Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Mke wangu hataki tendo la ndoa, ananikosesha raha

Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Mjaribu mtandao pendwa huwa wanakulazimisha sema hujui tu
 
Hali ya kukosa hisia hutokea sana ,hasa kama anatumia au aliwahi kutumia njia za kisasa za uzazi wa mpango kwa muda mrefu.
Lakini kubwa zaidi huyo mkeo ni kiburi,hajui jukumu lake na anajua unampenda hufulukuti kwake
 
HahahahahA hii dawa kaka,akichoka kubakwa kila siku atakushitakia kwa wazazi wake nawe ukipelekwa kisutu ya huko unaweka mambo hadhalani kuwa unanyimwa K utasaidiwa
Hiyo huna haja ya kushtaki popote kwasababu huko siyo kunyimwa ila tu unaambiwa ujitwalie siyo upewe tu. Kiukweli huwa wanainjoi kweli kweli hata Kibo anafika kabisa. Maana hawachelewi kunena kwa lugha.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tubadilishane mkuu huyu wa kwangu yeye kila siku anataka
 
Ana jini mahaba.!.muulize kama anapata ndoto za kufanya mapenz auuwe unamchunguza usiku akiwa amelala kama anaonesha ishara anafanya vitendo hivyo...
 
Wanawake ni viumbe wa ajabusana, we tafta mchepuko jisevie, na hakikisha anajua, atakuwa anakupa kila siku. Nimejaribu hii ikasaidia kwangu
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Mpe laki 5 mwambie aende akasuke nywele mkuu.
 
Sasa hivi ni kama mwezi wa tisa mke wangu hana hamu na mimi kabisa.

Tunaweza kaa hata week mbili hataki kusex hadi atake yeye na hapo ndio huwa simuelewi maana huwa namfikisha vizuri tatizo tukisex leo kuja kunipa tena baada ya week mbili hadi tatu.

Na home huwa hatoki kusema kwamba anaenda kucheat, yeye ni mtu wa kushinda home tu
Kushind home ndio reason yakusema hachit brother
Kama ni mwaminfu ni mwaminfu tuu si hoja kukaa om

So inawezekan amepoteza mzuka kwakuw kvle anakuona kila cku na mambo yako n yale yale ya zaman
 
Hiyo huna haja ya kushtaki popote kwasababu huko siyo kunyimwa ila tu unaambiwa ujitwalie siyo upewe tu. Kiukweli huwa wanainjoi kweli kweli hata Kibo anafika kabisa. Maana hawachelewi kunena kwa lugha.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
HahahahahA
 
Mambo binafsi ya ndoa unaleta huku usaidiweje? Ongea nae huenda anataka michezo ya Umber Rutty. Ushauri: weka namba yake ya simu tuwasiliane nae labda shida ipo kwako. Mwambie anipigie.
Wee jamaa kwani ungepita kimya ungepungukiwa nini
 
Umri hapo siyo tija kuna watu kibao wameoa na umri huo na hadi sasa wapo na wake zao na maisha yanaenda. Mkuu cha msingi mweleze ukweli kama jambo hilo linakukera na kama ataendelea nalo litaleta mdhari yasiyojurikana ikiwepo kupandishwa cheo. Mwonyeshe mapenzi na mfanye hadi akutamani yeye. Anza kumwanda tangu mchana kwny Msg ili kumfanya ajiandae mapema kuliko kumshitukiza hata kama ni mkeo.

Nawasilisha.
 
Back
Top Bottom