Vivan cappatinho
JF-Expert Member
- Mar 25, 2018
- 284
- 238
- Thread starter
- #121
Ujui kituAmpeleke hotel ya wapi hana hela hiyo huyu .....eti ana 24years kaoa mfyuuuuuuuu hawa wazazi wanaokabidhi mabinti zao kwa vijana wadogo hivi sijui wamerogwaa!?
Ujui kituAmpeleke hotel ya wapi hana hela hiyo huyu .....eti ana 24years kaoa mfyuuuuuuuu hawa wazazi wanaokabidhi mabinti zao kwa vijana wadogo hivi sijui wamerogwaa!?
Sasa si itakuwa tatzo kila nikitaka nimpeleke nje ya mjiMchukue siku mpeleke nje ya mji, mkae huko kama siku 2 , sehemu tulivu uone kama hata kupa
Mkuu muulize kama huwa anaota ndoto za kujamiiana.Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.
Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.
Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Kweli kabisaHali ya kukosa hisia hutokea sana ,hasa kama anatumia au aliwahi kutumia njia za kisasa za uzazi wa mpango kwa muda mrefu.
Lakini kubwa zaidi huyo mkeo ni kiburi,hajui jukumu lake na anajua unampenda hufulukuti kwake
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Hiyo huna haja ya kushtaki popote kwasababu huko siyo kunyimwa ila tu unaambiwa ujitwalie siyo upewe tu. Kiukweli huwa wanainjoi kweli kweli hata Kibo anafika kabisa. Maana hawachelewi kunena kwa lugha.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uyo ananifaa sanaTubadilishane mkuu huyu wa kwangu yeye kila siku anataka
Kamwambie baba ako acha ushogaAcha kujaa upepo, kama sio mwanamke sema sio lakini maneno yako kama mwanamke hivi
Fanya kuja kumchukua aseeUyo ananifaa sana
Haaa haaa sawa bhanaAna jini mahaba.!.muulize kama anapata ndoto za kufanya mapenz auuwe unamchunguza usiku akiwa amelala kama anaonesha ishara anafanya vitendo hivyo...
Je sitavunja ndoa kabisaWanawake ni viumbe wa ajabusana, we tafta mchepuko jisevie, na hakikisha anajua, atakuwa anakupa kila siku. Nimejaribu hii ikasaidia kwangu
Shida ni mwanamke aliekamilikaPiga chini tafuta mwingine
Acha usengeMke wako ndo huyo kwenye profile yako,,, noma
Upo mkoa ganiWaazee tupp, tuite tuwapatanishe
Haaa haaa haaaMpe laki 5 mwambie aende akasuke nywele mkuu.
Ntajaribu akishindikana kabisaMpandishe cheo tu hakuna namna
Uko sahihi je nifanye niniKushind home ndio reason yakusema hachit brother
Kama ni mwaminfu ni mwaminfu tuu si hoja kukaa om
So inawezekan amepoteza mzuka kwakuw kvle anakuona kila cku na mambo yako n yale yale ya zaman
Sawa mkuuUmri hapo siyo tija kuna watu kibao wameoa na umri huo na hadi sasa wapo na wake zao na maisha yanaenda. Mkuu cha msingi mweleze ukweli kama jambo hilo linakukera na kama ataendelea nalo litaleta mdhari yasiyojurikana ikiwepo kupandishwa cheo. Mwonyeshe mapenzi na mfanye hadi akutamani yeye. Anza kumwanda tangu mchana kwny Msg ili kumfanya ajiandae mapema kuliko kumshitukiza hata kama ni mkeo.
Nawasilisha.
Be serious broJamaa mwenyewe Carpenter ama Fundi Welding sasa u romantic unatoka wapi hapo?