30][emoji30][emoji30][emoji30]
 
Anamaanisha mwandiko wako kama mtoto wa chekechea au sijaelewa
 
Uko sawa kabisa. Sasa tatizo ni moja kufanya yote ayo kwa ajiri yake si nitakuwa namuigizia maisha
Hapana mkuu. Kumbuka unafanya haya yote kama mumewe wa maisha. Hapa ni kama unamtongoza vile. Yawezekana wakati unamuona ulifanya mbinu ndogo akajikuta ameangukia kwako, Unaweza kuta wazazi ndio walifanya iwe hivyo. Unaweza kuta hakuwa na mtu mwingine wa kuwa nae hivyo akajikuta tu yuko na wewe, Sasa ni zamu yako kuendelea kumjenge mazingira ya kujua kwamba kwao amefika. Usiogope kumfanyie mazuri Zaidi mwenzio ,, ukiyaweza nae atayafaya na hayo malalamiko yako yatakwisha.
 
Mmebahatika kupata mtoto au watoto? Anatumia njia ya kisasa ya uzazi wa mpango? Mna ndugu wengi wanaoishi hapo kwenu? Anaonekana ni mama wa nyumbani, je ana kazi nyingi zinazohitaji msaidizi? Kuna jambo ulimkosea hukumtaka radhi? Naomba ujibu hayo huenda jibu liko kati ya hayo
 
Usiomuombee na yeye akikuomba mwambie Huna mood...!! Simple yanii...
 
Hapana mkuu. Kumbuka unafanya haya yote kama mumewe wa maisha. Hapa ni kama unamtongoza vile. Yawezekana wakati unamuona ulifanya mbinu ndogo akajikuta ameangukia kwako, Unaweza kuta wazazi ndio walifanya iwe hivyo. Unaweza kuta hakuwa na mtu mwingine wa kuwa nae hivyo akajikuta tu yuko na wewe, Sasa ni zamu yako kuendelea kumjenge mazingira ya kujua kwamba kwao amefika. Usiogope kumfanyie mazuri Zaidi mwenzio ,, ukiyaweza nae atayafaya na hayo malalamiko yako yatakwisha.
Hivyo tu ndio wanawake wanataka. If you are a guy....i'm impressed![emoji122]
 
Hiyo siyo kawaida. Kwa kuwa umesema huwa hatoki hm, basi kuna mjanja huwa anaoshea rungu lake hapo hapo home.
Mke anatakiwa awe anashushwa Nyegezi c chini ya mara 3 kwa wiki kwa kutaka yeye.
Uwenda anatumia vidonge vya majira make make mara nyingi uwa viwamaliza nyege kabisa,hata wangu alikuwa hivo nilivogundua tatizo nini nikamtafutia mwenzake make kunipa ulikuwa music but nikaona hiyo njia sahihi
So niliamua awe anataka au hataki lazima atoe tu hata km ni chupi kuchanika na iwe hivo so bro una moyo yaani K upewe baada ya wiki tatu?
Ukijisikia kupata kitu pambana nae mpk atoe make mara nyingine unaweza kudhani ana tatizo kumbe mko wawili anawapumzisha kiana dawa ni kumpa mambo kila siku kwa lazima man atakuzoea tu mwisho utakuwa anakupa kila ukitaka sio yeye alitaka
Najua anaweza kukutishia kwenda kwao hapo ndo patamu make kesi ya kunyimwa K wazazi wengi mara zote wako fare kwa mkwe.
 
Mkuu usimkalishe ndani sana. Mda mwingine kukaa ndani unaweza kuta anajichua hivyo anakua ahana hamu tena. Mda mwingine uwe unamtoa outing hata weekend mnalala huko siku zote na unampa mpapenzi mazuri ya utulivu. Mujengee akili ya kukupenda. Tafuta vitu anapendelea afu mufanyie hivyo.. Tatizo kubwa laweza kuwa hajakukubali wewe kama wewe ila with time anaweza akasahu yote na akawa na wewe.

Onyo - - Usitafute mtu wa kuongea nae hili swala ukiwa na mkeo.. Mkeo anaweza kukushusha kiwango hadi sifuri. Pambana na ndoa yako kiume.
Spot on![emoji108]
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa tunaweza kaa ata week mbili ataki kusex ad atake yeye na hapo ndio uwa simu helewi maana uwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili ad tatu, na home uwa atoki kusema kwamba anaenda kucheat yeye ni mtu wa kushinda home tu
Unakaa wp mkuu...nije nimuulize mkeo kwanini hataki kukupa..peremende...
 
jibu haya;
1. una kauli nzuri kwa mkeo?
2. unamtoa out?
3. unampatia matumizi binafsi?
4. unamletea zawadi?

haya yakikosekana atakuona wa kawaida sana na utapoteza mvuto kwake
 
Back
Top Bottom